1 Cách Nghĩ Về Các Ser Avatar On

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi khongkhongbiet, 30/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kaiser

kaiser Legend of Zelda

Các chú chỉ nghĩ đến thắng thua thôi àh? Mấy cái ava làm giảm hết giá trị của game. Những thằng mạnh hầu như chẳng bao giờ đụng độ nhau, có chăng chỉ là war guild. Mấy thằng yếu thì cứ đứng gần dí đạn 1 là xong, déo gì tính toán cho mệt.
    Hum qua bắn toàn 3vs4 mà thắng dễ như kiểu thò tay vào quần lôi trim ra tè.

GBVN, khốn nạn...

2. kaiser

kaiser Legend of Zelda

làm công ăn lương theo ca khác déo gì ngồi trực điện thoại ở bệnh viện sản đâu.

3. luc_google

luc_google Youtube Master Race

Tui cung thay the.
    hic cha'n ghe^ khong the choi cu`ng ban be`.
    Tui co' mat thang ban dang ki' lai nick ga` tui ko dang ky' lai thi` ko ban dc voi no' ma` dang ki' lai thi` ton tien Internet hic
    Thoi thi` nghi choi cho ra`u
    Cha'n ghe
    Ki` truoc co' s6 choi ngon lai bo di.
    Hic, kieu na`y truoc sau gi` cung doi ten lai la` GBOnlyRich ( chi da`nh cho ke gia`u)
    hic hic

4. kiencanh

kiencanh Guest

Người ta mở ra cho choi free nên bay giờ khi mà đã có đông người chơi roài thì kekeke
    lây tiền lại, boi~ vây mới nói chi~ có anh em mình thì tét đầu , sức trán còn tụi kia ngồi nhip giò lây tiền vậy thôi......:(

5. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Ha ha ha quả đúng là như vậy.Anh em còn nghĩ ngợi gì nữa chứ....Tốt nhất tẩy chay cái GbVn đi cho rồi sang GiS mà bắn.Bắn mà cứ cậy mạnh hiếp yếu thì còn gì là pro ??? còn gì là công bằng nữa.Để mua đồ xịn vớ vỉu mất mẹ nó vài trăm K để bắn Avatar on...trong khi đó vài trăm K sang GiS mua silver axe plus chiến bét nhè mà đồ lại có sẵn nữa.Trong khi đó chơi lại thoải mái,không có trường hợp 2 thằng ngu cùng 1 team chửi nhau là Noob...không có chuyện văng tục tùm lum buồn cười vãi đạn ra.Nhiều trường hợp buồn cười mà không thể chịu nổi,nào là giết nhau,nào là nhẩy cầu,nào là pro vào team của mình #>:) buồn cười đến nổi chẳng buồn bắn nữa.
    Từ bây giờ GbVn mang tên mới...Gunbound For Rich.Gunbound For Noob... :D =))

6. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

Tuy miệng lưỡi hơi độc địa thật nhưng Mm thấy có lý , MM đã bỏ GIS sang đây để bắn rốt cuộc #>:) #>:) , nhìn vô là MM chạy lun , lúc trước khi có 8 ser thì không ngày nào MM ngồi chơi < 6 tiếng , ngày nào không chơi chịu không nổi , còn bi giwò , vô ngó một cái , ghế ngồi chưa nóng " mông " đã đứng dzậy tính tìn ra về #>:) :-s :-s , quay lại GIS chơi thui ( cũng may mình cso acc bên GIS nên chơi thoải mái , heehehee #>:)

7. conchoduc

conchoduc Mr & Ms Pac-Man

đề nghị GBVN cho mỗi người nguyên bộ đồ cộng tùm lum tá lả ,bảo đảm tiếng thơm vang dội khắp nơi,avatar on hay off gì ai ai cũng vui vẻ, chứ cái kiểu này bị chửi wá xá
    tui định đầu thai wa GBVN ,chưa gì đã nghe um sùm

