Admin đã ra tay trên SV:Phi Long Tại Thiên

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi xXWildCatXx, 5/8/08.

1. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Mình thấy bạn mới là mắc cười đó.

Theo mình đc biết thì đã có 201 người bị block acc vĩnh viễn tại PLTT.

Mình xin đưa link danh sách bị block acc lên (mình có để trong CoDe, cái link này ko đc bàn luận nên mình nghĩ là ko vi phạm nội quy của gamevn, nếu có phiền The_Angel xóa và châm chước cho mình, mình chỉ muốn cho 1 số bạn coi để rõ hơn về tình hình thui)

Mã:
    http://forum.gate.vn/tlbb/showthread.php?t=98979
    Theo danh sách thì già trẻ lớn bé đều đủ, có thể coi đây là 1 tín hiệu khởi sắc về việc nhà phát hành sẽ tiếp tục mạnh tay trong việc ngăn chặn này.

Nếu bạn nói là hình ảnh rõ, bạn có thể post ở đây cho mọi người xem, nếu thực sự là đúng như vậy thì tự khắc sẽ có người phụ bạn gởi lại xuống Chính Khí Đường.

Nhấn mạnh là theo mình thì danh sách chắc ko dừng lại ở đó. Vì lúc đầu mình thấy có 88 người nay danh sách đã lên 201.

Mình cũng còn nhớ lúc đầu có ai toan toác kêu là ko có TriệuLong gì đó, thì nay TriệuLong 91 đã có tên trong bảng vàng:devil:

Có lẽ danh sách bị block nhiều wá nên việc cập nhật lên web bị chậm chăng??? Ai mà tiếp tục hack thì cứ tiếp tục chờ lên bảng đi nhá:cool:

Dù sao thì có lẽ cũng còn nhiều kẻ lọt sổ lắm. Mong nhà phát hành tiếp tục phát huy quét sạch tụi hack đi, dọn dẹp sạch sẽ để chào đón phiên bản mới chứ:cool:

2. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Sao tui coi hình ko dc nhỉ??? Nhấn vào hình thì nó báo: Bạn ko dủ quyền hạn??

3. ĐV25

Sao mình vẫn thấy rõ mà, kỳ vậy???

1 phần đây

Tổng cộng tới 201 người lận bạn à:cool:

4. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

post cho mọi người vài tấm, toàn Phi Long Tại Thiên nhé, tôi đã gửi CKĐ từ 1 và 2/8
    còn nữa, sẽ còn tiếp :devil:

5. ĐV25

Chụp rõ ghê, nhưng mình ko nhìn thấy tấm nào là đc cả. Bạn phải chụp sao cho rõ tên người cần chụp chứ. Giờ mình đã phần nào hiểu ra vì sao Chính Khí Đường ko giải quyết cho bạn.

Mong nhưng tấm hình sau của bạn rõ hơn:cool:

6. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

đến nước này thì chịu thua ông? ông có biết quy định không?? phàm pt hack cũng bị lock, 2 tấm trên là nguyên pt thay nhau hack, còn 2 tấm dưới mà ông không đọc dc tên thì.. về mua kiếng xem cho kỹ nhá

7. ĐV25

Vậy có thể là mình sai.

Nhưng mình thấy thực sự thì tên ko rõ lắm. TrầnMaiAnh hay TranMaiAnh hay TrânMaiAnh....

Ah, mình có đeo kiếng rùi nên chắc cũng ko cần mua thêm đâu:cool: