Ai có hướng dẫn God of war 2 ko vậy

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quan07, 19/3/07.

1. L0ki

L0ki T.E.T.Я.I.S

Có ai có hướng dẫn đầy đủ bằng tiếng Việt ko? Cho mình với :D

2. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

cho mình hỏi mình đi đến đoạn sau khi giết dc con Minotaur trong hang lửa ra khỏi hang đó luôn rồi đến đoạn có 2 cục đá để 2 góc tường và 1 con dốc làm sao wa khúc đó vậy chỉ mình với

3. Dung_enix

Dung_enix Mr & Ms Pac-Man

em đang chơi phần very hard đến phần đánh với 2 con chó 3 đầu sao đoạn đó khó wa quá tui đánh hoài ko wa đc đoạn đó nó cứ thi nhau phun con của nó ra,sau vai phút lớn lên như chúng nó ,như thế làm sao đánh đc đây đánh hoài ko wa nỗi ,ai bít chĩ dùm cách nào đánh nhanh :-s

4. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

Nó thi nhau phun chó con ra sướng quá còn kêu gì nữa,cứ lậi gần xài O đá bay hết chó con vào mặt nó,1 công đôi việc

5. MinhNgân

MinhNgân Youtube Master Race

Hix , em đi đến cái chổ trong ruột thằng titan đội cái đền thờ , giết con trâu đá xong lấy cái đầu nó nhảy lên rồi hem wa bên kia ko bik wa bằng cách nào , bro nào bik giúp em với :(

6. phongakano001

phongakano001 Youtube Master Race

Em đang bí cái đoạn giết con mụ trong gương ý.... sao em đánh hoài mà nó ko chết... Có ai biết cách không chỉ dùm em với... Nhanh nhanh các bác ơi đang nghiền wa'....Thanks các bác trước

7. Dung_enix

Dung_enix Mr & Ms Pac-Man

chơi song có đc heculer& Athena cũng chẵng có gì mới cã,chĩ có mõi hình dạng là khác chứ mấy cách dánh cũng y như Spartan .hix hix:-s thất vọng wá cứ tưỡng có gì hay

8. thanhtiteo

thanhtiteo Youtube Master Race

Nếu tôi nhớ không nhầm thì phải ấn R1+L1 để làm chậm thời gian lại rồi phi vào đánh nó, đánh vài lần là nó toi à.

9. kazekioko

kazekioko Youtube Master Race

mọi người ơi tui đang bí cái đoạn ma một cái đầu mà hai con mắt của nó chiu ra 2 tia sáng ko cho đi o nguoi thì có cái cần quay để quay cái bục,cái bục ấy tui cũng đã đặt pho tượng lên rôi` ,tui cung đã giết cái thằng kia rồi nhung cái xích ấy kéo cái xác thằng ấy xuống rồi làm gì tiếp nữa ???? pó tay nặng

10. minhtien20

minhtien20 Youtube Master Race

lấy bức tượng che 1 con mắt còn con mắt còn lại thì cho kratos ra đằng trước đứng rồi dùng phép phản hồi là được(L1+R1).....

11. Ignatigo

Ignatigo Mario & Luigi

tớ bị kẹt khúc sau " ở giữa là 1 công tắc đè, bên trái cũng có 1 công tắc đè và 1 song sắt nhỏ chặn, bên phải thì lượm được 1 cái xác, đằng trước là cổng. phải đè cùng lúc 2 công tắc thì nó mở cổng, tớ ko thể nào đem xác wa bên công tắc bên trái được vì vướn song sắt, mà để xác ở công tắc giữa thì ko kịp chạy từ bên trái ra đến cổng. mà cũng ko cho dùng phép chậm thời gian. Chả bít đi thế nào hix hix. Đoạn này là sau lúc giết thằng barabain và lấy được búa của nó 1 tý. Ai giúp dùm mình nha thx

12. handsomejack

khúc này bạn để cái xác vào dòng nước đang chảy chạy qua bên kia chờ xác trôi qua thế là xong

13. tran_nguyenLD_CJ

tran_nguyenLD_CJ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Lâu rồi ko vào thấy anh em bàn luận xôi nổi quá ta.

14. kazekioko

tui làm rồi nhưng có đc đâu.cái bức tượng ấy ko cản đc minhtien20 đưa nick chat để tui add nick ma có gì mà hỏi nửa

15. handsomejack

bạn phải đặt cái khiêng lấy từ thằng tàng hình sau đó kéo bức tượng đến chỗ cái bục nâng lên đặt nó ngay chỗ hình vuông vàng nhỏ nhỏ đấy sau đó nhanh chóng leo lên con mắt còn lại dùng chiêu phải hồi thế là xong

16. Ignatigo

Ignatigo Mario & Luigi

tớ lại bị kẹt khúc có 2 cái xoay cùng lên xuống, cái bên kia bị thằng lính lấy đi cái cần. Đến đây ko bít đường đi thế nào, bác nào rảnh chỉ dùm :D

17. handsomejack

khúc này nếu ko chú ý bạn sẽ ko qua dc bạn hãy làm cho bên bạn mới đi xuống cao lên 1 chút đủ cho bạn thoát ra lúc này bên kia cũng nâng lên 1 chút đủ cho bạn leo vào nhảy lên và bám vào cái thành leo lên thế là xong

18. Ignatigo

Ignatigo Mario & Luigi

tớ đi đến đoạn núi lửa có thằng khổng lồ bị xích, đoạn có 2 cục đá nhỏ nhỏ mà cái vách thì cao wá nhảy ko tới. kẹt ở đây ko bít lên thế nào hix

19. handsomejack

tui cũng đang bị bí khúc đó mà hỏi thì ko ai trả lời

20. kazekioko

mẹ ơi kết thúc sao chả có gì vậy trời chỉ thấy thằng kratos đi lên chổ thần zeus thôi à ,nếu như thế thì chán quá chẳng có gì hay