AI LÀ FAN CỦA LANGRISSER THÌ VÀO DÂY(THẢO LUÂN)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Foulu1, 10/4/04.

1. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn chơi trên hệ máy vi tính thì mã rất là dễ dó chỉ cần dùng artmoney là chỉnh dc rồi nhưng phải chỉnh dúng cách cơ,còn nếu chơi ở hệ máy cũ thì bạn phải mua cục save bất tử và ra cửa hàng hỏi mã mà mua
    Nhưng trước khi chơi mã bạn nên tìm hiểu kĩ về các bí mật trong L2 di và chơi thật thành thục vào như vậy mới hay chứ

2. Chiplucky

Chiplucky The Invisible Man

lúc truớc, tôi chơi L2 là trên hệ máy cũ, lúc đó không có xài cheat, chỉ sau này có thằng bạn nó mách bảo xài cheat có thể chỉnh được nhiều money để mua cây búa đỏ, áo giáp xịn, nên mới chỉnh,... nhưng sau này thì không còn chỉnh nữa, chủ yếu là để dành tiền ở nhiều màn. mỗi lần ra trận chỉ lấy tối đa có 4 thằng lính thôi.

3. spaghettyboy

spaghettyboy Mr & Ms Pac-Man

không có ai ở Hà Nội sao
    bây giờ muốn tìm mua lại mấy cái đĩa L khó wá

4. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Mình ở trong này chứ ko co ở ngoài HN nên bạn thông cảm cho nha.Nhưng nếu bạn càn mã thì mình sẽ chỉ cách chỉnh trên máy vi tính cho

5. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Lần trước vì bảo vệ trò mình thích nên cũng có lỗi với Chip nên Chip thông cảm cho mình nha [-o< [-o< [-o<
    Mà này mình bất ngờ lắm nha vì mình chơi cũng giống bạn vậy tìm dủ mọi cách dể giành tiền nhưng ko lấy ít wan dâu mà mình xài dồ yếu từ dòng dầu dến dòng cuối luôn,với lại mình tận dụng các dồ lượm dc
    Từ dầu dến giờ chúng ta vẫn chưa nói dến dồ nào mạnh nhất vậy theo bạn dồ nào mạnh nhất vậy

6. super_boss

super_boss Being Crazy Moderator

Thế có ai biết cách đi trong trò Growlancer hông, nghe nói trò này còn được gọi là L6 nhưng tiếng Nhật không và còn chiêu tìm đường mỗi trận nữa --> mù tịt tiếng Nhật hic nên không choi nổi, có ai có FAQ của trò này hông. (nó chơi trên PS1 nhưng tui đi tìm nát mấy trang FAQ hông thấy)

7. Chiplucky

_ to Foulu1: kô sao, tính của tôi dễ chịu lắm, không vì những chuyện như thế mà giận đâu, cứ nói thẳng thắn nói chuyện một cách thỏai mái là được rồi. còn về đồ nghề đã nhất trong game thì còn tuỳ người sử dụng, đối với các tuớng đánh thì tôi thường xài mấy cây búa đỏ, tăng sức đánh nhưng giảm sức thủ. còn đối với các pháp sư thì chủ yếu xài mấy cục tăng Mp lên, tuớng nào đánh từ xa thì gắn cho nó cây cung bắn xa như xe... còn cậu thì sao ?

8. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Dối với tướng chính mình cho xài cây TGQL,dối vối phó tướng thì mình cho xài cuc tăng MP,dối với những tướng khác thì tuỳ theo
    Chẳng hạn như dối với tướng rồng thì cho xài cây giáo lửa
    Dối với tướng kiếm sĩ thì cho xài kiếm lửa
    Dối với tướng búa thì cho xài cây búa lửa
    Dới với tướng cung thì cho xài vòng cộng bước cộng và cây cung lửa
    Nhưng trong dó mình chỉ ưng mỗi cây kiếm lửa thôi tại vì nó ít hạ DEF và tốc dộ dánh nhất

9. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Trò L6 là chỉ ăn theo các L dời trước thôi và nó ko nổi tiếng bằng FF hay các game tìm dường khác dâu cho nên nó sẽ ko phiên âm ra tiếng anh dâu.Và cuối cùng là FAQ lại càng ko có.Nhưng koc ần cái này bạn vẫn có thể dạt dc lv rất là cao dánh bởi vì có một số chổ cho bạn luyện dấy nhưng phải luyện dúng cách bằng ko game over ah
    CHÚC BẠN MAY MẮN

