Ak Fighter Pro V220 14-03-2010

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi HeyHiAll, 15/3/10.

1. hoangvu11a1

hoangvu11a1 Youtube Master Race

Bạn Anh Kiệt có thể thêm vào tính năng tự động SP theo % giống như HP được không?
    Thanks.

2. BO_17

BO_17 Youtube Master Race

akiet ơi sao đi TA kill boss xong nó ko tự nhặt đồ mặc dù đã set auto chả 1 nhặt đồ:on, auto keep on.còn bấm tay nó cứ đứng trơ ra đó ko thèm nhặt bật tắt auto keep gì cũng vậy hết đó :((

3. HeyHiAll

HeyHiAll Youtube Master Race

Bug item: ko nhặt được do lỗi của GE.
    ==========================

4. BO_17

ko phải bug item.vì mình kill didos mà.kill xong nó đứng trơ ra ấy.po tay lun

5. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Đi TA mà cũng auto nữa, bó tay thiệt.

6. BO_17

ko auto chẳng lẽ bơm máu = tay à.vừa né nghịch đảo của didos vừa xài skill vừa bơm máu.chưa kể di farm xu ko auto bơm máu thì giáp íu quái nó đập cho bẹp dí

7. nobitu2tuoi

nobitu2tuoi Youtube Master Race

Đi TA ko nên xài cái Akiet. Xài Akiet nhiều lúc tức bò đá luôn. Xài cái nutkung phiên bản cũ ấy. Đồ cũ vậy mà ngon :D

8. HeyHiAll

Ak Fighter Pro là AI dùng cho AFK nhiều giờ liền để luyện cấp tự động.
    Nếu dùng vào việc khác sẽ ko thích hợp, ráng chịu.

9. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Cậu xài auto mà cóc biết gì cả, ko bấm shift 4 vẫn bơm máu đều đều. Nhiều lúc đang train về làng pvp, tôi ko bật shift 4 vẫn đánh nhau vô tư mà.

10. phatquang

phatquang Youtube Master Race

Các bác ơi cho mình hỏi chút, mình mới sài cái auto này mà sau con Emila The Sangle cua mình lúc chĩnh auto Shift+ T/G/B: Auto buff tăng cường thể lực cho Team (Team Protection) / Auto buff tăng cường thể lực cho riêng pháp sư (Self Protection) / Tự động bay có trể (Delay Auto Levitation) / Tự động bay ăn SP (SpPot Auto Levitation) cho từng nhân vật mà không được vậy? nó cũng ko tự buff máu với HS lun. Giúp mình với,thak nhiều ^^!

11. bthieuanh

bthieuanh Mr & Ms Pac-Man

Bạn nào cho mình hỏi với. Mình down file AkFtPro.zip về giải nén ra chỉ có 2 file ai.ipf và MyHotkey.xml thôi. Vậy thì chép vào thư mục chứa GE là auto đc rồi à? Có ai hướng dẩn giúp mình nhé.

---------- Post added at 14:57 ---------- Previous post was at 14:23 ----------

Ok men, sau 1 hồi lục lọi topic thì đã tìm ra cách auto. Thanks anh chủ topic và các bạn đã có bài hướng dẩn :D
    Mình chơi sv Hảo Vọng gia đình SilverEye. Ai rảnh lên thì pm chỉ chỏ vài điều với nhé. Niceday :)

12. Tihsllub

Tihsllub Youtube Master Race

Dạo này thấy có nhiều newbie vào đây quá :D
    dạo trc về Rebol dạo vài vòng cũng thấy có vài new, gặp là minh trợ giúp 150k vis :D dù ko nhiều, nhưng cũng đủ trang trãi, tui ở HT ;))

13. amoni

amoni Mega Man

Ak FT là Pot HP Unkeep mà.

Đề nghị đồng chí Ak cho tớ địa chỉ để gửi hối lộ, có gì đồng chí sửa cái gì cứ giữ cho tớ cái shift 4, để đi CW còn vác đi được. Với đi mấy map cao cần pot unkeep.

Chứ space 1 cái để nó đánh thành auto thì hóa chết toi. Hoặc muốn di duyển đến chỗ khác = click chuột 1 cái những vẫn auto keep cũng không được nữa

14. HeyHiAll

Nhấn Space 3 lần liên tiếp sẽ dc AutoKeep = OFF (giống như phiên bản trước chỉ nhấn Space mà ko Shift 4)

15. amoni

amoni Mega Man

Tức là mỗi lần làm gì phải bấm space 3 lần liên tiếp :-l

16. CrazyGuys_

CrazyGuys_ Youtube Master Race

nếu không thích thì xài PhanTom vẫn đc. mà

---------- Post added at 20:37 ---------- Previous post was at 20:35 ----------

nếu không thích thì xài PhanTom vẫn đc. mà :)

17. lytrn1

lytrn1 Mr & Ms Pac-Man

em thấy có 1 lỗi nhỏ là khi 1 nhân vật trong team em chết thì game tự động thoát ra, em hok biết vì sao nữa. mong anh em hướng dẫn dùm

18. amoni

amoni Mega Man

Shift F2

Thế thì nói làm gì :-w. Mình xài AK FT từ đời nào rồi giờ bắt về kỳ sơ sinh à

19. zZzPrincezZz

zZzPrincezZz Youtube Master Race

Đúng rồi, xài shift 4 wen giờ tự nhiên thay thành space thấy không phù hợp và tự nhiên bỏ đi shift 4 làm gì vậy bác. Giữ shift 4 như cũ đi, thay auto kiểu nào cũng được, chừa cái shift 4 là em cám ơn nhiều!!

20. joeblack80

joeblack80 Youtube Master Race

Trong tuy chọn Shift F2 nó có chết thì thoát - chết không làm gì - chết hết không cắn hồi sinh thì thoát . Mình có chỉnh chết hết không cắn hồi sinh thì thoát . mà sao bị red nó vẫn nằm im không chịu thoát nhỉ .