8. ThSon

ThSon Youtube Master Race

Mệt mây pa wá,mấy pa có bỏ tiền ra kinh doanh bao giờ chưa?Hay là chỉ đi làm ăn lương?Hoặc còn đang đi học?
    Nếu đã từng(đang) kinh doanh thì sẽ hiểu cho người ta.Công ty thì phải kinh doanh để kiếm tiền,để còn tồn tại,để làm giàu hợp pháp cho bản thân và dĩ nhiên sẽ có sự tương tác tốt lên xã hội?OK?Từ đó còn có kinh phí để đầu tư những game khác hay hơn hấp dẫn hơn cho mấy pa chứ.ASIASòt đâu phải công ty từ thiện bỏ tiền tỷ để mấy pa chơi chùa hoài?Mấy pa không muốn bỏ tiền ra thì cứ viêc nai lưng ra cày từ từ,có ai ép mấy pa nạp tiền mặt vô đâu?
    Nếu đang đi làm ăn lưong hoặc đi học thì chắc khó thông cảm(hoặc cố tình không thông cảm) cho ASIASoft.Nếu vậy thì mời các pa chuyển sang chơi game khác hoặc wa GIS tuỳ ý thích mỗi người.Đừng viện lý do VN còn nghèo hay bản thân tui không có tiền để chơi->mắc cười lắm.
    Nếu GBVN đã làm mấy pa không hài lòng thì góp ý trên tinh thần đóng góp.Đằng nàycó những người chửi thề nói tục tùm lum(tui chỉ nói những người chửi tục ở trên nha,xin lỗi những ai không có) chỉ để cho người ta nói mình vô văn hoá.
    Tôi cũng đồng ý râng GBVN hơi vội vàng trong cách chuyển đổi Server khiến người chơi hơi bị shock mà không chú ý đến thái độ cách phản ứng của người chơi.Hy vọng họ sẽ rút inh nghiệm cho những lần sau.Tôi thì cũng không hay ho gì trong kinh doanh nên không dám nói nhiều.Thôi vài dòng góp ý mong mọi người hiểu cho.

9. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Đành rằng là kinh doanh...ko ai cấm...Nhưng kinh doanh 1 cách quá đáng...ko để ý đến khách hàng như thế...thì có đáng bị nói ko.Hỏi bạn 1 câu...giả sử bạn bắt buộc phải bỏ rất nhiều tiền ra mua thuốc mà thực tế giá trị của nó là ko đến mức đó.bạn nói gì ??? Bạn tự nhủ là : "thôi người ta kinh doanh nên thông cảm" à ??? =)) Hay bạn lại chửi thầm trong bụng là bọn này thế này thế nọ ;)) .....lol ......
    Nói về GBVN...kiếm tiền thì là điều tất nhiên...nhưng ko nên kiếm theo cách như thế ;)) ÍT ra cũng phải mở vài server ava off chứ ;)) Ko thì để miẹ nó như cũ cho nhanh....;))

10. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

mấy ba đã lỡ theo GBVN rùi thì đành phải vậy thui, còn phàn nàn gì nữa, bộ tổ chức là không lấy tiền à

11. kaiser

kaiser Legend of Zelda

Nói nhiều nhưng vẻn vẹn 1 chữ: NGU !

1. Nói về "kinh doanh" thì bỏ tiền ra mua mớ rau cũng là kinh doanh. Bỏ tiền đi học cũng là một hình thức kinh doanh. Chính xác hơn là đầu tư cho kiến thức & sức khoẻ để sinh lợi nhuận sau này.
    Cũng có thể coi là kinh doanh!

2. Chẳng có cái công ty kẹc nào nó free cho ai chơi cả. Nhưng không free thì thằng kặc nó vào chơi. Nên ko thể nào thu phí tháng như các trò khác được. Có trách thì ai bảo ko kinh doanh game khác mà kinh doanh GB nên phải chịu.

3. Chửi "tục" cũng chẳng có gì nó là chuyện bình thường. Vô văn hoá với có văn hoá đéo cần một thằng NGU như chú mày bình phẩm. Bây giờ anh nói tử tế đấy, anh với mọi người ủng hộ chú mày đấy, chú mày đứng lên mà trình bày với bọn GBVN đi, anh vỗ tay.

giao hoan đất trời cụ, ngu còn cứ thích giáo điều đến type 1 đoạn còn ko biết cách làm cho đúng chính tả.

12. pantez

pantez Youtube Master Race

choi ko được đẹp cho lắm.ông nao` thấy bên GIS chưa.luôn luôn co' sever avatar off cho mọi cấp độ.GBVN chơi vậy không được hay đâu.tính bắt chẹt dân game ah??

13. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Đọc bài này buồn cười quá.THích nhất là câu " ngu còn cứ thích giáo điều ".Đúng là chẳng hiểu cái thằng ngu kia nó ăn học kiểu gì mà lại viết như thế nữa.=)) ha ha ha

14. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

pó tay con lợn quay GBVN!! ko những ko có avatar off mà còn phân chia ko đều, tất cả đều bon chen trong sever 12. Ở cấp của tui sever 12 mà full là... nghỉ hưu luôn!! Sever 11 thì mình chưa vào guild, sever9, 10 thì ko thể connect. Thế là tình trạng chỗ thừa chỗ thiếu... ặc ặc lolz, omg...noob !

