Aion việt nam sever mới đây anh em vào chơi nào!

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi xuantienlc, 29/8/10.

1. depzaithia

depzaithia Mr & Ms Pac-Man

trang chủ bị ngủ đông rồi. vào ko dc

2. OdinSword

OdinSword Legend of Zelda

Đi ăn sáng về Ser đã cù đèo , trước đấy có vào 4rum thấy báo 9h down Ser Update thế mà 8h đã die ....

3. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, chả biết tình hình rồi sẽ ra sao lol

4. thaisonlc

thaisonlc Mr & Ms Pac-Man

chơi vẫn bình thường chả sao cả, à hóa ra cứ down là vào đây post bài, gamevn nhiều mem hay nhỉ, 1 bên thì cố gắng phục vụ, 1 bên thì cố gắng chê bai nói những câu không có tinh thần, thử hỏi bây giờ ping good thì chơi ở đâu hơn thế?
    Hay tại các bạn chê bai chán nản vì nó không 100x rate như 2IT, hài quá.

5. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

He he theo tớ thấy chả bình thường tí nào, nếu 1 sever hoạt động nghiêm túc( thí dụ Ìninity ) và bài bản rồi thì trước khi cho SV down, player sẽ được thông báo để move đến 1 nơi an toàn và log out...... còn ở đây là off cái cụp... xong. Đang giai đoạn chạy test bug, test đủ thứ mà Gm ở đây hình như chỉ có 1 mình, việc thì nhiều làm ko xuể nên cũng ko ai trách móc kêu ca chê bai gì đâu, ngược lại vào trong game gặp bác ấy ( hình như char : Sout ) , mọi người đều vui vẻ trò chuyện động viên. Còn việc anh em mỗi khi SV down mà vào đây post bài theo mình là than thở lo âu chứ ko phải là chê bai, bởi vì mọi người đang bị ám ảnh bởi những cái chết của các SV Vietnam như vn.aion, max.aion, aion.viet... Còn việc nói những câu có tinh thần hay ko có tinh thần thì he he tớ thấy chẳng còn tác dụng rồi. Nhớ lại hồi Max.aion mới bị ddos, vào topic thấy ai cũng hô khẩu hiệu: cố lên... cố lên... các bác Adm xúc động khi thấy gamer ủng hộ liền tuyên bố sẽ không bao giờ từ bỏ tâm huyết của mình... làm anh em gamer aion VN hi vọng lắm lắm... cho đến tận bây giờ.lol....lol

6. Moody

Moody Mega Man

Thế bên elyos có ai LEGION nào ko để xin vào với

7. xuantienlc

xuantienlc Youtube Master Race

mình vẫn đang chơi tại sever nay chơi rất ổn

8. Leos

Leos Youtube Master Race

bà mịa , down có cái patch mà 40 phút là sao , trong khi down mấy cái khác down speed 150-200kb mà down cái patch này rớt xuống 10kb/s là sao ? :-o