9x Hero Defense VN

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi FlameDrake, 5/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ilovegame2009

ilovegame2009 Youtube Master Race Lão Làng GVN

Hibary Kyoya trong KHR à, kinh thế.

2. hahunganh

hahunganh Youtube Master Race

Mọi người góp ý về event+item đê ê ê ê ê ê

3. dragon930

dragon930 Youtube Master Race

Tức quá vừa chơi xong tới wave mà có mấy con quái lửa là thua ( mình không biết wave thứ mấy nữa ) mới đánh xong thần dios thui là GAME OVER chán quá. Hixhix:(:(:(

4. kisslovecr01

kisslovecr01 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

à thêm 1 mớ tướng int nữa vào.. muốn int = str thì chỉ cần thêm cho mỗi con cái skill manashied là được.. thế là máu của int cũng trâu ngang ngửa str. khỏi ai than phiền int yếu nữa nhé =))

5. Mộc_Công Tử

Mộc_Công Tử Legend of Zelda

chống hết các wave rồi , đánh thêm vài con bos nữa cho hăng :D
    mình thấy các map như X-hero , F-Day đều có boss cuối cùng nên FD xem xét cho thêm boss nhé

6. ittimeforgame

ittimeforgame Mr & Ms Pac-Man

con demon hunter la boss cuối đó

7. ElsXIX

ElsXIX Mr & Ms Pac-Man

Con đó yếu quá với lại muốn cho hoành tráng mình nghĩ nên để con boss siu nhân 1 tí xuất hiện sau cùng,cho nhà chính giáp bất tử trong bnhiu giây để đánh boss ko đc thì coi như die :))

---------- Post added at 11:02 ---------- Previous post was at 10:58 ----------

Hè hè hero làm nhìu cũng được nhưng mà nên thêm 1 số Boss khu vực riêng bí ẩn đánh drop đồ đi Flame,các Unti hay gì đó tham khảo bên map Defense of Kohona á,mí skill trong đó nhìn đẹp phê mắt àh,về mình chỉnh sửa lại tí rồi thêm thắt tí thành ra của mình ;))

8. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

- Mấy bác làm dụng rs quá nên thành ra Demon Night yếu, giờ mà tui cho rs 2 lần thôi thì coi ai yếu :))
    - Ý tưởng thì đúng là có phần giống nhưng ko fải là sao chép hết, như Zeus X Men Cloud Ghost bên Konoha có à :)) với lại cùng đâu có mở map rồi copy qua :D

9. trumdegaiso1vn

trumdegaiso1vn Persian Prince

Bạn FD nên làm vài lời Giới thiệu + Hướng dẫn cơ bản cho người mới chơi ở #1, vì chữ toàn tiếng việt + ghép đồ nên toàn mò mẫm cả buổi mới xong :-< .

10. dragon930

dragon930 Youtube Master Race

FD cậu nên tạo thêm mấy con boss mạnh rớt ra đồ khủng để anh em có hứng thú. Chứ mình thấy cứ khi nào mà kiếm đủ mấy thủy tinh thì chúng nó cứ rs và rs không thui. Mình xin cho ý kiến là con boss này nên trâu trâu chút để anh em ít rs lại mà gắng cày lv lên 50 để lấy ulti giết con boss đó ;;).

11. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Tiếng tàu mấy bác mò còn ra cách chơi, lo gì tiếng việt :D
    Định cho Kimimaro vào map mà mắc công các bác lại nói em ưu tiên Naruto wa nên thôi :D

12. bangtamvnn

bangtamvnn Donkey Kong Lão Làng GVN

;;)bạn cứ cho đi 1 truyện có 5 hẻo là bình thường huống chi mới có 2 hero trong naruto mà thôi giờ thêm là 3 thì đã sao:-"

13. xitrumvotinh

xitrumvotinh T.E.T.Я.I.S

mình thấy tốt nhất bác bỏ luôn reset đi :) thay vào đó (nếu dc) thêm 1 skill super ultimate cho nó hoành tráng ở lv 100 hay mấy chục gì đó (vì dù gì cũng còn dư 1 ô nữa mà) :))
    về mấy viên thủy tinh thì cũng đơn giản. bác tạo thêm 2 room nữa. 1 room có con y hệt mình nhưng x5 chỉ số nếu đánh bại dc nó thì dc viên item 50k. room 2 thì x10 chỉ số (x mấy thì tùy bác) đánh bại nó rớt ra viên thủy tinh cho nhân vật nhưng mà chỉnh giá trị thủy tinh đó xuống 0 :D
    mà vì tui chưa khi nào lên cao như vậy vì vậy bác tính xem cần bao nhiêu exp để lên cấp ấy mà điều chỉnh quái vs exp của quái cho phù hợp nhá

còn về hero thấy nhiêu đây cũng đủ. mà phải chi bác cho mỗi khi lượm item 50k vs viên gì gì đó cho nhân vật thì thay hình đổi dáng chút xíu ^^ nhìn vậy thú vị hơn

14. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Dạo này mấy bác chơi có thấy bị hack point không @@! vừa có 1 gamer báo mình là tụi nó hack point lên gần hàng chục ngàn @@!

15. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

ko fải hack point đâu, do chơi bản 14/5 chưa fix con Pain đó bác, reset 5 lần là gần 10k point rùi nên mấy ng khác tưởng hack point đó :D

16. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

1 bug map vô cùng đáng sợ đây :))
    Khi vào map bà con hãy gõ 1 trong 3 lệnh + điểm như pointA S hay E và con số theo sau đó là -99999 bao nhiu cũng đc, miễn có dấu - trước cho là số âm
    Sau khi gõ xong @@ tự nhiên con số âm mình gõ chính là số point của mình nhận đc ko cần rs =)) vãi ra, lỗi này kinh khủng wa =))
    Không rs mà có gần 10K point 1 lần =)) 1000 con Demon cũng ko chịu nổi 1 con Cloud Agility =))

Chỉnh sửa cuối: 17/9/11
  17. Mộc_Công Tử

Mộc_Công Tử Legend of Zelda

vậy là chuẩn bị có ver tiếp theo
    chủ thớt xem xét cho thêm hero int vào cho nó cân bằng
    có thủy tinh màu lục mà kô ai lên đồ đó ...

18. xitrumvotinh

xitrumvotinh T.E.T.Я.I.S

mình thấy bỏ luôn reset là hay nhất :))

19. hidrocansy

hidrocansy Mr & Ms Pac-Man

hay đó , thấy ý kiến này được đó , famr kiếm tiền thôi :D

20. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Èo ơi, thì ra từ lúc ra cái rs này đã bị cái lỗi trên =)) mà đến ngày hôm nay mới có ng` phát hiện báo mình =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.