15. ThSon

ThSon Youtube Master Race

tUi chỉ chân thành góp ý để mấy diễn đàn mình vui vẻ và lành mạnh.Nếu mấy người wá cực đoan thì thôi vậy.không còn ý kiến.
    Còn bạn kaiser gì ở trên chửi tui ngu,ok.Được thôi,bạn kaiser lần sau ăn nói cho cẩn thận nha,tôi xin hỏi trình độ học vấn của bạn đến đau?Bạn bao nhiêu tuổi đời?Bạn có biét ngừoi khác như thế nào không mà bạn chửi?Nếu bạn quả thật giỏi và dày dặn kinh nghiệm trong cuộc sống để thấy mọi người đều ngu hơn mình thì tôi đành chịu.Vậy thì tôi đành nhận mình "ngu" vậy,mà ngu thiệt khi tranh luận với người đầy văn hoá như bạn.
    Thôi,ngừng tại đây bạn muốn chửi tiếp tuỳ bạn,diễn đàn này không phải là nơi để gây lộn và thiết nghĩ tôi cũng không dấm nhận mình có đủ tư cách để tranh luậnh với bạn.OK,kết thúc tại đây,tôi không có ý kiến nữa.
    Chào thân ái.

16. :ToanAZ:

:ToanAZ: Legend of Zelda

Ừa, đúng rồi đó, tụi mình cùng vô chửi nó đi mấy huynh ơi ........

17. kaiser

kaiser Legend of Zelda

Ái chà chà, dỗi kìa, mất bình tĩnh kìa... type bài sai chính tả tùm lum kìa.
    Khuyên chú nhận ra thì tốt nhưng đừng có chụp mũ nhé
    Mấy cái thứ chú nói vô lí bỏ miẹ lại còn ra cái vẻ hiểu biết kinh doanh nọ kia.
    Chú đến post đâu có ai mời và chú có ra cũng chẳng ai tiễn. Đúng là cái đồ to đầu NÃO còn trong bụng MẸ!

18. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

bớt nóng nào huynh kaiser , MM không có ý phản đói huynh , Huynh nói cái nào cũng có lý hết , nhưng hình như hơi nặng đấy ^o^ , nhưng không sao , mỗi người có một ý kiến mà , đúng không ? Nhìu người không bít nhưng cứ làm ra vẻ ta đây rành lắm , Huynh đừng chấp họ làm gì cho mau già chứ ::(
    còn chú gì kia ơi , MM được đào tạo bên ngành kinh doanh nì , bản thân MM còn thấy vô lý , thì những người khác không lý gì họ lại thấy có lý , đúng không ? còn nếu bản thân chú gì đó mún lấy qui luật kinh doanh để mà tranh luận thì MM nì sẵn sàng típ chiu , dù sao cũng thuộc lĩnh vưc của mình mà lị #>:) #>:) #>:)

19. superman_weekend

superman_weekend Mr & Ms Pac-Man

To Kaiser : ... Chài ... bó tay .. ông nóng wá ... cái gì từ từ nhỏ nhẹ mà nói .. hic hic ... nhưng mà công nhận ông mà chửi nghe cũng hay thiệt .... kaka .. ráng phát huy ....

:D :D :D :D

Khổ vậy đó ạ ... GBinter người ta bán cash , mà giá cash thì người ta tính theo giá của thế giới ... chẳng hạn ăn 1 tô phở sáng hết 10 ngàn đồng nhiều người đã nói là phí phạm , nhưng ở nước ngoài người ta ăn sáng 1-2 $ là chuyện nhỏ ... GIS nó bán theo cái giá của nó , VN mình nghèo bỏ mẹ ( mặc dù sách tập đọc lớp 1 vẫn in 1 câu to đùng " ĐẤT NƯỚC TA GIÀU ĐẸP - RỪNG VÀNG BIỂN BẠC " :devil: :devil: :devil: ( ngu chít đi được ) .. thế mà mấy bác làm GBVN đặt ra cái giá cash cũng mắc ngang ngửa GIS ....( avatar thì cũ xì cũ mốc dek thì update .. thế mà gọi là kinh doanh à ??? )

Giờ thêm cái vụ server .. farm gold thì block mà bắn tiếp thì ko có tiền mua đồ ... chán ... Công nhận GBVN mình cũng mới và hay .. Tiếc là cái HAY thì KHÔNG MỚI , còn cái MỚi thì KHÔNG HAY .... =(( =(( =((

Biết đúng thì nên làm , bắt chước người ta thì bắt chước cái nào hay , còn tự mình nghĩ ra để làm thì ráng mà nghĩ cho trọn vẹn ... làm thế này ... còn ai dám chơi GBVN nữa đây ??? buồn .....

________
    SW

20. kaiser

kaiser Legend of Zelda

Ôi, cái topic này tụt xuống trang sau... lôi lên chửi tiếp:

giao hoan đất trời CỤ GBVN !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.