1 việc muốn nhờ anh em trong box. (TA cho mượn đất vài ngày)

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi ThanhQuynh, 31/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TửTinh

TửTinh Donkey Kong

Cách trên của bạn cũng là một đóng góp cho game nhưng làm vậy thật bất công cho nhưng gamer không hack lắm . Mình cày ỳ ạch mãi mới lên được cái tâm pháp tạm ổn giờ reset lại hết chắc tui chết mất =((
    Việc hack đó đầu tiền là do ý thức của chính người chơi chúng ta , sau đó chính xác hơn là do một bộ phận gamer vì cái lợi trước mắt bỏ qua tất cả . Hiện tại đang up phiên bản mới nên chưa thể lấp đầy ngay được để thế là gamer nhà mình cũng thấy thế là hack luôn . Có vẻ hôm qua việc bắt hack đã tích cực hơn nên đồng loạt acc của mấy ông bạn cùng sever bị block hết ::(

ĐẢ Đảo Hack tui đồng ý , mà mọi ng` cũng lạ thật phần mềm từ sever lậu dùng cho acc 8x , 9x đồ đẹp mà không sợ nhỉ :o

2. xiaooaix

xiaooaix Youtube Master Race

Bạn ĐV25 cho mình hỏi chủ blog đó xài teen code ở blog của mình có liên quan gì đến topic ko mà sao bi chửi ngu hoc . TQ còn khẳng định rằng tất cả những ai xài teen code đều là ngu hoc .
    Người ta thì có thể lớn tiếng chửi tất cả những người xài teen code mà chẳng bị gì ,tôi lên tiếng nói câu công bằng thì bibi .Sự đời thật éo le =)) .

3. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Chuyện này bạn xin nick ThanhQuynh ra ngoài rồi bàn luận riêng với nhau hay qua Box tâm tự mà làm 1 topic ở đó sao lại cãi vã nhau trong đây làm gì??? Nó đâu có ăn nhập gì với chủ để đc đưa ra đâu???

Ko biết bạn có lên tiếng vì công bằng gì ko nhưng bạn lại phạm 2 lỗi lớn. The _Angel đã lên tiếng muốn các bạn ko cãi vã về vấn đề ngoài lề nhưng bạn ko chịu kiềm chế nên bị chém. Trc hết cho mình chia buồn với bạn rồi sau đó mong bạn lại có những đóng góp tích cực cho box TLBB. Chúc bạn đầu tuần vui.

Trở lại chủ đề chính nào:

Mình cũng ngạc nhiên như bạn vậy đó, hay là mấy pác này thích chơi trò ú tim (đam mê cảm giác mạnh chăng????):cool:

4. xiaooaix

Xin nick TQ để làm gì chứ ,nói với 1 người ko nhận biết đúng sai chỉ thêm thiệt .Đóng góp cho GVN ư ,trước h thì có đó nhưng h xin miễn .Cũng đành chịu thôi người ta quen biết nhiều lại có cả mod nữa ,tôi thân cô thế cô .

5. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Bạn ko nên nghĩ thế, thân cô thế cô nhưng luận điểm đúng đắn thì cũng nhận đc nhiều sự đồng tình, ko phải cứ wen biết nhiều là muốn nói gì thì nói đâu bạn.

Mình nghĩ bạn cũng nên bỏ wa chuyện này, hãy làm cho các thành viên trong diễn đàn này thấy những điều mà bạn làm đc nhiều hơn ThanhQuynh. lúc đó tự khắc những điều bạn nói ra sẽ có trọng lượng thui.

Chúc bạn có lại niềm tin trong diễn đàn này, mình là công dân của diễn đàn nên dù gì cũng nễ mặt các pac trên nha, nói gì cũng nên có căn cứ và ko nên khích mía mấy Mod.

Chúc bạn đầu tuần vui!

Ặc nãy giờ lạc đề hơi nhiều, nào mau vào bàn tiếp về chủ đề này nào:cool:

6. xiaooaix

Bạn nói rất hay rất đúng nhưng đó chỉ có trong film hay truyện ,trong đó chính nghĩa luôn chiến thắng .Còn ở ngoài đời thực này những việc như thế ít lắm hiếm lắm bạn ơi.
    Dù sao cũng cảm ơn bạn đã cảm thông mình .Còn về việc đóng góp cho diễn đàn nếu bạn trong tình cảnh của mình mà vẫn còn niềm tin để mà đóng góp thì mình phục bạn sát đất đó::).

