All Questions for The Sims 2 !!

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi JAKASAI, 1/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. iamglotiss

iamglotiss Mr & Ms Pac-Man

đây đây, bằng chứng đây rùi nhá, con sims dễ xương của tớ biến thành vampire, nhìn ghê quá đi ::(
    đấy là ảnh sau khi con sims của tớ bị thôi miên và nó xực con sims của tớ

còn đây là ảnh sau khi con sims của tớ thành vampire

sim nl tớ thấy cũng được mà , hay ra phết đấy chứ, trong cái phần want i ,có cái ước mơ cả đời của con sim, con sim của tớ ước mơ có 50 cuộc hẹn ::( bao giờ mới đủ đây???)

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

------->Trời ơi ,sao trông ghê và khủng khiếp quá vậy >___<Ban đầu hiếu không tin vì chưa gặp ,bây giờ thì tin rồi >__<ack

3. luky89

luky89 C O N T R A

Chật chật sao mà nó biến ghê vậy ;)) Tiếc quá mình vẫn chưa chơi được TS2 NL mà iam làm sao nó biến thành ma được vậy :-/

4. thieugia16

thieugia16 Youtube Master Race

nhìn mấy con sim choáng quá mà làm sao đẻ nó biên thành ma vậy

5. iamglotiss

để sims biến thành vampire thì phải bị 1 con vampire khác cắn---nó chỉ cắn những ai nó có cảm tình thui(để cho có đồng loại í mà :D :D ) , mà biến thành ma cà rồng chán lắm, mặt thì gian ác, ban ngày đến thì người bốc khói, chỉ hay 1 cái là có thể biến thành dơi bay qua bay lại, nhìn vui lắm #>:) :devil: :devil:

6. luky89

luky89 C O N T R A

Vậy chừng nào nó mới biến lại như cũ chứ :-/ ko nhẽ nó cứ thành ma hoài vậy uh, thế này sao làm việc lập gia đình :o

7. Black Mckenzie

Ghê quá ha ,vậy mà lúc đọc mấy bài pre với lại creen ,rồi movies ko thấy đề cập tới vụ ma cà rồng ,giờ thì :p !Dù sao Hiếu cũng chưa bị biến thành như vậy :D

8. iamglotiss

uhmm, biến lại như cũ thì dễ thui :p :p , trong phần service ở trong điện thoại í,gọi phần cuối cùng sẽ có 1 con mụ mặc đồ digan, đầu thắt khăn hình trái tim-- mụ đấy có bán love potion và vamprocilin ( là thuốc để biến lại thành người sau khi bị vampire cắn á :devil: ), mụ đấy còn có dịch vụ tìm người để hẹn với mình tùy theo mức tiền mình trả, trả càng cao thì càng " xịn " :D :D ---nhưng mà tốt nhất thì ko nên tin con mụ này, chỉ có vụ thuốc là okie :D

9. ba8lovely

ba8lovely Mr & Ms Pac-Man

chài,hình nhình ghê quá,mình từ bữa chơi tới giờ lo cho nó học thành tài mún chít,chưa khám phá ra dzụ này nha....mình cũng hay đi dơntown,nhưng chính xác là phải vào lot nào để gặp được con ma này vậy???thưởng thường mình chỉ đi đến quán bả+quán ăn thui...

10. Black Mckenzie

Iamglotiss rành quá nhỉ ,u chơi nhìu lắm phải không ,vậy mình phải tìm mụ ở đâu ,hay chỉ cần phone kêu mụ đến ,nếu như có thuốc giải thì còn gì tuyệt bằng ;))

11. iamglotiss

vampire thì ở chỗ dowtown nào cũng có thì phải, bọn nó hay đến vào nửa đêm--là những đứa mà đi đến đâu cũng bị người ta gây sự ::( tội nghiệp ghê...

còn mụ bán thuốc thì gọi điên thoại là có, thỉnh thoảng mụ í cũng đi qua nhà mình, và tớ thì cứ lúc nào ra dowtown là găp mụ í :D

ở dowtown còn có 1 bà già nữa, chuyên môn đi chửi bới và đánh đập nhưng ai hẹn hò với nhiều người #>:) :devil: điển hình là con sims của tớ--tớ đang "nghiên cứu" về bà già này :;)

12. Black Mckenzie

--->Chà có cả bà già dạng này nữa hả ,hôm nào u gặp bà này với lại mụ kia thì up ảnh lên cho bà kon xem ok ^__^

13. iamglotiss

okie, có ảnh liền nè ;;) ;;)

đây là ảnh bà digan mà tớ nói
    đây là ảnh mua bán love potion

ảnh bà già đi mắng người khác

ảnh tớ bị mắng nè :devil:

14. ba8lovely

ba8lovely Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi,bạn chụp hình con dracula lên cho mọi người xem với.....bà già này mình thất roài,nhưng vì mố7i hẹn hò có 1 người nên bả cũng chưa làm gì mình..hehe....í,mà bạn có đi xe riêng lại ko???mình thấy đi xe riêng chạy cái ù dzia nhà,seo bã chửi,đánh đập mình được nè

15. alan_wong2005

alan_wong2005 Youtube Master Race

các bạn ơi các bạn có biết web nào down sims superstar giống mà free không?

16. Black Mckenzie

Trời ơi glodtiss giỏi quá nhỉ ,bữa giờ Hiếu vẫn chưa gặp bả ,bạn giỏi thiệt ,cho mình thêm thông tin về cái bà hay chửi đi ^_^

17. alan_wong2005

chà iamglotiss chơi cũng hay thật mình cũng đã gặp được bà ấy cũng mua luôn hai loại thuốc của bà ấy luôn nhưng không biết uống bằng cách nào vậy iamglotiss có thể giúp mình chứ ?

18. alan_wong2005

các bạn ơi các bạn có biết web nào down những hair style,skin tone ,eye color và makeup không? mà phải free luôn đó

19. iamglotiss

u mua thuốc của cái bà digan hả, thế thì chỉ việc ấn vào con sim đã mua thuốc á, sẽ có lệnh như là drink love potion - uống thuốc này xong thì đi đến đâu hoa nở đến đấy ;)) ;)) với cả lệnh drink vamprocillin -D gì gì đó :-/ để biến từ vampire => thành người nếu có lỡ bị cắn #>:)

còn cái bà mà hay chửi người khác, tớ ko làm sao nói chuyện với mụ í được vì cứ bấm vào bất cứ lệnh nào thì đều bị thay bằng be lecture /:) , mấy hôm nay cũng ko chơi sims 2 , chắc nếu muốn nghiên cứu bà già này thì phải đổi sang chơi con sim khác quá-----sim nào ngoan ngoan một tí, ko hẹn hò lung tung ;)) ;)) ;))

20. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

Các bạn cho mình hỏi sao nhiều món item mình chỉ thấy bên sim2 uni còn sim2 bình thường thì lại không thấy được ... uni là bản update của sim2 mà .
    mình cày bản uni và sim2 vào 2 Folder khác nhau ... như vậy phải không hay cài đè lên sim2 kia luôn ... các bạn hướng dẫn mình cái nha và cả sim2 NL nữa mình cũng định cài đây ... thanks ^__^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.