Ai có hướng dẫn God of war 2 ko vậy

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quan07, 19/3/07.

1. battle2

battle2 The Warrior of Light

"Mọi người ơi ! Sau cái chỗ đoạn cái cây của bạn lazang kia kìa ! Tôi giết được 1 thằng người hy lạp có mũ tàng hình rồi ! Lấy được cái khiên của nó rồi ! Xong lắp vào cái bức tượng ở trên ! Đẩy cái bức tượng xuống dưới rồi ! Để vào chỗ cái mắt đang phát sáng ! Mới che được 1 mắt thôi ! Vậy cái lá bức tượng thứ 2 để che nốt cái mắt ở đâu ??? ai chỉ cho mình với !"
    cái mắt thứ 2 bạn chạy lên lấy Tay (R1) che lấy nguồn sáng từ mắt là được

2. Diablon

Diablon Mega Man

Chạy lên theo đường nào ??? Lúc mà xoay cái trục để nâng cái cầu xong rồi , chạy lên hôk kịp qua chỗ đoạn đi thăng bằng hôk kịp ! Thế lúc nào mới chạy lên ??? Còn nữa , cái thằng mà bị mình giết nó cứ bị treo lơ lửng ở đấy , đứng gấn vào nó thì ấn R1 được nhưng mà chẳng có tác dụng gì cả ! Nhìn vào 1 cái rồi lại thôi !

3. bjgbabj

bjgbabj Youtube Master Race

May ' anh oj co ai bit' khi choi xong Gow co fan` Bonus fan` day' lam` dc. cai ji` ko vay^. bao? ho . em voi anh !!!!

4. blind_blind

blind_blind Youtube Master Race

tui dag ở khúc Atlas. sau khi giật được đôi cánh,tới chỗ save.sau đó có dịp thực tập cách bay.bay wa vài cái trụ,sau đó vào 1 cái hang.zit1 vài tên lính......sau đó bí uì....chỉ zùm nghen mấy pác.........!!!

5. mattit

mattit Youtube Master Race

hix , chơi 3 ngày mò đc tới cái chỗ mà dzo căn phòng toàn gai nhọn đâm lên ở giữa phòng có cái cần gạt , R1 thì mấy cái gai nó thụt xuống đi đc, tiến lên thấy cái xác vướng vào 1 cái cần gạt để xoay click vào lấy đc cái cục ngọc màu xanh dương , sau đó chả bít làm sao để đi típ nữa có ai chỉ tui với T_T

6. van the hung

van the hung C O N T R A

bạn đi sang trái phía trên phá bức tường sẽ có tượng nữ thần thời gian. chạy đến cần gạt xoay nó rùi làm chậm thời gian và chạy wa cái cửa sắt ở bên phải.

7. Diablon

Diablon Mega Man

Ai giúp mình cái này với ! Sau khi lắp cái lá chắn vào bức tượng rồi đẩy vào cái lỗ rồi làm gì nữa !

8. tran_nguyenLD_CJ

tran_nguyenLD_CJ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

DIABLON:Bạn đẩy vào lỗ rồi bạn xoay cái cơ quan cho nó kéo tượng lên sau đó bạn leo lên cầu thang và dùng giáp tay vàng vào con mắt còn lại xong.
    MATTIT:Đầu tiên là bạn lấy cục kim cương rồi quay trở lại đợi gai đẩy lên sau đó:
    NHỚ CHÚ Ý:kì này bạn đẩy cơ quan kéo gai xuống lập tức NGƯNG THỜI GIAN sau đó chạy chạy lại cái cần đẩy 2 VÒNG(mặc kệ thời gian bình thường)2 vòng xong bạn NGƯNG THỜI GIAN rồi chạy qua cửa phía trên thôi xong

9. Diablon

Diablon Mega Man

Cái chỗ đoạn mà mình lấy tay giáp vàng có cần phải qua đoạn đi thăng bằng hôk ???

