AION SV Pri mới, đường truyền ổn định, Admin chịu khó khắc phục ddos, fix lỗi.

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi thaisonlc, 15/9/10.

1. libra116

libra116 Youtube Master Race

Bạn Hoainam thì mình quá biết bạn rồi bên AV ngồi chửi ông SUn bị ổng cảnh cáo qua đây phá đám, lần nào qua các sever pri cũng thấy mặt bạn chuyện gia kích động, mình còn để ý bạn còn đến mấy tên buddy lúc nào cũng ngồi nói móc ngóe các sever khác. Đảm báo A việt hóa có mặt mấy bạn vào chơi. Chuyên gia đi khắp các sever ngồi chơi đc chút thì bắt đầu tình trạng than vãn phá hoại.

2. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

Sever down từ sáng đến giờ , sao ko thấy ai vào thảo luận xây dựng gì toàn cãi nhau chửi nhau chí chóe...Sáng tới giờ có ai chơi được ko thế, vào forum cũng chẳng thấy thông báo gì, có cái thông báo quà event cho trung thu mà ko login được sao mà nhận quà chứ.

3. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

híc híc , server bảo trì nâng cấp phần cứng , sao đến cái forums cũng bị thành trang google luôn , hết chỗ để buôn :((
    hy vọng bảo trì xong sớm :(

4. SIEUSAO99

SIEUSAO99 T.E.T.Я.I.S

Em cũng bị thế nè, tự nhiên về vô forum tính tám mà ra cái gì ấy :-/

5. tiver_da

sieusao099 là ai , chơi char tên gì đấy
    ko có chỗ 8 nên lại phải lên đây :))

6. SIEUSAO99

SIEUSAO99 T.E.T.Я.I.S

Em Linh nè :">, sao giờ vẫn kô lên Web được vậy? :(

7. noo

noo Youtube Master Race

Hic sáng h ko vào sv dc :((........

8. R o s e

R o s e Youtube Master Race

Hôm nay admin thông báo nâng cấp máy chủ, bảo trì đến 20h 26/09/10. mong sớm đc chơi :)

9. tiver_da

nhưng sao forums cũng ko vào được nhỉ
    có chung server đâu T_T

10. noo

noo Youtube Master Race

Sv vào dc chưa vậy?? 20h 15 hút rồi...

11. tiver_da

ai làm ơn cho tí thông tin về tình hình server :))

12. SIEUSAO99

SIEUSAO99 T.E.T.Я.I.S

Em biết chết liền á, giờ vô forum còn kô được nửa là :(

13. phamphuongphuong

Hãy kiên nhẫn chờ đợi.... he he từ khi VN mình có mấy SV aion pri mở ra cho anh em chơi, tớ đã tập thêm được 1 tính kiên nhẫn... trong chờ đợi. Nào là đợi test, xong rồi đợi fix bug, và khi server " bỗng dưng bị off " thì đợi mòn mỏi, đợi dài cổ ra mà ko biết khi nào SV mới on (chẳng qua anh em ta tự khổ vì trót yêu cái game này mất rồi ). Còn mấy bác Adm SV thì cứ vô tư... im lặng, vì các bác ấy biết rằng anh em giận thì giận mà thương vẫn còn thương, dù có giận nhưng khi SV on lại thì anh em quên ngay mà nhào vô chơi tiếp thôi :D
    Nhưng từ hôm qua đến giờ thấy SV off một mạch ko sủi tăm gì cả, thú thật là tớ hơi lo lo và nghĩ dại trong bụng ko dám nói ra miệng sợ xui xẻo: có khi nào " bác này" cũng " đi luôn" như mấy " bác kia" ko.......

14. tiver_da

server đã vào được rồi thưa các bạn ^^

15. kevin_ellie

kevin_ellie Youtube Master Race

hic hic cái forum mình sử dụng host free nên nó thấy anh em lên đông quá nó bắt đống tiền. Mình bực bội lắm nhưng cuối cùng cũng quyết định bỏ tiền mua luôn cái host rồi giờ chắc không down lãng như trước nữa...

16. kevin_ellie

Hiện server aionworld đã mở cửa lại ! các member đã có thể vào lại diễn đàn để xem thông tin về cách đăng nhập game. Còn mình sory về việc 20h00 hôm qua do một số trục trặc trong việc cài đặt nên không thể open đúng như dự kiến. Mọi người thông cảm nhé. Hiện nay các bạn có thể dùng tên miền aionworld.cz.cc để vào trang web của server, bằng cách click vào các nút ENTER trong trang chủ. THANK!

17. HoaNamk

HoaNamk Youtube Master Race

xin lỗi ...việc tôi chửi ông Sun không phải mình tôi..những ai chơi VA đều chửi vì tính xấu của cái AV ấy...bản thân bạn chắc cũng FANBOY AV ấy nhỉ...chăm lo từng bước chân của tụi này...cám ơn bạn đã ủng hộ bằng những việc DDos sv của các pác VA và sv khác...còn việc chúng tôi chơi Aion VH hay không là quyền của chúng tôi...và chúng tôi nói cho bạn và những người " ngơ " ra vẻ nguy hiểm ...ngồi đáy giếng nhưng nghĩ mình ngồi trên đống .... được bít là những sv chúng tôi tham gia( VA..Maxaion...2IT và thậm chí cả AV) đều đóng góp trong việc test bug...chứ không phải như bạn lâu lâu tham gia,không bít gì nhưng vẫn " ... " như thế đâu.còn vấn đề phá hoại thì chắc bạn FANBOY AV bít là ai chứ không phải chúng tôi...chả ai rỗi hơi đâu vừa " phá vừa la " bạn nhá .

18. Moody

Moody Mega Man

Bác HoaNamK nói đúng rồi, các bác cứ thử nghĩ xem rảnh loz đâu mà thấy sv mới ra đâm thọc chọc bị cái sv đó, để đc cái gì cơ chứ, bản thân các sv private đã thu hoạch đc xu nào đâu, thì cái vụ thuê người ném đá giấu tay có tác dụng ko các bác.. nói tóm lại cũng vẫn chỉ là người chơi thấy ko ưa thì nói thôi

19. kevin_ellie

SERVER ĐÃ WORK THÀNH CÔNG 2.0 http://aionxworld.info/forum/showthread.php?109-Server-2.0-_&p=496#post496

20. phamphuongphuong

Chúc mừng các bạn... tuy nhiên bây giờ mình thấy anh em đang phiêu bạt bên SV Aion.Việt hóa , cũng đã bỏ nhiều thời gian và công sức train lv và kiếm đồ nên cũng ko dễ gì từ bỏ ngay để quay về. Vì vậy theo mình các bạn cứ kiên trì hoàn thiện SV tốt hơn thì từ từ anh em lại quy tụ về đông vui thôi..... vì theo quy luật mà, cứ SV nào ổn định và có nhiều update mới là gamer sẽ chọn để chơi thôi.