Ai chơi Guilty Gear XX gòì thì dzào đây

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi J3000, 8/11/03.

1. KaNj_Th3_aNn0yA

KaNj_Th3_aNn0yA Legend of Zelda

Cho tôi hỏi lại là tôi đánh với cậu bao h? Nếu cậu là VIE.AKUSI thì tôi nhớ cậu chả đánh đc tôi phát nào ;)) cứ gần thua thì cậu out, đánh hoàn chỉnh đc đúng 2 trận (Sol vs Slayer và Eddie vs Slayer) ;)) tôi vẫn còn cái replay đấy, muốn xem ko =))
    Y!M: kanj_th3_ann0ya
    P/S: qua trình Sol của cậu tôi cũng thấy cậu chỉ đc cái thùng rỗng kêu to =)) Bandit Bringer counter --> Floating Effect mà ko làm đc combo tiếp thì ... ;)) tự hiểu =))

2. [Dr.Ki]

[Dr.Ki] Youtube Master Race

ông là thằng nào :|.... vấn đề là khi đấu với những người như ông + như baby ... tớ vừa đánh vừa chat =))=))..... nữa là mấy lần tớ RS busy thì ông baby cứ lao vào như điên cuồng :|.... đè nghị khi thấy đối thủ ko có động tĩnh gì thì mọi người dừng lại nhá

3. [Dr.Ki]

Àh quên... nick em đây đại ca ơi=)) LL_Cool_J_2610 ~^^~.. tối nay em với anh Kanj (Gà) sẽ chờ để anh rape ạ =))

4. New Heaven

New Heaven C O N T R A

Kanj : Nếu cậu là VIE.KanJ thì tôi đã đấu dc với cậu 10 trận đấu , trận đầu là SOl VS Slayer , cậu thua tôi trắng 3 ván , sắp thua , ah ko , sắp lên chữ Slash chứ thì cậu out , tôi ko nói ngoa đâu ... vì đấy là trận thứ 2 tôi đấu GG online dc nên mỗi trận tôi đều nhớ rất rõ, cậu out làm tôi ko có rep lại dc ... ;)) ;))

Trận 2 với cậu , tôi là Anji và cậu là Sol , trận này cậu cũng thua trắng cả 3 ván ...
    Trận 3 , tôi là Ky , cậu vẫn là Sol , cậu lại vẫn thua tôi 3 ván liên tiếp =)) =)) =)) , anh em có thể xem rep , có 1 ván perfect và 1 ván cậu chỉ đụng tôi dc 1 phát ...

Trận cuối ,tức trận cậu kể là tôi thua đấy , Eddie là tôi và cậu là main char : Slayer ;)) ;)) , tôi thua cậu ván đầu , trận sau , cậu đánh tôi còn 1 damage , hình như thế , còn cậu còn nửa chai , nhưng sau đó cậu bị dính dust và OD ,---> toi , tôi xem đây là 1 pha phản công khá tuyệt của mình và cậu thì quá gà ko thể lấy dc 1 dam của tui ... Thế là hết , ván thứ 3 chưa đâu thì tui bị văng ...

Tóm lại cậu chỉ hơn tôi dc 1 ván , đừng ở đó mà nói quàng , tôi ko cần biết combo gì sất , cái tôi cần biết là cậu quá gà và cậu đã thua ..

Các file đính kèm:

5. KaNj_Th3_aNn0yA

Ồ ồ, thế thì cậu xem lại hộ tôi đi. Trận Slayer vs Sol cậu thua tôi trắng 3 ván, faint liên tục. Sol vs Anji cậu sắp thua thì cậu out. Sol vs Ky cậu chưa đánh đã chạy =)) Tiếp theo, Slayer vs Eddie, cậu bị tôi rape cho faint luôn, cậu còn ko gọi nổi thú lên nữa.
    Trong chuyện này chỉ có 1 cách giải thích: Đó là mạng cậu (hoặc mạng tôi) bị dis, vì vậy cả 2 đều đánh với 2 cái xác đứng im chịu đòn =)).

