Xin Patch English Winning Eleven 2002 [PSX]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi RATED_RKO, 28/10/08.

1. RATED_RKO

RATED_RKO Donkey Kong

Bác nào có bản patch tiếng Anh trò này share cho tớ với (patch vào iso chứ đừng patch giả lập)

2. DeeJay

DeeJay Donkey Kong

Bạn muốn hiển thị hết tên cầu thủ = tiếng Anh, unlock hết các team Siêu Sao và Club ấy gì :;) Có thể down bản full tại đây, bản RIP tại đây hoặc chỉ cần file nhớ thôi thì down tại đây.

- WE2002 là phiên bản cuối cùng của dòng seri WE trên hệ PS1, cũng là phiên bản hay nhất, thật nhất và gần gũi nhất (tiền đề) để ra mắt các phiên bản trên next-gen pro hơn. Do game có bộ Editor nên phiên bản này được modify nhiều nhất và cho ra đời 1 tá các phiên bản thường ghi loạn lên trong các quán điện tử trước đây như là Nhật 19, 23 v.v... :D --> phét vãi !

3. RATED_RKO

RATED_RKO Donkey Kong

Tớ nhớ lúc trước có bản hack hiển thị tất cả bằng Tiếng Anh hết . Cậu kiếm hộ tớ cái pack nào làm được vậy không . Còn cái Card Save là edit hết tên cầu thủ rồi hả , nhưng mà chỉ chạy được trên máy tính chứ burn đĩa chạy trên PS1 vẫn vậy à.

4. DeeJay

DeeJay Donkey Kong

Ồ thế thì bạn chỉ việc download bản FULL mình đưa link trên kia đó về mà burn ra đĩa PS1 thôi mà. Nhưng nói trước là chỉ chuẩn 98% hiển thị ngôn ngữ latinh thôi đấy.

5. hellokytty

hellokytty Youtube Master Race

@DeeJay: Bạn ơi cho mình cái link full bản tiếng Anh game này đi. Link trên đã die mất rồi. Cảm ơn bạn nhiều lắm.

6. janghoabm

janghoabm Youtube Master Race

lên top nào.ai có bản English version cho mình xin với lục tung hết mà không có :(