10. tran_nguyenLD_CJ

Ủa lấy giáp tay vàng chỉ đánh với con chó thôi mà:-/

11. Diablon

Diablon Mega Man

à bạn ơi ! Mình đi qua đoạn mình bảo rồi ! Đến đoạn sau thì mình bí ! Sau khi giết được Icarus rồi thì phải làm gì nữa ! Leo lên phía trên làm như nào để dang cánh ra ??

12. tran_nguyenLD_CJ

Bạn nhấn giữ nút x là bay được

13. Diablon

Diablon Mega Man

Mình qua đoạn dưới sàn nhà có gai lông chông rồi ! Xong rồi đi vào cái cửa có 2 đường ! Mình đi về cửa bên trái rồi cứ đi tiếp mãi có 1 đoạn save xong rồi mình chẳng biết làm gì nữa !

14. tran_nguyenLD_CJ

Bạn nói cụ thể là ở chỗ nào đi chứ bạn nói vậy tui khó ngĩ ra quá

15. Diablon

Diablon Mega Man

sao cái đoạn nhàgai ý ! cái đoạn cso thần gió ý

16. Steven4

Steven4 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bạn cho mình hỏi mình chơi tới cái đoạn quay lại chổ (trước đó có đi qua 1 lần rồi lần đó chỉ cần đặt 2 bức tựong là dc) có nguyên cái đầu phát ra 2 tia sáng màu xanh lá cây nhưng chỉ có 1 bức tưong khi mình quay ròng rọc thì tia sáng màu xanh lá cây no' xuyên qua bức tưong chứ ko phản chiếu lại bí qua' mình đi sang chổ có bức tương làm ngưng thời gian đến đó thì chẳng biết làm sao nữa nhảy xuống thì chết ko còn chổ nào để di hết mấy bạn làm ơn giúp dùm

17. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

bạn phải đi tiếp vào cánh cửa gần đó, kill con boss tàng hình rùi lấy cái khiên của nó gắn lên bức tượng thì mới đc

18. Diablon

Diablon Mega Man

Bạn ơi ! Mình đang bí ở sau đoạn mà có con phượng hoàng bị đóng băng ! Sau khi qua được đoạn đó , đi tiếp thì giết mấy con quái vật ! Xong rồi đi tiếp thì thấy 1 bức tượng thời gian ! Mình kéo nó ra rồi đẩy nó đến cuối đường thì gặp cái ông già mà trước đó mình phải bảo vệ ông đó để ông ý đọc cái trang sách mà mình hôk đọc được ý ! Nhìn thấy ông ta thì tự nhiên ông ta nói mấy câu gì đó rồi nhảy xuống vực tự tử ! Mình gạt cái cần lên thì đi ra đó rồi thấy cái bức tường như bị đục ra ý ! Nhảy vào thì mình lại quay lại cái thời điểm mà ông già đó chưa chết ! Bây giờ phải làm sao ???

19. anvip2512

anvip2512 Donkey Kong

một lũ ngu có mỗi trò dễ thế mà 0 xong

20. battle2

battle2 The Warrior of Light

"Bạn ơi ! Mình đang bí ở sau đoạn mà có con phượng hoàng bị đóng băng ! Sau khi qua được đoạn đó , đi tiếp thì giết mấy con quái vật ! Xong rồi đi tiếp thì thấy 1 bức tượng thời gian ! Mình kéo nó ra rồi đẩy nó đến cuối đường thì gặp cái ông già mà trước đó mình phải bảo vệ ông đó để ông ý đọc cái trang sách mà mình hôk đọc được ý ! Nhìn thấy ông ta thì tự nhiên ông ta nói mấy câu gì đó rồi nhảy xuống vực tự tử ! Mình gạt cái cần lên thì đi ra đó rồi thấy cái bức tường như bị đục ra ý ! Nhảy vào thì mình lại quay lại cái thời điểm mà ông già đó chưa chết ! Bây giờ phải làm sao ???"
    Kéo 1 bức tượng thời gian đó vào ra Kê vào của để của không bị đóng xuống rồi chạy ra ngoài vào cái gương để quay lai thời gian , sau khi quay lại thời gian chạy thật nhanh ra nhấn R1 để tóm lấy người đó OK.