Ai là Fan của Naruto vô đây

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Jerry000, 7/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bluelion

Bluelion Fire in the hole!

Hết lòng thích là 1 chuyện, mình có thích lại ko lại là chuyện khác. Thằng Sasuke vốn bản tính ít nói khó gần, và thực chất là nó ko thích con Sakura, lại gặp cái con nhỏ nhiều chuyện cứ xum xoe lại làm phiền, nó chưa thổi lửa cho cháy quần là hên rồi. Bảo Sas ko hiểu con gái vậy chứ hãy hỏi Sak có hiểu nó ko cái đã.

2. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

Tối ngày khóc chứ chả làm được gì, chỉ có điều sau này theo tsunade-Granny học Y DƯỢC thôi ;;)[/QUOTE]
    Ủa vậy ai nói đây????Chả làm được gì đó ha:-/ Thích hay không thích là tùy vào từng người nhưng nên xem lại rồi hãy nói.Thử nhớ xem minh khi ở tuổi của nó có hay khóc nhè hay sợ rúm người chỉ vì một con sâu rau hay không mà dám nói nó là " tối ngày chỉ khóc ".Không đặt thử mình vào vị trí của nó mà nói nghe hay lắm ấy:-s .Tôi thì rất khâm phục những đứa nhỏ ấy đấy,kể cả Sakura -cái đứa mà bị chê là " chả làm được gì " vô tích sự ấy!!!!Và tôi nghỉ người phải xem lại không phải là tôi.

3. hdht_gamer

hdht_gamer Claude, S.A gang boss

Ơ hay bác này quyết tâm tới cùng thi chiều thôi ^___^
    Thì ko phải con bè Sak này trước đây chỉ biết khóc thôi sao, ko quan tâm nó làm cái gì cả . Chính ngay cả nó cũng tự nói với lòng : trước đây chỉ toàn Nar Sas bảo vệ cho mình, mình thật vô dụng <--- ngồi khóc xong, rồi xuống tóc thể hiện quyết tâm gì đó . Rốt cuộc từ hồi xuống tóc đến lúc sau bọn konoha đi giải cứu thằng Sas thì nó cũng chỉ ở nhà mà chờ đợi chứ ko làm gì thêm .
    Mãi sau này mới theo bà nội Tsunade, lúc ấy thấy còn đỡ đỡ .
    Những người như Sak gặp thiếu gì, cái kiểu quyết tâm ấy . Đối với tui, cho đến giờ thì Sak cũng vậy mà thôi . Cái tính nó từ đầu đến giờ ko thix là ko thix, có làm gì đi nữa (mà đương nhiên phải làm cái gì đó chớ, ko lẽ ông Kishimoto tạo nó ra để chơi àh :))), tui ko phải loại ăn ko nói có mà đặt điều với bác .
    Trên diện chung nhiều nv của Naruto thì Sak và con nhỏ Ino là 2 đứa tui ko đánh giá cao :-"
    Mà thôi, tui đã nói tui ko thích nó mà, tại bác muốn thì tui làm cho ra nhẻ luôn :))
    Tui xem kĩ mới nói, mà tui cũng nhớ những gì mình nói, ko cần bày đặt quote ra làm gì cho nhọc xác bác :hug:
    Bác tâm đắc với Sak thì cứ việc blah..blah..blah... đi :)), ai cấm, mỗi người một quan điểm, sao cứ phải bẻ suy nghĩ người khác ???

PS : sao Temari và enten ít đất dụng võ thế này ?

4. congtri88

congtri88 Legend of Zelda

trời, Sak dũ lám chứ giỡn hoài, trong cái vụ gặp tụi lính giáp về sau, thằng kia có 3 con nhỏ ngừơi thú, nhỏ Sak này tay đôi xử luôn con người sói chứ giỡn 8-}, còn con Hinata sau cái vụ lũng tim ở Chuunin tournament thì luyện lên cũng khá, 1 mình đập nguyên con ong bự với thằng rỉ sét 8-}

5. sokis

sokis C O N T R A

Vớ vẩn tự nhiên lấy chuỵên mình hồi nhỏ ra đây nói bộ hồi nhỏ ông giống nó lắm à tui ko dám nói hồi nhỏ ko bao giờ khóc nhưng đấy là phim thì làm sao so sánh dc mà trong phim nó nhiu tuổi rồi nhỉ mà kêu còn nhỏ sau này nó có làm dc gì thì kệ nó ,nếu nó có làm hokage (Vd thui) cũng kệ nó nhưng tui vẫn nói ko thích là ko thích giống như ở ngoài đời vậy thôi có người thích mình cũng có người ko thích chứ mắc mớ gì mình bắt người ta phải thích

6. congtri88

So sánh bậy, ở ngoài lúc đó liệu mình có nhảy nhót như nó được ko, mình đâu có được quăng vô cái môi trường như nó, con nhỏ Sak hay khóc thì tui thấy cũng đâu có nhiều lắm mà chơi tới "tối ngày" o.O, oan quá oan quá 8-}.
    Vả lại sau cái vụ cắt tóc nó mạnh mẽ hơn rồi, chỉ khóc vào những trường hợp "i miss you" hay là "please don't die" thôi 8-}

7. sokis

sokis C O N T R A

Thì bởi vậy mà có người so sánh mới chết chứ là người thì phải có người thích người ghét chứ đâu có thể nào bắt bẻ này nọ dc lúc đầu nó khóc thì nhìu người ghét nó về sau nó ko khóc nữa thì ít người ghét nó thui (tui còn ghét chứ chua hết:D )chứ đâu có ai mà dc thương hết đâu

8. yamaki_vn

yamaki_vn Donkey Kong

chắc là ổng thần tượng sakura lên...

