xin giúp mình onimusha 3

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi trtrong, 19/4/06.

1. trtrong

trtrong Youtube Master Race

Mình là thành viên mới nên cũng chưa hiểu nhiều về diễn đàn. xin hãy giúp mình với, onimusha 3 mình chơi tới lúc cần vượt qua vực thẩm với sự trợ giúp của onflame thì lại không được, ko biết phải làm sao?????

2. banda

banda Persian Prince

Bạn chạy đến gần con đom đóm bay trên trời, lúc nào thấy nó xanh lên thì bấm nút đứng nghiêm cộng với nút mở hòm.

3. curseofghost613

curseofghost613 Mr & Ms Pac-Man

ai bit web nao` down cai onimusha3 này ko ,mình thích choi nó lém , mới chơi dc có oni 1 ah` ,ai bít web down thì up lên hộ mình nha

4. battle2

battle2 The Warrior of Light

làm gì cần trang nào , bạn cứ ra ngoài hàng có bán đầy mà chỉ có 2 cd thôi, mua về mà chơi.

5. hhhenry

hhhenry Youtube Master Race

Lúc đó bạn tới gần chừng nào con đom đóm hiện lên màu xanh rồi nhấn R1+X là nhảy qua liền. CHúc bạn thành công.

6. khangtchc

khangtchc Youtube Master Race

Tôi đang chơi Onimusha 3 (hệ máy PC), bị kẹt màn Mont-Sain-Michel, có hai cái gương : Bên phải là gương để save, bên trái là gương dịch chuyển thời gian. Các bạn cho hỏi vì sao tôi không sử dụng được cái gương dịch chuyển ? Đã nhấn phím U, nhưng nó không hoạt động, cũng không thông báo gì cả. Phía trên nóc nhà có 1 hộp Tengu, tôi cũng không không điều khiển được Ako để lấy. Có phải bản game tôi đang chơi bị lỗi, hay còn thiếu Item nào chăng, mong bạn hướng dẫn.
    Thân !

7. battle2

battle2 The Warrior of Light

đến chỗ cái gương đó không phải bị lỗi đâu bạn à , mà bạn phải dịch chuyển thời gian thôi , nhưng mà công nhận chỗ đó khi dịch chuyển hơi khó , không hiểu tại sao nữa , bạn hãy chạy thật sát vào tường nha chú ý thử mọi góc độ , không lên chỉ đứng trước gương , chỗ này nhấn được hơi khổ đấy nhưng bạn cứ thử lại đi , xẽ qua thôi không phải lỗi đâu.
    còn Hộp ở trên thì hiện tại chưa ăn được sau này thì mới ăn được.

8. khangtchc

khangtchc Youtube Master Race

Cảm ơn các bạn : oladi_oladi (qua tin nhắn), battle2, panda !
    Tôi đã sử dụng được gương dịch chuyển thời gian. Đúng là game bị lỗi nhỏ tại màn Mont - Saint-Michel, phải điềi khiển nhân vật Samanosuke đứng quay lưng lại với gương thì gương mới hoạt động, còn nhân vật Jacques thì lại quay mặt vào gương.
    Thân chào các bạn ! :hug: