Ai thích vẽ vô đây !!

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi dykk211, 19/7/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SUZA

SUZA C O N T R A

shadow , hack speed gì mà xấu tàn bạo , cực xấu , từ dáng đứng cho đến nét >> xấu tàn bạo , 2 /10 điểm
    hình như thằng này ở trong game thì phải
    PS tidus: lật lại khoảng 100 trang chắc sẽ thấy thời kì hưng thịnh của topic :))

2. shadowind

shadowind Fire in the hole!

ớ ớ,ngất,dáng con này xấu áhTT,nét thì khỏi chê,vẽ như phác mà,còn cái dáng làm vốn mà cũng bị chêTT

3. MegaOpera

MegaOpera Mega Man

trước manga vào thì bị tả thực đá đít,bây giờ tới thời kì hưng thịnh của manga nên chắc là ngược lại,nhưng dù sao thì tui cũng post thể loại yêu thích của mình thôi,các bác muốn phanh thây thì tùy nhé :D

bức này định vẽ cặp mắt quyến rũ thôi,nhưng thấy trống quá nên vẽ nửa mặt luôn :p

4. shadowind

hính thứ nhất là cái mũi và cái miệng,chú thứ 2 cái trán và cái đầu

5. MegaOpera

MegaOpera Mega Man

shadow nói y chóc nhỉ,thằng thứ nhất muốn mũi tây 1 chút nên cho hơi chẻ,nhưng có lẽ thể hiện ko đạt,còn miệng thì bó, thằng thứ hai trán dẹp hay đầu bự ???
    sao lên đây thấy dơ quá,ở nhà tranh sáng đẹp lắm -_____-

6. shadowind

tại tóc nó phồng lên nhiều quá,nhìn từ dứoi lên thì nên ngắn lại,chứ trán chắc ko sao,tại tóc đó mà

7. SUZA

SUZA C O N T R A

bổ sung hình 1 , cái mũi , cái miệng và cái vai cái mặt bị lệch nữa + thêm chữ kí ngoằng nghèo :))
    hình 2 ko có gì đáng nói trừ chỏm tóc

8. brain10master

brain10master Fire in the hole!

Tớ rep cho Anima rùi đóa ! ::)
    Tranh của Mế gà vẫn như ngày xưa nhỉ ? Nhìn cũng có nét riêng , nhưng tỉ lệ chưa ổn lắm nên nom hơi giả, nhất là mắt nhìn ko tự nhiên lắm , cứ như đang nheo lại ý . Với lại cậu xài bóng gạch thử đi , chứ bóng mịn kiểu vầy tớ cứ thấy hơi bẩn bẩn ::)

9. SUZA

SUZA C O N T R A

éc , tại cậu ấy bất cẩn thôi , tớ cũng vẽ bóng mịn mà có thấy bản gì lắm đâu , nhất là cậu ani , bức nhân mã đó cậu vẽ ko thấy bụi luôn :))

10. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Bức 1: Với hướng mặt và cần cổ như thế thì cái thân ko như thế - cổ bị lệch, trông như bị bướu cổ vậy :/, mà cái thân của 1 thằng con trai thì ko nhỏ như thế =).
    Bức 2: thể hiện ít quá nên ko có gì đáng nói, trừ mỗi mái tóc :).

11. brain10master

brain10master Fire in the hole!

Cậu chưa thấy bẩn vì tớ đã chém cậu đâu :-" . Bóng mịn cũng có nhiều cách để vẽ chứ ko phải chỉ có 1 cách đâu . Tùy vào cách vẽ + công sức bỏ ra mà hình sẽ mịn kiểu sạch hay mịn bẩn 1 chút.

12. SUZA

SUZA C O N T R A

câu này nghe lạ tai quá :D hehe , chứ ko phải bức nào tớ up lên bác cũng nhào vào chém tiên phong hả ;;) :x , kin >> những kí ức kin hoàng về brain :))
    PS: nhớ rep cho tớ :) ( bắt chước ani )

13. tu10tin

tu10tin T.E.T.Я.I.S

Chê gì mà tàn bạo thế Suza :o
    Dáng đứng thì có gì xấu lắm đâu
    Con nì thì ngoài cái cổ hơi bất hợp lý thì mình cũng chẳng thấy có vấn đề gì :| :cool:

14. anima99998

anima99998 Mega Man

chỉ có fear với brain là rep, love u guys :hug:

mấy bác khác sao không rep cho tớ :(( SUZA + shadow

15. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Cậu này ỉ ôi hoài :/.

Edit: Cái bức của shadow thấy ngoài cái đuôi trông như thanh kẹo giáng sinh ra thì ko có gì đáng phàn nàn về 1 bức hack speed cả '.'.

16. shadowind

mới phác mà làm dữ thế,giờ finish nè,nói thiệt là toàn xài cọ lớn đi khối chứ chả có nét gì cả,đang thử cách này vậy thôi,mờ ảo thì chém tớ chịu,ani,dc chưa?

