Ak Fighter Pro V220 14-03-2010

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi HeyHiAll, 15/3/10.

1. amoni

amoni Mega Man

Có lẽ cần 1 người rành về Auto tiếp nối bác Ak. Bản mình cho là tốt nhất bây giờ là ban 26/5. Ngay trước khi bị sửa Shift 4.

Trong đó hi vọng có ai có thể bổ sung 1 vài tính năng:

1. Bổ sung buff = cách đặt base và advance stance cho Ele LOE.
    2. Bổ sung buff = cách đặt base và advance stance cho Rio đàn. Khi buff sẽ đổi leader, switch stance, call, buff, switch lại leader
    3. Bổ sung Romina và Selva có thể switch stance = base và advance stance sang High Guard để skill Pompei Beat (ignore all def lên mục tiêu vừa và nhỏ) theo 1 thời gian nhất định. Rất khỏe khi train ở các map cao def quái to
    4. Bổ sung việc switch channel 2-3 giờ mỗi lần. Switch lại channel là quá tốt. Riêng việc space không lo do đã có hàm Auto keep: Auto của Ak. Vấn đề là nếu cắm Jack/Angie/Viki/Cath liệu có thể chạy lai spot cũ được không (Chắc là không thể).

Ngoài ra có ai chỉ dẫn mình cách build 2 stance của Angie với. Làm đúng theo hướng dẫn (set các skill cần xây stance 1, switch stance 2 = tay, set các skill stance 2 nhưng nó vẫn cứ nhận Jack/Viki/Cath skill xx base stance ON hoặc OFF

2. zeychu

zeychu Youtube Master Race

có ai còn giữ bản ak ngày 26/9 thì send cho mình với

3. tinypegasus

tinypegasus Youtube Master Race

Hình như thời điểm đó Ak chưa ra mà bạn, mình còn lưu version cũ là ngày 28/11, trước đó thấy toàn là của bạn HaiTac

4. Melodylove

Melodylove Youtube Master Race

Bản auto Ak Fighter Pro cần các tính năng như sau:
    Hiển thị thông tin chung về các cấu hình
    Hiển thị cấu hình chi tiết với từng char
    Char 1:
    Char 2:
    Char 3:

5. amoni

amoni Mega Man

Một tính năng rất hay. Ngoại trừ các options bổ sung mình nghĩ ra ở trên thì đây cũng là 1 cách giúp những ai không thuộc hotkey có thể rõ hơn về auto.

Vấn đề ở chỗ là PhamtomX dùng Ai thông minh, hotkey rất ít, trong khi Ak FT thì ai cũng biết là sơ sơ đến gần trăm hotkey, hiển thị với những ai để resolution thấp coi như hết chơi game.
    Có thể tùy biến kích cỡ và nội dung hiển thị thì rất tuyệt

Cần 1 người giỏi lập trình về auto đứng ra chuyển hóa các ý tưởng của mọi người vào bản auto Ak gần nhất không sửa Shift 4. Tất nhiên là mọi người nếu có ai dư dả có thể đóng góp tùy lòng hảo tâm như với Ak FT thời kỳ đầu giúp có động lực hỗ trợ anh em ;))

6. monsterdra

monsterdra Youtube Master Race

bác Melody đã làm được thì add vào auto giùm đi em thấy bác cũng năng nổ mà. Bác cũng đã share cách by pass xtrap cho anh em rôi bác làm giùm auto lun đi

7. redknight3

redknight3 Youtube Master Race

Bác Akiet có thể thêm đoạn code tự động chuyển kênh giống như của PhanTom vào auto akiet đc ko vậy? mình thích dùng Ak hơn Pt nên hy vọng chức năng này sớm có trong ak

---------- Post added at 17:38 ---------- Previous post was at 17:36 ----------

Bác Akiet có thể thêm đoạn code tự động chuyển kênh giống như của PhanTom vào auto akiet đc ko vậy? mình thích dùng Ak hơn Pt nên hy vọng chức năng này sớm có trong ak ( ah nếu đc thì bác sửa luôn cái shift f4 nhé ) rất nhiều ae mong muốn thx bác trước

8. monsterdra

monsterdra Youtube Master Race

hình như bác akiet đã từ giã GE. Nên không nghe anh em mình nói rồi chúng ta cần một creater mới ai sẽ đảm nhận nhiệm vụ nay đây

9. Kool_Boy2001

Kool_Boy2001 Youtube Master Race

Phiên bản vGE 3.5, Auto hoạt động vẫn bình thường nhưng có vẻ nó hơi bị sai so với trước. Khi mình để chế độ từng nhân vật khi On/Off bình thường như bản trước thì nó chỉ bật hoặc tắt nhân vật đó nhưng h nó bật tắt cả 3 NV, không biết h Pác Kiệt còn lưu ý cái Auto này không vì hiện tại mình thấy Auto được gọi như quá hoàn hảo rồi.

10. avat4

avat4 Youtube Master Race

cần 1 cao thủ ghép hàm 3h tự chuyển kênh cho auto hoàn hảo của akiet

11. nobitu2tuoi

nobitu2tuoi Youtube Master Race

Ghép rồi, suy nghĩ rồi. Nhưng của adope và akiet cách viết khác nhau, xài thời gian cũng khác nhau. Rối tung cả lên. Chả hiểu gì cả. hix

12. LêThiênHồng

LêThiênHồng Granado Espada Moderator Lão Làng GVN

vây bác viết dc cái này thì cứ viết cái đó, rồi mình sửa sau

13. amoni

amoni Mega Man

Giá có ai đứng ra đảm nhiệm thì tốt, mỗi ngày 1 ý mới, tất nhiên là cần thêm nhiều hotkey, nhưng thế thì auto sẽ trở nên hoàn hảo hơn.

Còn vô số cái để thêm như Rio buff đổi stance, call lại buff rồi đổi stance khác đánh tiếp. Hay ele LOE đổi stance để buff.

14. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

Mở cái AI của adobe thấy đặt pass :(
    Ai biết pass ông ý đặt là gì ko?

15. tinypegasus

tinypegasus Youtube Master Race

Pass chuẩn đó:

%f %f %s %s ÿÿÿÿ?[ ÿÿÿÿ?%f %f %s h %s .?. Xÿ$$

16. dechiuqua

dechiuqua Mr & Ms Pac-Man

Buồn thế hôm update cài lại auto down trên trang chủ của aka giờ cái gì cũng tốt trừ việc Shitf+4 là ko được T_T tình yêu nào có lòng thương xin up cho xin 1 bản dùng được nào. Thank nhiều.

17. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Auto mới nhất của Akiet bấm Space thay thế cho Shift 4

18. dechiuqua

Ôi thế à thank bạn nhiều lắm :D.

19. nobitu2tuoi

nobitu2tuoi Youtube Master Race

Vậy có bác nào có hàm lấy kênh hiện tại không?
    Tìm hoài không ra. Hix

20. dechiuqua

Ðồng chí nào có bản dùng shift+4 ko up lại cho mình với, dùng bản space này thấy ko hay, nhiều lúc muốn cố định địa điểm lại phải nhấn mấy lần space rất là phức tạp hơn nữa muốn chỉnh chế độ auto khi đang chạy ko được vì nhấn space là nó dừng lại liền. Thank.