3Feel ko chơi ko phải gamer việt nam

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi angel_of_lovely, 20/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ºMr.Blackº

ºMr.Blackº Donkey Kong

@ DA1092: Tôi không nói cậu mà tôi cũng chẳng vơ đũa cả nắm, người nào đang nói chuyện với tôi lúc trước thì tự biết. Vâng! Đương nhiên đúng hay sai thì có người giải quyết, tôi không có thẩm quyền để quyết định vậy coi như cái link này để rút ngắn thời gian giải quyết hơn ::)

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=7738505&postcount=366

@ You-Know-Who: Tôi có ý tốt nhắc các bạn mà thôi! Chính cậu mới là người chả hiểu cái gì, tôi khuyên cậu nên vào trang tin tức DÂN TRÍ để bổ xung kiến thức nhé ;)

btw, màu này của diễn đàn. Tôi là mem của diễn đàn, tôi được quyền dùng, cậu không thích nhìn thì cứ việc ingore tôi ::) chả ai cấm cả mà cậu phải phát biểu thế cho mệt người :)) it's personal

2. ºMr.Blackº

ºMr.Blackº Donkey Kong

@ DA1092: Tôi không nói cậu mà tôi cũng chẳng vơ đũa cả nắm, người nào đang nói chuyện với tôi lúc trước thì tự biết. Vâng! Đương nhiên đúng hay sai thì có người giải quyết, tôi không có thẩm quyền để quyết định vậy coi như cái link này để rút ngắn thời gian giải quyết hơn ::)

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=7738505&postcount=366

@ You-Know-Who: Tôi có ý tốt nhắc các bạn mà thôi! Chính cậu mới là người chả hiểu cái gì, tôi khuyên cậu nên vào trang tin tức DÂN TRÍ để bổ xung kiến thức nhé ;)

btw, màu này của diễn đàn. Tôi là mem của diễn đàn, tôi được quyền dùng, cậu không thích nhìn thì cứ việc ingore tôi ::) chả ai cấm cả mà cậu phải phát biểu thế cho mệt người :)) it's personal

3. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

thật buồn cho những kẻ như vậy T_T
    một mặt bạn ấy muốn giữ cho diễn đàn trong sạch, tuân thủ luật lệ
    mặt khác bạn ấy bật game của illusion.jp chơi :(
    --------
    xu hướng game thế giới là ngày càng "cởi mở" hơn nhưng để được chấp nhận ở Việt Nam sẽ cần nhiều sự hy sinh
    cố gắng lên các bạn, các bạn là những viên gạch đầu tiên xây dựng nên một trào lưu mới ;;) đừng sợ hy sinh gian khổ =))

4. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Rất tiếc cậu vẫn chưa hiểu vì sao tui quote bài cậu .
    Chuyện thích hay hok thích là 1 chuyện ,thần tượng thì tùy mỗi người ai chẳng ai giống ai ,còn chuyện chê hàng nội hàng ngoại thì đấy giống như là suy nghĩ của cậu rồi nói người khác vậy ,từ lúc đầu tới giờ chưa có ai chê con gái VN ,đây là chuyện thích và hok thích 1 cô diễn viên cứ hok phải là chuyện con trai con gái .
    @Người ở trên : đừng có nói thêm vào như vậy cậu thích thì cứ nói thẳng ra .
    Tui chẳng phải kẻ nói điều mình không thực sự nghĩ .Cậu vào cái topic này làm gì chắc ai cũng rõ , đừng nói là cậu thấy tên game lạ nhảy vào xem nhá .
    Tui đủ tuổi để có thể chơi game này và cũng đủ tuổi để hiểu nó là game chứ nó hok phải là công cụ tự sướng và tui chơi game này không phải ngồi 1 mình ,OK !!!

5. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Ơ hay, ai nói thế ? Chỉ có mấy cậu trai suốt ngày nhìn con gái Nhật qua phim ảnh, sách báo nên mới nghĩ là con gái Nhật đẹp, nhìn bên ngoài rồi mới thấy.

Giời, sao lại đi nói chuyện "hôn nhân với người ngoại quốc" ở đây ? Đó thuộc phạm trù khác ko nằm trong nội dung thảo luận. Những chuyện hôn nhân vì kinh tế thì muôn đời ko bao giờ có hạnh phúc bất kể là người nào hay ở đâu ko nên nghĩ rằng con gái VN ra ngại quốc lấy chồng tất cả vì tiền và đánh đồng với những chuyện báo chí rùm beng là rất phiến diện. Mà mình có phải "cậu" đâu.

Nói con gái VN ko sánh = con gái Jap là đụng chạm tự ái lắm đấy nhé !

6. AN_angle

AN_angle Donkey Kong

Cái topic nay vẫn còn sống à;))cứ tưởng nó bi close rồi chứ .....................

7. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

@voldemon: ý tui nói là cái người post bài ở trên tui cơ, tui có động chạm gì đến bạn đâu :O

8. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Hì tôi không nói là con gái VN ra lấy chồng vì tiền , ý tôi là hãy xem thực tế kìa chứ không phải ý tôi là con gái VN mê tiền .
    Và cậu xem lại không ai chê gái VN cả ,đây là đang nói về idol vì vậy Japan có AV idol tuyệt nhất trong Châu Á . Người yêu tui là việt nam chứ có phải Japan đâu :'> . Có người hok hiểu nên nói vậy thôi chứ đâu có gì .
    @syvil : xin lỗi nhầm ,bỏ qua cho tôi nha :'>:'> .

9. ruc

ruc T.E.T.Я.I.S

TrinhNhanKhuong là boy hay girl thế :D
    Nếu là girl thì xin các bạn nhẹ nhàng và hướng dẫn bạn ấy chơi 3feel đúng như tiêu chí của topic nhé :devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.