Ai là game thủ thì không thể không đọc

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi MrHolmesvn, 7/4/07.

1. traixinhxinhxinh

traixinhxinhxinh Youtube Master Race

Chaò các bạn mình xin góp ý xiú!
    Mình đồng tình vơí câu noí naỳ.Các bạn có dám chắc hiêủ hết được công việc cuả GM không,các bạn có làm được không mà laị chỉ trích nặng nề thế.Theo mình từng thâý thì họ làm "làm dâu trăm họ"cực đủ bề đúng hơn.

2. Vampiric_Cubic

Vampiric_Cubic C O N T R A

Theo ý kiến của mình thì GM VN thật sự làm việc ko tốt lắm có thể là do đây là 1 nghề mới ở VN . Nhưng nếu đưa 1 số game online ra mà nói thì GM của VN làm việc thật sự rất chán những điều cần làm thì ít GM nào làm còn việc ko ai làm thì làm hoài àh điển hình như là cần tổ chức nhiều even hơn ,tăng cường tốc độ giảm lag,delay ,chống hack, lừa đảo trong game thì ít thấy game nào làm lắm còn những vấn đề bán hàng từ GM (lén) thì hơi bị nhiều đấy. Mình thấy chỉ mỗi GM của VLTK là làm việc tích cựa (mặc dù mình ko chơi VLTK) => Thì 1 Game Online dù có thể ko phải là 3D như VLTK nhưng với GM như vậy thì người chơi vẫn rất đông Còn 1 game online 3D mà lực lượn GM CÙI GHẺ thì mình ko còn zi` để nói

3. luky89

luky89 C O N T R A

toàn mấy ông to mồm. cứ thử làm GM đi rồi hãy nói nhé. =)) . họ chỉ việc vào ct ngồi uống nước và cuối tháng lĩnh lương chắc =)) .
    Gbvn cũng đã tồn tại gần 3 năm rồi. game ol hay off có lúc lên đỉnh cao cũng có lúc lụi tàn . số lượng người chơi vẫn đông đó chứ. việc chuyển acc và item wa gb intel cũng đang được tiến hành. có bị mất mát gì đâu ? . chỉ khó hơn chút nếu cần mua cash gb gis thôi .