[188] Thành Công An (Yong An)

Thảo luận trong 'Những năm trước' bắt đầu bởi Shu, 6/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shu

Shu Dragon Quest

Rambohai mất tích rồi ::(. Nếu tình trạng này cứ tiếp tục thì có lẽ mình sẽ phải đưa ra 1 quyết định khác :D
    Tháng tới bạn có thế tiếp tục làm task. bây giờ đi săn để giết thời giờ đi nào #>:)

2. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Thế Shu tuyển mộ nhân tài đi. Chứ không ai làm Eco thì anh em mình chết đói hết đó, hehehe :D .Đăng bảng cầu hiền đi.

3. Shu

Shu Dragon Quest

THÔNG BÁO

Hiện nay nhà nước đang rất cần người có tài ra tay giúp nước, không phân biệt già trẻ, trai gái (gái thì càng tốt :'> ). Ai có hứng thú xin đến tìm gặp trực tiếp thứ sử Shu (charm cao lắm nha anh Ksvaga ;;) )

4. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Anh em oi, tối nay đi coi bắn pháo hoa rồi . Rồi đệ mời các huynh đi nhậu nha. Nhậu gì đây thịt chó hay là những thứ khác. Uống nha. Các huynh chuẩn bị nha.

5. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Hehe, sau khi gặp thứ sử để nhận lương và nhận lời mời đi săn của thứ sử. Tôi về nhà chuẩn bị đồ để cho cuộc săn bắn.
    Gold : 500 - 10 = 490 ngân sách quốc gia
    Gold : 10 + 20 + 10 = 40 ngân sách của tôi

Sau đó đi săn cùng mọi người vào khu rừng bên cạnh để săn bắn. Trong khu săn bắn này thật là rộng. Và cuộc sắn bắn chính thức bắt đầu. Honey phóng lên ngựa, trên lưng đeo tên, hông đeo một thanh kiếm. Một tay cầm cung, một tay cầm cương giục xông lên. Trong khi đang phóng ngựa để tìm thú. Honey bỗng nhìn lên trời bỗng thấy một đàn chim đang bay qua. Honey liền giương cung nhắm vào đàn chim. Mũi tên lao vút đi nhắm vào con chim đang bay ở phái đầu, vẫn còn chưa hết lực mũi tên cắm xuyên qua con đầu và găm thẳng vào con bên cạnh :D . Honey liền chạy đến nơi mũi tên rớt xuống. Thấy mũi tên xuyên qua cổ 2 con chim :D . Honey liền treo bên cạnh ngựa và tiếp cuộc chơi.

6. Virus2612

Virus2612 Mr & Ms Pac-Man

Thông Báo​

Dạo này bận thi nên Virus có lẽ sẽ ít online hơn, nên mong bà con thông cảm
    ::(

@Shu: chỉ em cách ém lvl của Blitz1941 đi :D ( em soviet đó, nick BiSangdoo), với lại em chưa hiểu lắm về cách làm task wall, hướng dẫn cụ thể chút nha anh :D

7. Shu

Shu Dragon Quest

Mình cũng phục mình thật, 12h là đi thi rồi mà giờ còn post bài trả lời cho mấy bạn nè. :wink:
    @Virus : Bạn chỉ nên ra chiến trường thật nhiều, PT rồi bắn chung sẽ được nhìu military point hơn để tăng kĩ năng :hug:
    @Honey : Bạn săn con khác đi :D

8. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Thế thì mình cũng bái phục Shu luôn. Ông đã chuẩn bị đi chưa đó. Chứ không tí nữa vắt giò lên chạy không kịp luôn đó, hehehe , :D , cẩn thận đó nha.

To Shu : em đang suy nghĩ bây giờ nên bắn con gì đây.

9. Shu

Shu Dragon Quest

Cọp, voi, beo, sư tử...:D
    Mình đi thi đây :D
    bb

10. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

ok, chúc thứ sử đi thi tốt nha, hehe, lên chức to lên nha. Thôi voi thi chơi không được chắc là săn hổ quá ah, còn không thì cung lắm săn thỏ vậy, hehehe :D

11. Virus2612

Virus2612 Mr & Ms Pac-Man

anh Shu ơi... em vô lair săn con atharas về nhậu được ko anh ;;)

nói chứ chỉ em làm NV Wall đi........

