26/6 một sever gta san andreas Online Roleplay trên NGRP bắt đầu với nhiều update với lạ nghề nghiệp phong phú.

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi hoangho90, 9/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [Mr].cold

[Mr].cold Mr & Ms Pac-Man

cuộc chiến đang diễn ra gây cấn :1cool_look_down: đề nghị các bác "chém" nhau nhiệt tình khiến topic trở nên đông vui hơn :4cool_beauty:

// h mới biết trên này toàn Già Trâu hay gọi người khác là cháu :6cool_beat_brick::6cool_beat_shot:

2. ZzNgayTanThezZ

ZzNgayTanThezZ Youtube Master Race

Bạn đúng là trạng lợn bạn đi soi mấy cái yahoo bạn tưởng đó là thật hả hài thật :D

3. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Toàn các đại ca giang hồ ngồi chửi nhau thế này =))

4. bigkul_lazy

bigkul_lazy Youtube Master Race

Mệnh ai đó biết thôi.K thật mà còn phải giả nai đi xin lại yh :))

5. ZzNgayTanThezZ

Mi bị thiếu não hay bị bệnh bẩm sinh mà bảo ta giả nai tìm lại yahoo đưa hộ cái bằng chứng lên cái ko thì câm và cút đi nhé

6. MrJohn

MrJohn Youtube Master Race

Nó hết thuốc chwax rồi bạn ơi,giờ bạn nói nó cũng không hiểu đâu :5cool_big_smile:

7. bobo1999

bobo1999 Youtube Master Race

Cho hỏi bạn chủ thớt bạn có bik Script ko ? Bởi vì duy trỳ sever rất là khó cần nhìu hỗ trợ và gợi ý , với lại bạn cũng cần ai đó "host" sever và bạn trả tiền ....... Theo mình sever ko chắc chắn tồn tại lâu nếu bạn ko có bik script

8. bantazero

bantazero Youtube Master Race

đủ xài thôi bạn à!!! mình không pro nhưng vẫn có thể thực hiện đc script mà mình muốn làm hoặc mem góp ý ... host thì cũng đã có...sever hoạt động lâu dài hay không là tùy thuộc vào cách các bạn chơi thế nào thôi...sever này đã từng đạt mức 76 người chơi rồi và tụi mình muốn đổi mới và yêu thích NGRP nên mới quyết định làm GM này..

9. bigkul_lazy

:)) Càng ngày càng tỏ ra :7cool_feel_good:

10. ZzNgayTanThezZ

Càng tỏa ra gì thích thì lap tp ngoài ma cải nhau nhé (tbh)

11. bigkul_lazy

:)) Tôi thấy bạn mới là người cãi nhau.Tôi nói Mọi người nghe.MẮc mớ gì mà kêu :)) Forum của mọi người.2pic cũng k phải của bạn

12. bobo1999

bobo1999 Youtube Master Race

Nếu bạn nói vậy thì ok , nếu dc thì mình tham gia , tên hay sử dụng là Nothis , tên Rp là Nothis_Lee . Mình sẽ coi xem sever này tốt hay ko đối với các sever vn đã từng thất bại

13. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Box GTA toàn những thành phần trẻ tuổi nguy hiểm :|

14. bantazero

hoan nghênh thôi... chẳng hy vọng lắm ở những thành phần khác ở gamevn này ...sv giới hạn độ tuổi vào chơi nhé bạn... vì GM này cần phải biết chơi RP mới có thể chơi dc.. nói trước là không dễ chơi đối với những ai thích DM hay quậy phá, nhưng sẽ đơn giản với những người hiểu thế nào là RP...khó 1 tí mới hấp dẫn đúng ko nào.:D

15. bigkul_lazy

:)) thành phần khác ở gamevn là phần nào. :6cool_surrender: Sv trước bạn cũng giới hạn độ tuổi từ 18> trở lên nhỉ :1cool_byebye: Thông báo chạy liên tục lun :4cool_oh: Trong khi đội ngũ admin còn chả đc 18t thì giới hạn làm gì

16. bantazero

admin đáng tuổi cha chú của bạn đó sao bạn cứ thích vào đây cắn thế nhỉ :D thông minh xíu trưởng thành lên đi bạn còn hôi lông quá đó

17. bigkul_lazy

:)) Sợ thế cơ à. =)) Suốt ngày fake này fake nọ còn bày trò.

18. MrJohn

MrJohn Youtube Master Race

Sever không trên 18t kệ người ta. Tớ thấy bạn giống mấy đứa nhỏ ở Mẫu giáo lớn quá.

Người ta làm gì kệ người ta. Không 18t sao nào,không đọc báo hả em... Đứa nhỏ 11 tuổi học lớp 12 kìa.
    Lớn hay không là không quan trọng chỉ cần có ý thức và suy nghĩ,có tự ái.Tớ thấy bạn hầu như không có gì. :))
    Nói chuyện toàn là cười thể hiện sự vô học. Nói không biết tự ái là người thể hiện sự mặt dày như bê tông.
    Người ta làm gì kệ người ta,người khác nói mình không biết suy nghĩ thì thôi khỏi nói.

---------- Post added at 12:15 ---------- Previous post was at 12:13 ----------

Tớ thấy người ta cười cho sự ngây thơ và trái nghịch.
    Còn bạn trả lời cái gì cũng cười.

19. bigkul_lazy

:)) chính những phát ngôn của các bạn làm người khác tức cười đó.

20. bantazero

sever open rồi các bạn nhé !!! ai thích chơi thì vào chơi ko có IP thì pm nhé .... còn ai sủa thì sủa các bạn mặc kệ nhé.... mình tưởng rằng bõ này chỉ để dành quảng cáo cho các bạn chơi mà ko biết ai thả chó vào đây nữa ... cứ gâu gâu chẳng hiểu nó sủa cái gì ... cho cục shit đuổi đi thì không chịu đi cứ sủa miết... ko tin hả coi mình thả cho nó cục shit rồi nó sủa tiếp cho coi nè =============================> shit đây!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.