[Ahkma]===[FriendShip]=== Cần bạn!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi EverestRH, 9/7/08.

1. Onlinesoul

Onlinesoul Youtube Master Race

Hi anh em, tớ là mem của Chaosorder, đầu đuôi câu chuyện thế này:
    - Chaosorder và Knightofrohan (KOR) trước đây là liên minh.
    - Các trận Minor TSB chủa Chaos, KOR gọi là liên minh nhưng toàn cử được 5-10 chú noob đánh hỗ trợ
    - Trận Major battle (map Siemech), 20' đầu hơn 60 mem của Chaosorder giúp KOR chiếm toàn bộ bản đồ sau đó mới chuyển sang Brine đánh Paradigm. Nhưng bọn noobs KOR ko những ko giữ được thành (khi mà tất cả fort đã chiếm được trong 20' đầu, lại claim là Chaos ko giữ lời, thế là lấy lý do - break ally - đi làm hunting dog cho Para. Mẹ chúng nó!!
    - Anh em nên bàn ở đây, lập một liên minh cao thủ 7X, chiến 1 trậnvới para đi!!!

Rất mong anh em cho ý kiến

2. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

anh em cố lên ,đánh trực diện ko được thì ta chơi du kích ,tích cực thực hiện phương trâm "Địch đến ta rút ,địch đi ta đánh tỉa" ,ko việc j phải trực diện để hao tổn quân lực :D

3. tetrabyte01

tetrabyte01 Youtube Master Race

Hèn gì thấy Para kill cả ChaosOrder nữa :D. Chuyện liên minh chắc chắn sẽ được mọi người ủng hộ, nhưng thực lực Paradigm cũng ko đơn giản, nếu mà tập hợp được liên mình chống nó trên toàn mặt trận thì rất hay, dân ta thích hợp lối đánh du kích gây khó chịu cho địch :p. Theo lời bác nói thì KOR theo gót Paradigm, nếu như TownWar tới mà Paradigm bảo kê cho cả SGX và KOR, thì chắc là cơ hội giành chiến thắng của các G khác giảm đi khá nhiều.

4. EverestRH

EverestRH Mr & Ms Pac-Man

Paradigm! Không quan tâm nó là thằng nào. Nó KOS mình mình KOS lại. Nó đinh diệt tất cả những G có khả năng đánh nó, để ít nữa húng nó sell tax 20% trên tất cả các thành. Chứ chẳng phải lý o này lí do nọ đâu. Chúng nó tham lắm, bọn tư bản là thế đấy.

5. Igosu

Igosu Dragon Quest

bọn nó nghĩ nó là cái gì mà dám đàn áp ae như thế ....... chiến ...... quyết diệt tuyệt bọn chó săn + chủ của nó... e mà gặp thăgf nào 3x là fang ngay :D

6. EverestRH

Giết giết, thịt thịt. Thịt hết những thằng cản đường anh em chúng ta. Không cho chúng nó chạy. :D

7. lycan

lycan Youtube Master Race

:D cho mình vô guild với nick : LordOrchi class : Dhan stats : full agi lvl 41 1 vs 1 only win :D critical damge sắp sì : 1k1~1k4 ( item full +15 agi)::)

8. ?Jack?

?Jack? Youtube Master Race

xin chào anh em guild FS , em vào guild 1 tuần rùi but jo mới lên diễn đàn .
    Nick : RiderVN
    lvl : 55
    class : Ranger
    Sorry ah em hôm trước không đi off . hôm đấy em bận đi làm không qua được . Hẹn anh em dịp sau nhé . lần sau off chủ nhật nhé vì cn em dc nghỉ chú thứ 7 thì vẫn phải đi làm mà

9. luongchinh

luongchinh Mr & Ms Pac-Man

Đã mở xong 4rum cho Guld và Liên Minh, mỗi tội chưa add hết các sub con, mời các bạn sang thảo luận :D Nếu các bạn muốn G mình có box sinh hoạt riêng thì cứ PM tới tới sẽ mở cho các G có chung nơi sinh hoạt. Friendship chào đón tất cả các bạn :)

Quên mất cái link: http://friendshiprh.com

:hug::hug:

10. EverestRH

Oh! Thanks chúng ta đã có 4room! Vào đi anh em

11. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

hic hic, FS giờ chuyển qua các hoạt động offline rồi ah T.T
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mình nên làm 1 cái list điểm danh những ai vẫn tiếp tục chơi sau khi bot thu tiền đi.

12. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

Dù không bot được nữa nhưng vẫn có thể dùng bot để ăn HP và MP + feed pet + arlet.

13. EverestRH

Nhưng dạo này sv văng vẻ bùn quá. Anh em Việt nghỉ hết rồi. Chắc ít nữa còn thảm hơn.

14. Yen[nam]Thien

Yen[nam]Thien Youtube Master Race

Theo tình hình hiện tại thì mem VN ở server này sắp ko còn đất để sống nữa rồi !Các chủ G VN nên có phương án mới vì sau khi vụ TW vừa rồi có rất nhiều người bức xúc về hành vi "giết liên minh" của Paradigm .Đoàn kết hay ko là chính là vào thời điểm hiện nay ,ở lại để cùng hướng đến 1 mục đích chung ,chứ ra đi thì là việc quá dễ dàng .Thà muộn màng còn hơn không .

Mình cũng chơi bên Akham
    Nick :B0B0
    Dkan lev53
    Rất khâm phục sự nhiệt tình của 1 số mem VN ở 2 G FriendShip và Akatsuki .Theo mình nhận thấy vẫn còn 1 số mem VN ở các G khác của NN nhưng có những hành vi rất đẹp trong hoàn cảnh hiện nay .
    Thân :x

15. MrGat0

MrGat0 Youtube Master Race

hehehe....!Hôm nay rảnh vào chơi rohan thấy sv vắng teo.Cả guild có 1 người on :)) Thêm mình nữa là 2 nguời..!Vào ép nốt mấy cái mace lên acien lên đuợc 1 cái đem đi tung tăng :))

16. livingdied

livingdied Youtube Master Race

Đề nghị các anh chị em nên chuyển hết về 1 G sẽ ko thấy nản khi online, đó là cách chữa cháy tạm thời, còn ko khi online vào thấy trong G lèo tèo vài mạng dễ nản nhắm =.=,

17. bumberlele

bumberlele Youtube Master Race

Lên đây báo danh hoặc add nick SatthuOmai, anhthu16 đấy để vào cùng 1 G :D

18. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

bumberlele nick trong game là gì vậy, thấy post bài nhiệt tình quá.

19. Igosu

Igosu Dragon Quest

haha hôm nọ vào rohan nghịch thấy g mìh có 7 người OL quay sang hỏi akat có 8 người :)) chán quá out luôn T_T...on mà chả có pác nào nói chuyện chán chết :D

20. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

Hiện những ai VN thì vào Akat hết đi, để onl nói chuyện chung cho vui. Akat bây giờ giữ đc mức onl 20 người. Sắp tới sẽ nhiều hơn.
    Tình hình bây giờ có vẻ ổn, Sagitta với BlueSky bán char rồi.
    Top party của Akat chỉ thua mỗi top party của Paradigm thôi, nhưng hết tuần này sẽ khác, vì đang train ngày đêm ^^. Đều đều 1 ngày 1 lvl (7x) có ngày train tốt đc 2 :D