12. Shu

Shu Dragon Quest

Đây đây
    Hông lẽ đêm nay chỉ có mỗi mình thức sao trời ::( . Thở dài, thở ngắn :-s. Quả thật thức đêm mới biết đêm dài

13. thanchetmatnet

thanchetmatnet Mr & Ms Pac-Man

Đâu còn tôi nữa nè vua ve xong

14. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Chắc là đi bắt rắn, để lấy mật uống rượu nha. Chứ ra ngoài hàng mua đắt lém, mà chưa chắc hàng xịn nữa, hehe. Hôm qua đi ném bowling không biết hôm nay có cầm nổi cung không nữa, hihi :D ,

@ Shu : Sang tháng thì biết bao lâu mới sang hả Shu, khi nào sang thì thông báo nha.

15. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

trời, sao không thấy ai vậy, các bác ăn happy new year kỹ quá, hehehe , :D , y như hồi noel ấy chẳng thấy bác nào cả

Honey phóng đi, quan sát xung quanh, thấy địa hình rất dễ để đặt bẫy, và có dấu chân của một con gấu :D , liền rút ra trong bao một cái bẫy, sau khi đặt bẫy xong xuôi, phủ lá cây để ngụy trang, liền ngồi chờ tại một lùm cây, và thủ thế ( trên tay cầm cung). Đợi một hồi lâu không thấy động tĩnh gì, honey đã bắt đầu hơi chán, "hút một điếu thuốc cái đã" :wink: , bỗng nghe trong lùm cây gần cái bẫy có động liền chăm chú nhìn vào cái bẫy, nghe một khô khốc, tiếng của cái bẫy đã sập, liền tiến gần đến, đã một con thỏ đã bị sập bẫy, :p , chán nản vì tưởng săn được một con thú bự, honey rút cung tên, bắn một phát xuyên qua cổ con thỏ và cắm xuống đất, chán nản đến gần cất con thỏ vào túi và chuẩn bị cái bẫy cho lần sau.

To mọi người có thịt thỏ ăn rồi nha, lam món thỏ xào lăn nhaaaaaaaa.

16. Shu

Shu Dragon Quest

Xúc tiến quá trình làm việc đi anh em, để thành ta chậm tiến so với các thành khác quá :D

17. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

Đệ làm tiếp nè :

Tech : (16*200)/2000*65% = 1.04

tech sau khi làm task : 21.185 + 1.04 = 22.225
    gold : 590 - 200 = 390
    PO : 65 - 5 = 60%

To Shu : Shu oi, bây giờ nhận lương được chưa vậy, Shu tìm cách tăng Politic đi, Politic giảm quá đi ah, còn có 60% ah.

18. Shu

Shu Dragon Quest

Vậy là toi rồi, ai lead hoặc war cao cao thì làm PO đi, mình chỉ có thể làm Farm thôi:D
    (25*300)/2000 * 60% = 2.25

Farm : 15 + 2,25 = 17,25
    Gold : 390 - 300 = 90
    Rảnh thì sẽ làm cái tổng kết sau :;)

19. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

ok, để đệ làm Politic cho, Lead của đệ được 25, tháng sau đệ làm politc cho, trời ah mấy bác kia đâu hết rồi. Ăn noel với tết tây gi ma dữ vậy, không thấy ai lên luôn.

20. ksvagabond

ksvagabond Mario & Luigi

TT: Thấy thứ sử dán thông báo tuyển mộ hiền tài, người người đều ra xem. Có một hán tử nọ, mày thanh mắt tú, dáng dong dỏng cao, tay cầm quạt rất mực thước, mình mặc áo bào màu trắng, xem xong rồi trở gót quay đi. Thấy lạ lính tráng vội vào bẩm báo với Shu....

Thi tốt ko Shu?? :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.