ai da choi thap tu chinh(dan tran) tren ps1 roi xin chi giao!

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi final_fantasy_x, 7/6/04.

1. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Bác agi mua hộ đĩa cho tôi chưa vậy.Nếu mua rồi thì làm ơn giữ hộ,anh em xin cảm ơn.Khi về sẽ thanh tóan công nợ cho bác đầy đủ

2. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

trời ơi có bác nào biết mua đĩa ở đâu hoặc down ở đâu cũng được em ra trợ trời nó bảo là ko có với ko sản xuất. ra ngõ văn chương thì tìm ko thấy.bó tay.

3. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Ai bảo bac thế Ngõ Văn Chương có hàng đĩa PS1 + Ps2 . Ngoài biển nó đề là sủa chũa điện tử ý . Ở đấy các đĩa cổ từ ngày xua cũng còn có nữa là
    @ BCh : Bác cứ yên tâm mọi chuyện đâu còn có đó bũa nào rảnh vào bõ hội vườn đào chơi . Tui đang bị đánh hội đồng ở đó

4. kensai_nodachi

thế hả mình đi qua thấy cái nhà có cái biển to đùng đề như trên nhưng ngó vô thì chả thấy đĩa gì hết trơn nên cứ tưởng là ko có. cám ơn bác nhé mai đi thử lần nữa

5. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

ối trời, mấy cái hàng điện tử bên ngoài chứ có phải vào trong đó đâu +_+
    2 hàng cạnh nhau đối diện với chợ ấy

6. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

Dân thành phố thì ra 100 hoặc khu vực Pasteur + Huỳnh Thúc Kháng là kiếm ra liền.

7. kensai_nodachi

thôi khỏi bàn luận linh tinh mình tìm thấy rồi cám ơn legen_agi nha. bi giờ đang nghiền mỗi tội toàn tiếng nhật nên nhiều phép + item chả hiểu gì. có ai chơi qua rồi chỉ hộ cái.
    bản này có 2 đĩa thì đĩa 2 để làm gì thế?

8. Bo_Cap_Tuyet

Bo_Cap_Tuyet Donkey Kong

Xin chào !!!
    tôi mới tham gia , cho tui có ý kiến nha .
    Tướng mạnh là những tướng lúc đầu tìm về hoặc cho sẵn lv càng thấp càng tốt
    còn monter mạnh nhất là tắc kè , nhưng tắc kè muốn mạnh thi` phai kiếm 2 bình biến hình , 1 bình uống vào biến thành tắc kè vàng , 1 bình uống vào biến thành tắc kè vàng đi 2 turn . Xong bạn đem đi luyện lên lv 30 thi` mạnh lắm .

9. Bo_Cap_Tuyet

Bo_Cap_Tuyet Donkey Kong

Chài ơi !!!
    mua đĩa tiếng anh ma` chơi , đĩa tiếng nhật cha biết tiếng nhật à sao ma` chơi cha , co đều chơi quen thi` chơi được hết .
    Lúc đầu tui chơi tiếng Nhật sau đóa chuyển sang chơi tiếng Anh .
    có sao đâu :D

10. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

con gà.Nói nghe chán luôn.Mới tập chơi tàn sát bao nhiêu lâu rồi hả cu.Chú thích thì anh post file save lên có 10 tắc kè vàng đi 2 lần và thừa thêm những 5 bình tắc kè.Mà ai bảo chú dùng tướng lv thấp làm chim gì.Bọn anh ở đây qua thời đánh với máy lâu rồi.Chú thích thì vào đánh đối kháng ăn tiền với legend_agi.Năm nay 2005 chú đừng vào đây nói chuyện đánh với máy cẩn thận bị gọi là nhà quê đấy.

Ông legend_agi ơi,có chú Bo_Cap_Tuyet đòi đánh đối kháng giã đc tướng lev thấp và tắc kè vàng kìa.Pro vãi.Mình chơi đối kháng có tắc kè nâu đã sướng run người lên còn chú này chí còn lớn hơn cả mình.Xin bái phục

11. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Leo xuống đi ông ơi, lên cao lắm rồi đó, tưởng mình giỏi 3 cái trò vớ vẩn đó rồi "càn" tới hả ? Mai mốt cạp mấy cái trò đó mà ăn nhé =))

12. vuminhtan_84

mới có hơn 100 bài mà thích tinh vi nữa ah`
    cứ giỏi mấy trò đấy đi rồi sau này cạp cái đĩa ăn wa ngày
    từ khi có nó vào đây chả muốn vào lại box này nữa +_+

13. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Nói hay nhỉ,thế cứ phải nhiều tầm hàng nghìn bài mới xứng đáng tinh vi à?Chẳng nhẽ ông viết 2600 bài là ông mới có quyền nói sao.Có nhiều bài trên gamevn mới gọi là pro chắc?.Dám đánh ăn tiền ko?

14. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Chả ai muốn vào hay chả mấy khi có ai vào.Công nhận mình đỉnh thật đấy,đuổi đc ng khác ra khỏi topic.Kinh.

15. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Này bác Legend_Agi,box hội vườn đào ở đâu,tôi tìm mãi ko thấy,chỉ cho anh em vào cứu đi

16. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Ăn nói ngang như cua, cái lối ăn nói này mà đòi áp dụng vào thế giới games đầy tính nghệ thuật thì đúng là 1 sự sỉ nhục, Brigandine ơi, tao thương mày quá, dính bụi bẩn rồi sao mà rửa đây ?
    @Bch: tui cóc cần biết ai bao nhiêu bài, nhưng cái kiểu xưng hùng xưng bá của ông làm ngứa mắt nhiều người, nếu ông giỏi thì truy ra luôn địa chỉ nhà tôi rồi mướn xã hội đen tới thanh toán đi , hô hô =))

17. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

to vuminhtan_84 lâu lắm mới thấy ông xuất hiện đó nha. đúng là dạo này có mấy đứa nhóc vào quậy, nói nhãm nhí. cho nên tui cũng chẳng bùn post bài luôn

18. vuminhtan_84

lên đài trong 6 tháng
    vẫn ol thường xuyên bằng nick oblivion
    bài viết của cả 2 nick bằng nhau bỏ thì tiếc lắm +_+
    thui thì dùng cả 2 vậy +_+

19. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

1VS 1, kéo nhau lên exp luôn cho tiện =)). Giỡn thui, chứ mấy bồ có thấy là đang cãi nhua không ích lợi gì không hả.
    Tui chơi bàn Edition tiếng anh, chỉ thấy có thêm các đoạn anime chứ chẳng hay hơn cái cũ, vơi lại chằng có chỉnh đưoc75 cảnh đánh cận chiến như bản cũ

20. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Chú hiệp sĩ à,khỏi phải khóc lóc,mà anh cũng chả muốn tìm nhà chú làm gì.Bây giờ thằng nào trình cao thì thằng đấy có quyền xưng hùng xưng bá.Anh đang rất cần thằng nào ngứa mắt đến đánh ăn tiền với anh cho anh được học hỏi.Chú lại còn dẫn văn tế vào đây làm gì,buồn cười quá.Anh nói có thể ko hay nhưng trình anh thì cao.Nếu chú nói hay như vậy mà thắng nổi anh thì anh xin gọi chú là sư phụ.Có điều nếu chú thua thì cẩn thận bị mang tiếng là thùng rỗng kêu to đấy.Phải như anh đây này,thùng đầy mà kêu vẫn to