Aion việt nam server 2.1 [ www.aionvietnam.net ]

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi danhvc, 9/1/11.

1. Veronica.S

Veronica.S Mario & Luigi

Sao server này ít người chơi vậy? Vào chẳng thấy ai chơi cả?

2. Moody

Moody Mega Man

Ước gì mấy bạn ở AION làm được quả ra mắt hoành tráng như LÔNG.US nhỉ? thì mình sẽ ăn chay 1 tháng luôn. phục các bạn LÔNG

p/s :1 tràng vỗ tay cho bạn miky, đúng là 1 người tâm huyết với aion, cái gì cũng bít. gọi là bậc bô lão trong làng aion việt

Chỉnh sửa cuối: 7/4/11
  3. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

Bạn đang viết cái gì thế?? làm gì màla lối kêu gọi cảnh báo :D Mình và một số anh em hiện đang chơi SV của Singapor ( Addiction) trong đó có cả Teraga/ Ono/ Jupiter... v..v.. vẫn đang online bình thường có ai bị lock gì đâu :D ..... Lẽ ra mình xem qua bài này rồi thôi nhưng thấy bạn bịa đặt nghe khó chịu nên muốn có vài lời với bạn.
    Thứ nhất: tất cả các SV aion của người VN ta tạo ra cho gamer đều đáng trân trọng , bạn ko nên chủ quan bằng ý riêng của mình mà kêu gọi ủng hộ SV này, ko ủng hộ SV khác. Anh em gamer sẽ tự mình sáng suốt lựa chọn SV nào mà chơi, vì việc này còn phụ thuộc vào sở thích cá nhân; rate cao hay rate thấp, thái độ cư xử của Adm với player, anh em bạn bè cùng nhóm chơi chung .v...v...vì vậy bạn kêu gọi là vô ích.
    Thứ hai:Thái độ và lời nói của bạn mang tính hiềm khích cá nhân chứ ko phải mang tính xây dựng cho 1 cộng đồng aion Vietnam đoàn kết và vui vẻ, thực tế tất cả những ai yêu game aion đều mơ ước VN có 1 SV hoàn chỉnh để toan` bộ mọi người sẽ tập trung về chơi cho đông vui . Điều này phụ thuộc vào những người tạo ra những SV aion như thế nào và có hoàn thiện được hay ko, tất cả còn đang ở phía trước. chúng ta còn phải chờ. Còn SV Aionvietnam này hay SV gì đó của Ryu thì cũng phải chuẩn anh em sẽ tự nhiên vào chơi, còn ko thì cũng sẽ vắng :D ko cần phải kêu gọi.
    Thứ ba: khi post bài bạn vui lòng coi kĩ lại câu chữ chính tả , đừng để người ta vừa đọc vừa cười :D ( thí dụ:hôm nay QUAI lại bài này.hay 1CHUC cảnh báo.,, chắc NIT... v.v..)

4. ♥†Ken†♥

♥†Ken†♥ Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Mấy bạn cho mình xinh link down cient AION của sever này đc ko mình newbie mù tịt . Mong các bạn giúp đỡ

5. zidanetri

zidanetri Mr & Ms Pac-Man

bạn qua topic aion cua gamez trang đầu tiên có link client đấy . dow về update lên là chơi được

6. mrbombo89

mrbombo89 Youtube Master Race

Mọi người vào chơi đi cho vui nào ^^! Kệ mấy thằng rỗi hơi đi ném đá thiên hạ đi các bạn ơi ! Mình nhớ hồi xưa chơi AION việt phục nhất ông Jupiter ( char là Templar thì phải ) Hy vọng sv mới này sẽ có nhiều event cho mọi người cùng tham gia ... như thế mới có hứng cày kéo... còn chuyện rate cao hay thấp thì cũng bt thôi... Hồi xưa AION việt của roto mình với thằng bạn cày 1 tuần là max 50 rùi ... chủ yếu là mọi người có muốn chơi hay k thôi !!!

7. zidanetri

mấy hôm nay thế nhiều anh em vào chơi lăm rồi mọi người cố gắng tham gia đi . ai hiểu biết nhiều thì liện hệ với admin để phát triền thếm nào. ;))

8. adena1b=220k

adena1b=220k Mario & Luigi Lão Làng GVN

vậy sever đã có nhiều người chơi không tương lai sever có mịt mù không nếu ổn cho mình tham gia với mình ủng hộ tới cùng :|

9. pikachu1744

pikachu1744 Legend of Zelda

Sao so sánh thế được. Cái LOONG nó quảng cáo thấy bà ra, treo banner trên cả những diễn đàn lớn như vnsharing. AIONvietnam thì chỉ truyền mồm nhau, dĩ nhiên không thể bằng rồi. Nếu chịu khó PR thì chắc chắn sẽ đông chả kém gì.
    Mà xem bộ hàng vn lúc nào cũng bị lép vế bởi hàng nước ngoài nhỉ =.= . Muốn chơi quá mà cứ thấy lo lo.

Chỉnh sửa cuối: 22/4/11
  10. shenlong2812

shenlong2812 Youtube Master Race

Ban nao co link down full client = torrent share cho minh voi. Down mf 83 part lau lem. Thanks.

11. zidanetri

12. adena1b=220k

13. muculan

muculan Youtube Master Race

mới update xong .báo danh cái nào!!
    Nickname: Heinekenbeer
    Class: SM
    Home: elyos
    mong mọi người giúp đỡ
    nếu ai từng chơi aionviet , vnaion. chắc đều biết mình với cái nick Heineken hehe
    legion King0fKing huyền thoại. hihi
    đặt chân vào aion thôi, ghiền quá roài!!

14. zidanetri

Dùng cái NClaucher mà update lên cho nó up lên bản cao nhất rồi, vào đến đoạn đăng nhập thì thoát ra . Rồi vào lại băng path của aionvietnam.net

---------- Post added at 17:53 ---------- Previous post was at 17:50 ----------

Anh em nào chơi bên này báo danh luôn nhé để vào trong còn tiện bề giúp đỡ :D.

15. adena1b=220k

ờ thanks cám ơn bạn mình đang giải nén trong nay mai sẽ tham gia sever
    Class dự kiến: GLadiator Race Asmodian đây là lần thứ 2 chơi nên chưa biết nhiều :P

16. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

Bác admin ey sao tôi làm xong hết rồi đến đoạn điền ID pass xong enter nó đứng im chết lặng luôn ko cho vào sever vậy ?? Đang xài client 2.1.0.12 chuẩn ( vừa nghỉ Israphel bên na.aiononline )

17. adena1b=220k

ờ tui cũng bị vậy đấy :( cho xin patch nào để fix đi

18. zidanetri

sever đã chạy ngon rồi mà . kiếm thêm anh em nào chơi asmo đi làm cân bằng thế giới đi bên ely đang chiếm số đông

19. NguyenVuArch

NguyenVuArch Youtube Master Race

Cái Lancher của sever down ở đâu vây? trang chủ không thấy?

20. se7gecko

se7gecko Youtube Master Race