9. hdht_gamer

Thôi, truyện đâu chỉ có một mình Sak đâu mà bàn luận dữ vậy các bác :hug:

Có bác nào thích Gaara ko, tui thấy thằng này cũng bảnh, qua phần 2 trong bộ đồ nó bận đẹp chứ :D
    Tiếc là nó ko còn Ichibi trong người nữa T___T

10. panda23

panda23 Donkey Kong

có vẻ người thích và ghét sak cũng nhiều nhỉ;)) từ 2 bên đó rút ra kết luận con người ko bao giờ là hoàn hảo đúng ko? mà đây là nơi bày tỏ ý kiến của mình, dù khen hay chê mình cũng mong đừng dẫn tới chiến tranh hen^:)^ À mà thằng gaara xuất hiện làm chi vậy? tốt hay xấu

11. hdht_gamer

Có war gì đâu :hug: chỉ là mỗi người trưng y kiến ra thôi

Ủa mà bác xem manga tới đâu rồi ? Hỏi Gaara xuất hiện làm chi :o ?
    Thì xuất hiện hồi đầu part 2 đến giờ, nó bi giờ đã là Kazekage của Sand Village, hồi ở part 1 lúc đánh với thằng Kimimaro thì nó đã theo để giúp Konoha rồi, bác bảo tốt hay xấu ;;) .

12. yamaki_vn

yamaki_vn Donkey Kong

phần 1 thì khỏi nói nhưng sang phần 2 gaara đâu đến nỗi xấu,nó bị tụi akatsuki bắt đi rồi mà,nhưng kể cũng lạ kô hiểu bọn akatsuki lấy nguồn năng lượng trong người nó và naruto ra bằng cách nào mà cứ nhằm bắt 2 thằng đó,

13. hdht_gamer

Ai bảo Gaara xấu ? tui ghi vậy ý nói Gaara sau này đã hợp tác với konoha, là tốt đó :)) Tui khoái thằng nhóc này lắm :;)

Mà Gaara sau khi bị Akatsuki bắt đi để lấy Ichibi ra khỏi người nó . Lúc ấy tưởng chết luôn rồi, nhưng đã được cứu sống, chỉ ko còn là jinchuuriki nữa thôi .

Naruto với Gaara là những jinchuuriki, trong người 2 đứa này có Kyuubi và Ichibi <--- Akatsuki muốn bắt tụi nó để lấy 2 con này ra, làm vậy tụi nó sẽ có sức mạnh #>:) phục vụ âm mưu

14. congtri88

Anime này càng ngay về sau càng ớn ăn đó :o , mấy người có tuởng tuơng nổi 1 thằng nhóc con trai mà nó vẽ như thế nào ko, nếu mà ko phải tụi này nói chữ "boy" nó ra thì chắc là tui cứ tuởng nó là con gái rồi, từ giọng nói tới hình dáng, đúng là, với truyện này thì ko dám nhìn bên ngoài :whew:

15. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Naruto về sau mấy thuật Ninja ko còn đơn thuần nữa, mà gần giống như là phép thuật luôn rồi =.= pó chiếu

P/S: konoha là ai ? :-"

16. hdht_gamer

@Hei : Konoha là làng lá cây, Leaf Hidden Village . Coi đến giờ mà sao bác hỏi vui ghê :))

17. sasuke1992

sasuke1992 Youtube Master Race

tui có link down tập mới nhất here

18. sasuke1992

sasuke1992 Youtube Master Race

sorry tui post nhầm vào đây down nè click here

19. congtri88

về sau tui thấy nó có skill gì mới ngoài rasengan và phân thân chi thuật đâu mà pháp với chả phép, thằng đó chỉ có bấy nhiu, còn biến con cóc ra là lấy đại bác bắn ruồi, nó chưa cần xài 8-} (mà thằng này tự tin vào sức lực của bản thân hay sao mà về sau ko thấy nó sử dụng sức mạnh hồ ly nữa nhĩ?)

20. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

Không phải hắn tự tin đâu mà vì hắn được " đàn anh " cho biết là hắn được chọn để phong ấn hồ ly vì bản thân hắn có sức mạnh thui.Vả lại bây giờ dùng sức mạnh hồ ly cũng khó rồi vì Sasuke phá cái một:p .
    Mà tôi xin đính chính lại là tôi chả thần tượng gì Sakura cả.Chỉ đơn giản là tôi không thích thấy cái kiểu nhận xét bất công thôi.Con bé đó cũng như " bè đản Naruto " chẳng phải là thực sự dũng cảm khi dám quên cả bản thân để bảo vệ cho banh bè hay sao???Dù khóc một chút thì cũng không thể phủi toẹt mọi nỗ lực của nó được.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.