7. haonm

haonm Mr & Ms Pac-Man

Mình nghĩ nên tạo một Topic khác để nói về vấn đề Hack và các acc level nhỏ hack. Topic này đã bị loãng vì vấn đề chỉ trích lẫn nhau, những vấn đề cá nhân (sai chính tả hay nói tiếng Việt không rành) thật là thứ không đáng để bàn luận ở đây. Nói thẳng ra không ai được quyền phê phán người khác, coi lại mình trước, nêu mình muốn gọi là tự trọng thì không nên đưa ý kiến của mình áp dụng lên người khác, họ có quan điểm của họ mà, nói ra lại tranh cãi. Mình nói là nói chung, chứ không phải phê phán bạn ThanhQuynh
    vì mình xét là không đủ tư cách + trình độ để phê phán người khác.

8. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Má ơi, đến giờ vẫn còn già mồm :o .
    BinLaden có khủng bố VN đâu mà vẫn bị dân ta lên án thế, đâu phải cứ ko liên quan đến là ko dc đánh giá, TQ đúng là bức xúc nhất thời mà đánh giá như thế, còn bạn thì sao, bạn ko kêu người ta là vô học còn gì, thế tôi chém bạn vì lỗi đó chưa?. Đến giờ vẫn chưa biết mình bị GOV vì lỗi gì à?. Mà có nói gì với bạn củng vô ích, nói có hiểu đâu mà cứ nói hoài.
    Nhớ lại 1 tí về cái tin nhắn xúc phạm ta đã, ai bảo là ko thèm vào GVN nữa nhĩ, hê để ta tiễn thêm 1 đoạn. Cứ cái IP nào log vào box ta là ta chém cái IP đó.

9. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

ấy :)) chết cười

topic này là của TQ lập để xin mượn nick forum tlbb cơ mà

có phải topic nói chuyện về hack đâu ?

có phải topic than thở vì hack đâu ?

càng không phải topic chửi nhau về teen code ?

10. xiaobaix

xiaobaix Donkey Kong

Thế mà TQ lớn tiếng chửi tất cả những người xài teen code là VÔ HỌC mà vẫn bình an
    Tôi đây lên tiếng nói lời công bằng thì bị ban 3 nick và đây là nick thứ 4 =(( .

11. heo_heocon_heo

heo_heocon_heo Youtube Master Race

Sang 4rum đấy cũng thế mà thôi
    GM vẫn rùa, ko cãi dc thì block, bọn bựa

12. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

chài nói chung nội quy của forum đâu có bảo " không được chửi người ngoài "

chỉ bảo " không được xúc phạm người trong GVN " thôi :hug:

thế nên TQ nói ở đây không phạm lỗi

nhưng ra ngoài đường là vi phạm luật " xúc phạm công dân " đấy :))

vả lại topic này nói về vấn đề gì mà mọi người lại nói lạc đi đâu hết vậy nhỉ ???

mà sao lại chửi luôn cả TA nữa kìa =)) =)) =))

13. xResshinx

xResshinx Youtube Master Race

TA thì nhiều quyền hạn , được tôn trọng nhưng kok có nghĩa là luôn luôn đúng ........

14. JediDarkLord

JediDarkLord Dante, the strongest Demon Slayer Lão Làng GVN

hị hị đọc cái bài trên YKDG thấy vãi quá vào nói 1 câu. Ông Angel cho mượn 1 post nhé

Ngu học tức là học mãi ko vô. Có mỗi 1 môn tiếng Việt ngày nào cũng nghe , nói, đọc, viết mà có mỗi cái chính tả cũng không viết đúng thì đúng là ngu học. Viết sai 1 2 từ có thể là do viết nhanh hoặc nhầm lẫn giữa ? ~ chẳng hạn thì không ai nói gì. Nhưng cố tình viết sai rồi còn la toáng lên rằng ai cũng viết như thế thì đúng là vãi thật

Ví dụ như Dòng sông mà viết thành giòng sông thì ko còn gì để nói :))

Mượn 1 chương trình của Mỹ
    Are you smarter than a fifth grader :))

15. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Nói rồi, dám pm tin nhắn chửi ta còn bảo ko thích vào GVN nữa. Nói 1 đằng làm 1 nẻo.
    Post bài ở đâu thì post, post ở box ta thì chỉ có chết mà thôi.
    Chuyện này kết ở đây.
    Muốn bức xúc gì về FPT nữa thì lên trên topic đã dc stick hoặc lập topic mới.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.