Ai Bị Hack Đồ Thì Vào Đây

Thảo luận trong 'Phong Thần' bắt đầu bởi RapperX2, 16/4/07.

1. dung1981

dung1981 Youtube Master Race

mẹ kiếp ...tui cũng bị hack bộ vũ khúc tc 6 lần .....mẹ cha bọn vina game làm ăn như đầu ******......

2. boyofder

boyofder Youtube Master Race

ac tui cũng bị hack bộ GT nè hok bít làm thế nào đây

3. buon_vi_bi_hack

buon_vi_bi_hack Youtube Master Race

4. thanh_nhan02

thanh_nhan02 Mr & Ms Pac-Man

Tui bị hack mất set khai thiên nv ko biết kêu thằng VNG cho lại được mấy món làm nv TC+ 85 hay không, + cây đao Hk 70n.v nữa. Nó cho lại thì hay quá không cân thăng cấp cũng đc.

5. _ChiếnThần__

_ChiếnThần__ Donkey Kong

ko làm đc gì đâu bạn bị hack là do sơ hở mà
    tốt nhất là sắm lạ thôi chứ có goi điện or gửi thư cũng chả giải quyết đc gì cả

6. huynhquangminh

huynhquangminh Youtube Master Race

tuc wa vua kiem dc bo lam dieu ma chi wa mot dem bi hack mat lai con them 20000v nua chu may ong thay tuc ko

7. zjmzjm

zjmzjm Youtube Master Race

Ẹc !! Tui cũng đã từng bị hack, ko phải 1 lần mà là 3 lần/1 acc (nản lun). Nhưng đó mời chỉ là sự bắt đầu, khi tui cày lại và lên tời lv 9x, Email của tôi ko cánh mà bay, tự nhiên ko vô đc acc, vào mail gửi thư phúc đáp thì đc biết là acc của tui ko thuộc Email mà chính tôi đăng kí nữa >"< !! Đến đây xin Pro nào giải thích hộ E cái !!! Thật 100%, Điêu chít lun T__T !!

8. NhatKiemCuong

NhatKiemCuong Youtube Master Race

Đây là cách giải quyết của Vina games nè: Khi gửi về [email protected] để báo hack thì Vinagames trả lời rằng trong thời điểm đó đồ đạc vẫn còn trên acc của mình. Đề nghị mình xem lại thời gian. gửi lại lần nữa vẫn vậy. Đến khi gửi thư chửi Vinagames là mình đâu có mù vì sau thời gian đó mình vô acc thấy acc sạch đồ không lẽ đồ tàng hình được àh. Không lẽ con mình ko còn đồ là đồ vẫn còn trên người àh. Va thế là Vinagames lại gửi lại yêu cầu bắt mình gửi lại các thông tin để báo hack đó. Và cuối đoạn thư vần là " do thư các bạn còn chưa rõ ràng, chính xác lên chúng tôi chưa thể giải quyết giúp bạn được rất mong các bạn gửi chính xác lại thông tin. Mọi chi tiết xin gửi về hotro@... hoặc gọi đến tổng đài 19... để nghe hướng dẫn hoặc hỏi đáp" chuối 1 nải. Vậy mà vina games vẫn quảng cáo là đội ngũ GM chuyên nghiệp, đội ngũ pro đó các bạn. Bị hạck rồi thì thôi đi đợi vinagames giải quyết có mà đến tết tây nhé.

9. thuy85cb

thuy85cb Youtube Master Race

thèng nài bị hâm rồi. bà con nói rõ ràng thế rồi mà còn bảo là" có thật bị hack hay không".Ai bit (chuyên hack) thì hack 1 lần cho thèng dở hơi nài biết tay di ^^!

10. VAN_AN

VAN_AN Youtube Master Race

luc dang choi game thi dung co mo trang web bay ba va nhat la dung coi fim nha ngheo

11. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

trời ạ tui tưởng gì chứ ! Bị hack thì khỏi tìm đi MG ko giải quyết đâu! tui mất bộ Khai Thiên gọi điện thoại đến hỏi cách giải quyết cũng ko được giải quyết cái gì =>chỉ tốn thêm tiền điện thoại thôi mất thì đã mất có nhờ admin thì cũng ko được cái gì Bỏ chơi là tốt nhất

12. heooiminu

heooiminu Mr & Ms Pac-Man

hĩ em mới bị log sạch 1 gương knb nè gọi h64 trợ thì chả gải quyết được gì , chan VNG wa đi

13. Versac

Versac Mario & Luigi

Hôm nay tui vào nick thấy mất con NGọc Kì Lân full buồn quá=((

14. Boy_of_evil188

Boy_of_evil188 Legend of Zelda

Bực quá đi mất ... bị sọt mất cái thắt lưng Lam điêu rồi ... điên quá ... có ai có cách nào lấy lại ko ??? Đồ Lam Điêu còn lại tớ để trong hòm nên vẫn nguyên hiện trường nhưng để cái thắt lưng lại để luyện skill thì bị thó mất ...!!!

15. dcmdentho

dcmdentho Mr & Ms Pac-Man

hoho đáng chết làm gi` co cái gì mà hotrophongthan chu toan lừa đảo thôi hohoho
    tốt nhất là` gọi dến đường dât nóng cua VNG roài hỏi admin xem acc cua bọn mày gd đò cho acc nào rồi block acc đó luôn
    những hành vi hack kiểu đó thì cũng ngồi nhà đá đó

16. vn00808618

vn00808618 Youtube Master Race

tui nè mất bộ kháng long chữ cam. Tức quá bỏ phong thần rồi.

17. Lãnh_Huyết92

Lãnh_Huyết92 Mr & Ms Pac-Man

mây ông anh ngu gớm em đây chả bao giờ bị hack ( tung mất nickj 1 lan nhung ko mat đồ vì đồ đẻ hết trong hòm :D)

18. jupiter0402

jupiter0402 Legend of Zelda

tui bi hack 1 cay xich tung 3750v 1 cay thai at ne tui o sv mieu cuong ten ConVit ai co chyuen gi thi pmmmmmmmmmmmm nhe!!!!

19. dcmdentho

dcmdentho Mr & Ms Pac-Man

hô tôi mới tìm dc cách lấy lại đồ
    Các em hãy gọi điện đến số 1900561252
    gặp chị thỏ ngọc rồi có chuyện gi` cứ hỏi chị ấy
    chị ấy kể chuyện hay lắm

20. pululs1

pululs1 Youtube Master Race