ALBUM thành viên box Starcraft

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Elvin, 13/2/04.

1. HeroStarVN

HeroStarVN Youtube Master Race

Vâng bình thường ! Sao hôm trước thèng nào nói là .... " Thôi, xinh thế chắc chả đến lượt mình cưa làm choé gì , ngượng bỏ miẹ " ha ha ha ha !
    Mà này, thằng nào cho nick của em ý cho ông ý nhẩy ? He he ko phải tôi chứ ! Ha ha profile của em ý tôi cũng nắm khá rõ nhưng mà kiêu vãi , xin số DT ko cho, xin mobile để thỉnh thoảng nhắn tin cũng ko cho ... Mà hình như thằng Buff nhà mình hôm trước gặp em ý he he bây h nó cứ tây tây ... chắc "nghiện" rồi !

Squall này, nói thật ban đầu đánh với em ấy tôi ko nghĩ em ấy là F đâu, ha ha bọn con gái nó thế đấy , đánh với mình cũng muốn thắng bỏ xừ nhưng mồm thì cứ kêu " ko phải thấy em là con gái mà thả nhé !" :> Ha ha, với anh chuyện thắng thua ko quan trọng, thua người mới tập chơi, thua Fe, thua Gosu thì cũng như nhau tuốt !

2. function1983

function1983 Youtube Master Race

"Hey man, I lost to a girl yesterday.. I sucked, I sucked."

Về khách quan mà nói, thằng nào cũng nghĩ thế, right guys, right??
    HerostarVn có gì đó không thật lòng.. hơn nữa cũng không đặt mình vào địa vị của she để mà suy nghĩ hộ cái.. Kiêu gì đâu.. Ngoài ra, có profile thì một là đăng lên đầy đủ trên đây, hai là đừng có nói vớ vẩn.. Nghe bực cả mình.
    GG,GL
    dcm/dcm (Errr, xin lỗi Theory Nguyễn tôi văng tục ~~ cô đã kiểm tra giới tính xong chưa? =)) )..

3. Sun-Water

Sun-Water Youtube Master Race

hay ho gi`. ai muốn thì đến nhà em mà xem mặt.:D

4. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Tôi góp ý cho mọi người tốt hơn mà bác lại thế này, chẳng bác ko nhận thức đc àh, bác mấy tuổi rồi vậy? Tôi đâu có cấm quyền tự do của các bác, chẳng qua là tôi nói "hạn chế đi"! Tôi hỏi: bác vào cty của bác làm việc mà văng tục thì sao? Sief bác nghe đc thì đánh giá bác thế nào? Và sau đó nếu cần đào thải nhân viên thì là ai nếu sức làm việc của mỗi người ngang nhau? Chẳng phải tôi làm ra vẻ, bởi chính tôi nóng quá cũng có khi văng tục, nhưng nội quy diễn đàn là giữ cho tiếng việt trong sáng, và chính admin dracula cũng đã có bài nhắc nhở. Lúc trước cũng có, và tôi nghĩ đó chỉ là vui vẻ, và tôi cũng có nói gì đâu? Nhưng dạo này quá nhiều nên tôi nhắc nhở thế thôi, còn nghe hay không là tuỳ các bác, chứ chẳng cần nói cái câu khiêu khích như trên!
    Edit: bác làm ơn đừng thêm dấu ngã lên trên tên tôi nhé, tôi không thích cái dấu ngã đó tí nào!

5. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Xin mọi người đừng cãi nhau về chuyện chửi bậy nữa. Em nghe lời anh Herry roài, giờ em có chửi bậy nữa đâu. Còn anh Herry thích cãi nhau với mấy thằng kia thì ra Y!M mà cãi nhau. Các anh mà tiếp tục post bài lạc chủ đề thì em delete đấy.

Tóm lại mỗi người nhịn nhau 1 tí đi.

LT

6. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị LT thay cái title của cái chủ đề này đi..nhìn chuối vãi đái..không biết girl_Star và SweetCat mà nhìn thấy cái title này thì nghĩ gì...........hehe

7. BeTapDanhSC

BeTapDanhSC Donkey Kong

. Á..! Thì ra đây là cái mỏ EXP.. vậy mà lâu nay mình không biết đó chứ, tiếc wá..!
    . Thấy mọi người Post hăng hái thía, tui cũng Post một tấm "nghệ thuật" cái..!
    . Đây.. đây.. chân dung ngệ thuật của tui đây.. LT cộng EXP cho tui cái nào..! Hàng độc đó..! 0:)

8. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

oá .. kinh thế hahaha .... dân nghiền thuốc lá có khác ^^
    để chụp thui nhá , chứ đừng hút ^^ 5-7s là trên thế giới có 1 người "has left the game" vì hút thút lá đó anh ^^

9. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Há há ông anh này nhìn ngộ thật , hic hoá ra post ảnh như thế thì được nhiều EXP hơn , mình cũng phải tranh thủ kiếm trác mới được.

10. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Em xin post ảnh của omai ngoài đời cho mấy anh xem.
    Sau đây là một loạt các ảnh của omai rất đẹp ( chị gái em ý mà ) he he. Mong các anh góp ý

Các file đính kèm:

11. Artanis

Artanis C O N T R A

hình chị gái thì sao mà tính được, post hình thật lên đi

còn đây là hình của tui, hình như hơi bị nhèo, kỉ niệm trận thắng thứ 100 trên Battle.net (thua hình như là gấp đôi thắng, hu hu), hơi bị đẹp "chai" đấy,

Các file đính kèm:

12. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

hehe .. post hình người đẹp dzai nhất box Starcraft đây ... cộng điểm mau ,anh LT ui ....
    gggrrrrrr ... sao tấm hồi trước em ko được cộng dzậy :((

Các file đính kèm:

13. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Thưa các bác sau đây là 1 bức ảnh nữa của em........abcdèghiklmnopqzxw

Các file đính kèm:

Kích thước:
      101.9 KB
      Đọc:
      102
  14. function1983

function1983 Youtube Master Race

Làm mod fản cảm vãi!!
    Sau thì đéo thằng nào nó post ảnh lên, mày chịu nhá!!!! X(

15. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

T_T thôi thằng function1983 bớt nóng , để tao POST ảnh tao lên vậy ^^ . Mod mà vớ vẩn anh em cạch mặt nó , nhẩy :))
    ==> Giới thiệu với anh em, T_T Tolive, 12B CLAN, người đẹp dzai nhất Box Starcraft, No.1 Zerg Player, có khi còn No.1 StarVN, :x có ai phản đối ko ạ ? :| . Squall xuống chức đi em -___-
    Ảnh chụp tại Ger khi còn trẻ, cũng 7,8 tháng rồi ^_^

Các file đính kèm:

16. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Em xin lỗi anh Function ạh -_-.

LT

17. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Lại 1 ông cận thị hihihi.
    Này, #1 StarVN không thể là zerg đâu nhé, biết sao không?? Vì tôi sẽ hạ đo ván tất cả Zerg ở VN bất kỳ ai :)

18. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

Baylenthesky, tiếc là chưa có dịp oánh với cậu, đợi khi nào có dịp vậy. ^.^ Đừng tưởng Zerg Player VN chỉ quanh quẩn ở mấy người đang chơi trên Bnet. Zerg Player VN còn nhiều cao thủ ẩn mặt lém, chẳng hạn như... tôi :x :))

19. Flame

Flame Donkey Kong

Mình mới làm 1 cái diễn đàn giải trí,muốn phát triển về Game.Mong các bạn sẽ vào để cùng mình phát triển Game.Rất vui khi bạn vào http://diendangiaitri.net/forum

20. BeTapDanhSC

BeTapDanhSC Donkey Kong

. Hôm nay có lẽ là ngày xảm nhất trong cuộc đời BeTapDanhSC..!
    . Trưa đi cắt tóc, gặp cha "phó cạo" đang.. xỉn, cắt cái đầu như cái Mủ Dzùa..! X(
    . Đánh SC, thua 8 trận liền trên NeoGame-I (chỉ có 1 trận suýt thắng :-& ).
    . Tính dzìa ăn ba hột cơm cho đỡ đói thì trời đổ mưa to, đành phải ngồi lại gặm bánh mì..
    . No nê, tính lên NeoGame-I phục thù thì sấm chớp đùng đùng làm.. cúp điện wài.. (DM điện lực VN.. câu dây điện như cái wần wè..)..!
    . Tính post 1 bài tâm sự lên cho anh em BoxStar chia sẻ cho đỡ buồn thì.. "Server is busy.." mạ nó.. post có 1 bài mà type lại 2 lần.. phê wá..
    LT cho tí EXP đỡ xảm koi..! :((