Viết hai bài liên tiếp. Chiplucky

10. super_boss

super_boss Being Crazy Moderator

Hix hổng ra khỏi làng được nữa chứ đừng có nói là luyện :(( chúng cứ nói chuyện hoài, phải chi bằng tiếng Anh thì tui cho cái game này nát disk luôn gòi, nhưng nó nói bằng tiếng Nhật mới khổ chứ, bởi vậy, bây giờ disk trò này của tui còn mới tinh (có chơi được đâu chứ :(( )

11. huynhminhyntd

huynhminhyntd Mario & Luigi

có ai thích chơi L 4 và 5 không sao tui thấy L 6 không vậy nếu ai chơi L 5 rồi thì cho tui hỏi trong trò chơi này có mấy đồ biến hình lại vậy nó là món đồ mà cửa hàng treo giá 12500 ấy tui chỉ tìm được trong màng 24 khi dành lấy đồ với tên trùm mà về nước chúng ta gặp ấy hắn có thể biến đổi màu tóc từ trắng thành vàng á còn màng nào nữa thì làm ơn chỉ giùm cho tớ nhá

12. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

Mình dã nói về L5 và L2 rồi còn việc bạn muốn hỏi gì thêm thì hãy lật các trang trước xem lai di hả.Còn L4 thì bạn muốn hỏi gì vậy

13. huynhminhyntd

tui chỉ hỏi về L 5 thôi cho tui hỏi là ở L có mấy cái đồ biến hình lại vậy , còn về L 4 thì tui đố các cậu trong L 4 chúng ta có thể tìm được mấy cái đồ biến hình lại và tìm chúng ở đâu ?

14. Chiplucky

_ to foulu1: cây kiếm đỏ thì đương nhiên cho tuớng chính cầm rồi, chỉ có 1 cây nên đương nhiên phải được ưu tiên chứ...

_ to huynhminhyntd: bật mí một chút thử xem ^_^

15. TEARING_SAGA

TEARING_SAGA Youtube Master Race

-Trong L4 thì tìm được 4 cái biến hình.
    -Tui xin bật mí về cái thứ nhất ở map 7....
    Còn những cái còn lại thì nói sau.Hi

16. Foulu1

Foulu1 Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi thật sự ko phải có 4 cái dâu mà còn tới 2 cái nữa dó và nếu như bạn 5tìm dc tốt thì mỗi con dều dc một cái dó nha

17. huynhminhyntd

mệt quá ở đó mà chờ bác TEARING SAGA nói chắc trời sập cái thứ đồ biến hình lại tui tìm 5 cái chứ 4 cái cái gì
    thứ nhất là màng mà chúng ta rượt đuổi mấy bọn lấy đồ mà có tên kiếm cầm giáo và cung có cong là 36 và dẫn thêm quan ngựa á các cậu có nhớ tên đầu hói chứ ? màng 7 có món đồ đó nằm trong cí thùng ở sát bên cuối fải màng hình chỗ có mấy con chất lỏng á chở bên nó lấy món đó rồi chận đầu đánh giết thì ta được một món
    món thứ hai nằm ở màng kế tiếp nó nằm trong một cại chõm núi ở trên trên cùng bên tay trái đứng cho thật đúng với chỗ đó chứ không thì không có cái gì đâu đứng vào chỗ đó và chọn dòng 2 và thêm một món nữa
    món thú 3 thì nằm ở màng 12 ngay chỗ giữa màng hình fía trên chỗ mấy dãy núi có một cái thứ gì cắm xuống đất nhỏ lắm giống như thanh kiếm á vào đó cứ đè dòng trên mà nhấp thì thêm một món nữa còn 2 món thì tui đánh lính nó cho không hà khỏi cần tìm mỏi mắt hà hà

18. huynhminhyntd

có ai tìm được món đồ biến hình thứ 2 trong L 5 thì chỉ tui với tui hỏi quài mà chằng có tên nào trả lơi tui hết trơn hà , ngoài màng 24 ra thì còn chỗ nào nữa không ?

Post 2 bài liên tiếp. Chiplucky

19. TEARING_SAGA

TEARING_SAGA Youtube Master Race

Thật xin lỗi khi vắng mặt.
    -Thật ra mà nói thì trong Lang4 có 6 viên ngọc biến hình lận.Mình không thể chỉ chi tiết được.
    -Trong Lang5 thì chỉ có mãp là có ngọc biến hình.Đúng 1 viên thôi không có viên thứ 2.

20. huynhminhyntd

thế thì chán quá LANG 1 thì dễ đưa tướng lên 99 nhưng còn cái trò 5 này sao khó quá có lần sai phạm tui chơi tương tới 98 hà tức cha chả luôn ( chơi lại )