3D Gameplay patch cho FFM 08 (Update trang 1)

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi thuyquai_29, 7/11/07.

1. xuanlinhdng

xuanlinhdng Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu - ko hiểu.
    Đang chơi patch tq v2 ngon lành, đá đều đều thì chuyển qua v3: 2 trận, 1 hòa 2-2, 1 thua 1-2 đá bế tắc. Chơi tiếp trận 3, h1 thua 0-1, đổi qua dùng v2 - h2 thắng lại 2-1. Thử tiếp 1 trận giao hữu với u17, h1 dùng v3 (mới) thắng 1-0 trong bế tắc, h2 dùng v2 ghi liền 1 mạch 5 bàn nhưng chưa hết trận. KO HIỂU -KO HIỂU
    Ko hiểu - ko hiểu. Tui chơi patch 2, mọi chuyện đang diễn ra tốt đẹp. Chuyển qua v3, 1 trạn thua 1-2, 1 trạn hào 2-2, chơi tiếp trận nữa, h1 thua 0-1, tức mình chuyển qua dùng lại v2 - tháng ngược 2-1. ko hiểu, ko hiểu. Đang kì nghỉ đông, chọn u17 của mình đá giao hữu, h1 dùng v3(mới) ăn 1-0, h2 phút 60 dùng v2 ăn liền 1 mạch 5 bàn. Ko hiểu, ko hiểu

2. thuyquai_29

thuyquai_29 God's Grandfather

tớ đá bản mới vẫn thắng mà , bản mới có gì làm bạn thua ?????

3. xuanlinhdng

Đội bạn triển khai tấn công hay quá, chuyển cánh, chọc khe hay thật. Bọn ứ mà nó đá ngang ngửa với đội 1 của mình (hơn 915). Trong khi đội 1 tấn công rất bế tắc, ít pha phối hợp nguy hiểm. Có pha đối diện thủ môn, Phía sau ko có ai lại đá bóng vọt xà ( cái này hay gặp). Tatic thì đang 4.9, các thông số còn lại như team work, atmotphe... đều từ 1/2 trở lên đến đầy... tối về nghiên cứu tiếp có gì mai mình post lại.
    ( hình như thủ môn ra vô ko hay như bản trước)
    còn cái vụ free kich thì mình nghĩ bạn nên chỉnh thế náo cho hợp lý. Vì r7, Backham mà đá phạt ko thấy vào quả nào thì hơi lạ. Thủ môn cản phá thì chấp nhận, trong khi toàn đá vọt xa - ko có gì là nguy hiểm

4. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

Tất cả những gì bạn nói phía trên đều do phía bạn....
    Tớ vẫn ngon lành....Dù thuyết phục hay ko vẫn thắng....

Thân...

5. thuyquai_29

để hôm nay cho tiền đạo dự bị vào đá thủ xem , tại thằng đá chính của tớ 99 hết nó toàn ghi bàn :( , vụ đá phạt mai sẽ chỉnh và ra V4 :D . Cái vụ CPU đá hay thì để tớ giảm nó đi :D .

6. hunk_nicholas

hunk_nicholas Mr & Ms Pac-Man

Đang ChƠi Patch CỦa ThẰng Myros VÀ Đang DÙng BẢn 1.2 ThẤy ĐÁ Hay VÃi. Ko BiẾt Patch CỦa BÁc Thuyquai ThẾ NÀo ĐÂy

7. xuanlinhdng

Đang kiểm tra thêm, có thể là mình train với đội hình đó quen rồi nên khi chuyển lối đá nó ko hợp hay sao? Tối qua mình dùng tiếp v2, thắng như chẻ tre. Mỗi trận đều ghi 4-5 bàn, vòng 1/8 gặp MU ở C1 cũng ăn được 3-1. Nhưng chuyển qua v3 thì cứ như gà mắc tóc. Đá với bọn trẻ 17 mà nó quần cho tơi tả. Chắc về nghiên cứu thêm, cho built up thêm thử.

8. milan_maldini

milan_maldini Youtube Master Race

Tớ nghĩ thuyquai chỉnh cái vụ đội máy Yếu quá cách biệt với đội ta thì dù chiến thuật bên ta ko hay thì cũng ko tới nỗi thua.Chứ trình độ quá cách biệt mà máy đá với ta coi sao giống Real vs Barca , Inter vs Ac .Coi nó đá mà ko nhận ra thèng nào 900+ với thèng nào 600+ luôn, nó bắn phá khung thành ta như cà nông nạp.

9. thuyquai_29

hix , sao tớ chơi cú thắng hoài , vừa chỉnh thêm Def rồi đấy , tớ đá ép sân như điên , bắn phá fê lòi mà mối trận 1 chiến thuật . Còn vụ thua thằng 600 có thể do chủ quan khinh địch , mua 1 thằng chuyên gia tâm lý chống undrestimate về .
    à có tăng chút đá phạt nữa . Cậu thua với tỉ số thế nào , do tiền đạo dứt điểm kém hay do hậu vệ kèm người kém ? Vừa sửa thêm khoản phân biệt chủng tộc các cầu thủ .

10. vodanh114

vodanh114 Youtube Master Race

...cac' bac' cu' dem doi hinh` toan sieu sao ra tét thi` toi nhu may' thang` cui` bap' bon em wa'....em lập club đá lên đến giải hạng nhất rồi nhưng toàn bọn ghẻ....copy patch của bác vào toàn ..bị thua...huhuu...sắp rớt hạng roài

11. thuyquai_29

hix , tôi có 2 đội , nhưng đội kia cùi bắp quá , Atmophere gần 0 rồi mà các cầu thủ đều không có kinh nghiệm nên đá patch nào cũng thua , còn Juve đá patch nào cũng thắng chỉ trừ v2 , mà đừng ai down v2 nữa nhé , thắng nhiều quá làm nó khó 1 tý cho hay . Ngoài ra các bạn có thể thử các patch ở trang đầu nếu thấy cái này khó thắng .

12. milan_maldini

milan_maldini Youtube Master Race

Tiền đạo đội nhà muốn ghi 1 bàn thì cực khổ như trâu còn tiền đạo đội bạn muốn ghi thì dễ như ăn cháo.::( Chỉnh được cái vụ trúng cột dọc xà ngang ko thuyquai. Vài 3 trận dính 1 cái thì mới hay chứ trận nào cũng 2 3 lần xà ngang cột dọc thì vô lý quá.:devil:.

13. thuyquai_29

ủa bản mới đã sửa cột dọc xà ngang mà , cái vụ tiền đạo đội bạn ghi bàn dễ thì để tớ xem lại , vì thủ môn tớ 99 hết nên nó không ghi được bàn , chắc chơi Barca xem Valdes bắt thế nào .

14. intermilanfc

intermilanfc Liu Kang, Champion of Earthrealm

thế thì thủy quái mới ăn bánh sack :))
    mà bây giờ ông ko vác mấy cái patch của bọn nước ngoài về nữa àh :|

15. thuyquai_29

3 patch nước ngoai mới và hay nhất , update trang 1

16. intermilanfc

ok
    xem thử thế nào
    ------------------------

17. thuyquai_29

cho những ai thắng nhiều quá chán thì nên chơi patch thuyquai :))

18. intermilanfc

mấy cái nước ngoài mới là cái nào
    vẫn đang xài swan beta 2
    mới hay cũ vậy

19. thuyquai_29

mấy cái VI VII là mới , cái V hì chơi cho nó khó :)) .

20. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

ra thuyquai lên 4rum ffm08 hỏi cách config à