xin trợ giúp CoH và CoH:ToV

Thảo luận trong 'Company of Heroes' bắt đầu bởi phuongngu, 16/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phuongngu

phuongngu Youtube Master Race

bạn nào chơi hết cả 3 phần cho mình hỏi 1 số vấn đề thắc mắc cần dc trợ giúp có dc ko?
    có bạn nào đã lấy hết dc medal chưa???
    mình đang chơi lại những màn chưa lấy dc medal
    mình chơi theo kiểu chậm mà chắc nên màn capture hill 112 yêu cầu chiếm dc đồi 112 trong vòng 60p mình cố mãi mà vẫn ko kịp,bạn nào chơi qua r có cách nào chỉ giúp

còn cái màn falaise pocket h mình mới chơi,đến cái chỗ evacuate from trun ý,mình đã yểm trợ cho nó di tản hết rồi và lấy dc medal,xong như thế nào nữa,mình chờmẫi mà vẫn cứ như thế,xem lại map có dòng "its time to SS 546th infantry division evacuate from trun,mình rút hết quân về exit point xong thế là quân Anh dc đà tràn qua đánh 1 lúc thế là mình thua,chả hiu như nào

à ai bít cho mình xin thêm cái trainer và cách dùng nữa
    và xin cho bít thêm Company of Heroes: Anthology là bản chơi mạng hay off vậy,4rum mình có ko ???
    tks nhìu ạ

2. Overclock264

Overclock264 Legend of Zelda

Mình ko đánh gì cả cũng lấy được hết medal expert luôn :-"

Đánh 1 trong 2 cánh: trái hoặc phải, cả 2 đều có 1 khẩu flak88 to đùng :-s

Cánh trái dễ hơn, cánh phải khó lòi mắt x_x

Tấn công dọc thẳng góc trái phía trên trc rồi cho infantry thịt luộc khẩu flak88, chiếm khẩu flak88, tụi wehr sẽ cho tank xuống đánh, thịt mấy cái tank này, sau đó xây howitzer spam attilery + calliope dập nát bét cái đỉnh đồi rồi cho infantry lên cap càng nhanh càng tốt là xong \:d/

Màn này đánh expert khó hơn, chỉ trong 30', mình đánh theo cách trên mất ~ 20'

Lúc có dòng "its time to SS 546th infantry division evacuate from "Trun" thì cho tất cả unit về evacuate point là thắng, chắc bạn còn để lại mấy cái pak, goliath nên bị thế. Cũng có thể do cái flak88 ko rút về đc nên bị thế, trc khi rút hết phá nó đi rồi cho unit cuối cùng về evacuate point là endgame, mình ko bị lỗi này nên ko rõ lắm

Company of Heroes gồm bản Original, và các bạn mở rộng độc lập: Opposing Front, Tales of Valor, chỉ cần cài bản mới nhất là ToV rồi có key tương ứng add vào là chơi đc đầy đủ, để bán đc thêm nhiều hàng thằng THQ vẽ ra mấy bản:

CoH Gold = CoH Original + OF
    CoH Anthology = CoH + OF + ToV

Cuối cùng là cái nào cũng chơi mạng đc hết và chơi trainer mau chán lắm

Thân.

3. phuongngu

phuongngu Youtube Master Race

tks bạn nhìu nhé
    bạn trả lời trúng phóc hết lun

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.