17. tu10tin

tu10tin T.E.T.Я.I.S

Chó sói mặc quần :devil:
    Để cái viền trông hơi phản cảm

18. Hurt,Die or ...?

Hurt,Die or ...? Dragon Quest

*Ass: Tôi đâu có chê j đâu.Chỉ bảo là tranh ông với tranh con nhỏ đó cộng vào với nhau là 10%.Kula 2%, ông 8 %. KO có ý chê xấu, nhưng nếu so với tranh gốc thì...;;) Nói chung là chưa ra đâu vào đâu cả.Ông chưa hết sức mà, nếu tỉa tót kỹ hơn thì sẽ giống hơn nhiều.=))
    Nói lại, hay giới thiệu lại về mình với ấy nhé:
    14,5 tuổi
    Mù Photoshop
    Chuyên dùng màu nước but thình thoảng có dùng Acrylic.
    Chưa từng đi học về art hay bất cứ cái j như thế.
    Còn nữa, tôi là FEMALE, don't ever call me "ông" again, OK sweetie:'> ?
    Vừa nghỉ hè nên rảnh rỗi nên sẵn sàng chấp nhận bất kỳ lời thách đấu nào, but chỉ trong vòng từ bây h đến 6/7.Sau hôm đó là em biết điểm thi lên cấp 3 ạ.=> Hiện đang ngồi chờ chết.T___T
    Vậy Ass thách đấu với tôi chứ j ?.Rất hân hạnh được tiếp cậu.^^
    Chép tranh thì tôi ko thick, mà trong thời gian đó mà cậu chỉ vẽ được cái hình như vậy thì đấu với tôi vẫn còn hơi sớm đấy sweetie. Một khi đã thách đấu thì phải đấu hết sức đi. Cậu có thực lực nhưng lại quá nóng nảy. Điều này sẽ dẫn đến một chứng bệnh nào đó mà bà chị Kula đã bị nhiễm bẩm sinh.=)). Tôi ko thik như thế nhưng lại khá ấn tượng trước thực lực của cậu. Cậu có thể làm nhiều hơn, rất nhiều so với những j cậu đã làm.Vậy nên, cùng cố gắng nhé !^^Vẽ tranh màu bt thôi, trong vòng 2 tuần, photoshop or notis OK.^^
    @Nice: công nhận là cả ngôn ngữ lẫn nhận thức của anh càng ngày càng xuống cấp dù vẫn đang trong phạm vi human, về mặt sinh học.=))

19. Hurt,Die or ...?

Hurt,Die or ...? Dragon Quest

*Ass: Tôi đâu có chê j đâu.Chỉ bảo là tranh ông với tranh con nhỏ đó cộng vào với nhau là 10%.Kula 2%, ông 8 %. KO có ý chê xấu, nhưng nếu so với tranh gốc thì...;;) Nói chung là chưa ra đâu vào đâu cả.Ông chưa hết sức mà, nếu tỉa tót kỹ hơn thì sẽ giống hơn nhiều.=))
    Nói lại, hay giới thiệu lại về mình với ấy nhé:
    14,5 tuổi
    Mù Photoshop
    Chuyên dùng màu nước but thình thoảng có dùng Acrylic.
    Chưa từng đi học về art hay bất cứ cái j như thế.
    Còn nữa, tôi là FEMALE, don't ever call me "ông" again, OK sweetie:'> ?
    Vừa nghỉ hè nên rảnh rỗi nên sẵn sàng chấp nhận bất kỳ lời thách đấu nào, but chỉ trong vòng từ bây h đến 6/7.Sau hôm đó là em biết điểm thi lên cấp 3 ạ.=> Hiện đang ngồi chờ chết.T___T
    Vậy Ass thách đấu với tôi chứ j ?.Rất hân hạnh được tiếp cậu.^^
    Chép tranh thì tôi ko thick, mà trong thời gian đó mà cậu chỉ vẽ được cái hình như vậy thì đấu với tôi vẫn còn hơi sớm đấy sweetie. Một khi đã thách đấu thì phải đấu hết sức đi. Cậu có thực lực nhưng lại quá nóng nảy. Điều này sẽ dẫn đến một chứng bệnh nào đó mà bà chị Kula đã bị nhiễm bẩm sinh.=)). Tôi ko thik như thế nhưng lại khá ấn tượng trước thực lực của cậu. Cậu có thể làm nhiều hơn, rất nhiều so với những j cậu đã làm.Vậy nên, cùng cố gắng nhé !^^Vẽ tranh màu bt thôi, trong vòng 2 tuần, photoshop or no is OK.^^
    @Nice: công nhận là cả ngôn ngữ lẫn nhận thức của anh càng ngày càng xuống cấp dù vẫn đang trong phạm vi human, về mặt sinh học.=))

20. SUZA

SUZA C O N T R A

shadow , you make me sick :( , cực kì thất vọng , chưa bao giờ bác vẽ xấu như bây giờ , tệ vô cùng tận , siêu thất vọng >> mà do speed draw nên ... bỏ qua hehe :D
    PS : hurt này , khả năng viết của bác càng ngày càng hay đấy =))
    PS ani : tớ muốn rep cho cậu nhưng no ko cho rep >> chỉ cách đi tớ rep cho

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.