6. New Heaven

New Heaven C O N T R A

MỊe nó , ***** tin dc GGnet nữa roài ,......,T____T

7. [Dr.Ki]

;)).... Em sợ anh Heaven rồi =))=))...... óanh thì giỏi lắm đấy mà cứ ngồi ba hoa :-".... trình em biết em ko giỏi nên chả dám ngồi ba hoa=))... chú bảo chú rảnh tối 2,4,6,CN chớ gì... tối nay đấu là rõ =))... đề nghị AE onl hết và vào Rape chú thùng rỗng này =))...... chú bảo chú rảnh lúc 6h đấy =))....

8. Roy Mustang

Roy Mustang Legend of Zelda

Các chú bình tĩnh! Hiện tại tôi thấy có hiên tượng dứt mạng, nhưng anh em vẫn cứ téng nhau liên tọi! Và hiển nhiên, khi đó anh em sẽ thấy đối thủ đứng yên cho mình đánh! Tớ gặp vài phát rồi, không hiểu là do bên kia bị out( như trên) hay bận "hái hoa" thì chửa rõ!
    Tiện cho hỏi ai là z.c ý nhỉ. Đánh hay hén.
    (trên đây là lời của southernOb!)

9. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Nhân danh tổ chức bảo vệ động vật hoang dã thế giới WWF , tôi kêu gọi anh em hãy bình tĩnh, đừng manh động.
    Hiện giờ Yuna_love đang là một loài gear quý hiếm từ thời thượng cổ còn sót lại tới bây giờ. Yêu cầu mọi người có biện pháp bảo vệ, nhân giống chứ đừng khai thác kiệt quệ , bắt anh về làm nô lệ TD. Nếu quá manh động anh thui chột tài năng thì từ sau lấy ai để mà chúng ta bondage bồi bổ sức khỏe bây giờ
    Một lần nữa kêu gọi anh em bảo vệ loài động vật quý hiếm này : ĐIều đó tùy thuộc hành động của bạn, chỉ thuộc vào bạn mà thôiiiiiiiiii.......ơi ơi ơi.........

10. [Dr.Ki]

=))=))=))... clap clap clap=))=)) vỗ tay màn phát biểu của bác Ky =))=)).... Bác nói chí lý ~^^~... ahf... hôm nay bác cho em xin lỗi nhé.... đang đánh với bác mà em lại out T-T.... đi ăn cơm... bác thứ lỗi :(
    =))=))=))... clap clap clap=))=)) vỗ tay màn phát biểu của bác Ky =))=)).... Bác nói chí lý ~^^~... ahf... hôm nay bác cho em xin lỗi nhé.... đang đánh với bác mà em lại out T-T.... đi ăn cơm... bác thứ lỗi :(

11. KaNj_Th3_aNn0yA

Cho hỏi ai là Z.C?
    Đánh đc ra phết.
    Đúng là Potemkin rape Slayer :(( may mà Kanj có cái PB loop phòng thân, không thì đã thua. Tiếc là mạng lởm, ván đầu sắp thắng thì out, xong ván sau sắp thua lại dis T____T

12. Roy Mustang

Roy Mustang Legend of Zelda

um,cũng đang định hỏi xem Z.C là ai,đánh hay mỗi tội hơi ít kinh nghiệm và chưa quen đánh với Potemkin của mình thì phải nên.....>.>

13. [Dr.Ki]

he he... Hôm nay lại bị thằng Kanj Rape nhưng cảm thấy rất đã...=))=))..... hôm nay oánh Sol với Kanj đã ko tả đc =))...

14. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Uhm, cũng đã đánh với Z.C vài trận. Nhưng mà hình như là Tàu ??? Hình như thôi. Vì ping toàn vào khoảng >= 110. Xấp xỉ với thằng LED.CN mà tôi hay đánh.
    Nhắn gửi New_heaven ( aka Yuna). Ở trên là nói đùa, còn bây giờ là nói thật. Khuyên chân tình :
    Tất cả anh em GGG cứ trêu n0ob này noob nọ cho vui thôi. Ông nếu bây giờ có hăng quá phát biểu hơi máu, mà về sau thua thì cũng đừng để bụng , hoặc là bỏ GG ( Do xấu hổ). Mọi người ngoài này đều vui vẻ thôi, không ai để tâm mấy chuyện con con đấy đâu.
    Đừng như mấy đồng chí hồi xưa lên LNĐ giao chiến một lần rồi mất tăm luôn. Cái bọn tôi cần là những người chơi tâm huyết, nghiêm chỉnh để phát triển phong trào, nên rất hạn chế việc ai đó bỏ vì lí do này khác.
    Về sau nếu có dịp ra đây thì cứ lên tiếng, anh em đón tiếp chân tình, đừng vì vài trận thua mà bỏ game. Hồi xưa bên Acc ông còn noob hơn bây giờ mà mọi người vẫn giúp đỡ nhiệt thành ( hồi đồng chí vẫn còn xưng "em" với mọi người ấy ) có ai chê noob đâu
    Trên đây là những lời thật lòng. Anh em đừng chim lợn kẻo bạn ấy hiểu nhầm.

15. KaNj_Th3_aNn0yA

Đồng tình với bác Ky
    Hiếm có ai gắn bó với GG như ông Yuna. Vì vậy, ông bỏ chơi hay ít ra là chơi ít hơn trước là một điều thiệt lớn cho phong trào GG.
    Hồi tôi mới lên LND, "có mỗi" 40 lose 1 lần ra =)) Nhưng có sao, vẫn cứ chịu rape đều để bây h có đc cảm giác rape #>:)
    Mạnh miệng quá, đến khi bên nào thua cũng đều ko hay cả. Tốt nhất là cứ đánh dưới 2 chữ "giao hữu" (đừng nói tôi sợ thua nhé ;)))

16. New Heaven

New Heaven C O N T R A

Yên tâm đa , tôi sẽ cố gắng để biến những lời đã nói trên thành sự thật , anh em cứ yên tâm mà chờ ... Bây giờ cái bản beta 1.08 ko thể xài dc , mà GGnet chắc cũng thía luôn .... Vậy chắc phải chờ đến khi ra ngoài đó thật...

17. [Dr.Ki]

:D......... Hok hiểu sao khi Sol em Vs Sol của kanj... Khi bị Rape cảm giác rất lạ =))... hok bực tức mà thấy rất hay :X:X:X..... Như lời Kanj nói hôm nay...... Kanj thuộc loại chơi để thắng và vì Style..... Em chơi vì style and for fun :X:X:X..... rất mong đc bị rape dưới tay các anh trong GGG để trưởng thàng hơn ~^^~.....

P/S: mỗi tội oánh đc với Kanj... baby..... Squall....Puddy.... thì tốc độ còn nhanh... oánh với anh Johnny thi thoảng giật....bác Ky cũng thế.... tệ nhất là oánh với bác Tùng...... giật quá T-T.....

18. Icometoheaven

Icometoheaven Youtube Master Race

ngẩng mặt lên trời .
    tưởng mình gà vô đối
    bây giờ gặp bác
    em đã thấm thía câu các kụ nói:"núi cao còn có núi cao hơn"
    =)) =))

19. KaNj_Th3_aNn0yA

Uhm, bây h lại nảy sinh 1 vấn đề khác ngoài lag và dis (2 vấn đề căn bản =)))
    Đó là: bây h ông X nào đó đánh ko lại ông Y, thế là buông tay cho đứng im chịu đòn. Xong thì bảo: tại mạng dis nên đánh xác =)) thế là hết cãi. Hoặc đến sát cuối trận 3 thì out --> bảo mạng dis nốt.
    Anh em cho ý kiến giải quyết !

P/S: trên đây là ví dụ, ko ám chỉ ai sất

20. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Chú Kanj hỏi lạ nhỉ ? Giải quyết cái gì bây giờ ???
    Nó buông xuôi thì ta vào đập, được 1 trận win chứ sao nữa. Thằng nào dis thật hay dis giả cần gì quan tâm. Tóm lại là thắng 1 trận, khỏi nói nhiều. Còn ông nào thấy mình trình cao nhưng hay bị dis thì đừng chơi nữa, kẻo anh em hiểu lầm, còn chú dis thì ai chẳng biết là dis, khỏi giải thích =))
    Thế thôi chứ có gì rắc rối =)) =)) =)). Chú cứ quan trọng hóa vấn đề.