Anh chợt nhận ra rằng, một ngày anh chỉ nhớ em... 1 lần mà thôi

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi MUM.MIM, 17/4/11.

1. calvados118

calvados118 Youtube Master Race

Cho nhau lối đi riêng đi. Chia tay rồi,nó muốn có ng mới thì kệ nó,mình không có quyền gì cả.
    Đồng ý là sẽ rất đau khổ,nhưng mà thôi,chuyện phải vậy thôi. Tập trung vào việc khác đi,ông bạn chả khác quái gì tôi cả,thậm chí tôi còn nghiêm trọng hơn. Nhớ nhớ mong mong,sau cùng cũng nhận ra cái giá. Đàn ông phải trải qua nhiều chuyện mới mạnh mẽ và nhận ra giá trị của chính bản thân mình. Không con này thì còn đầy con khác. Lo gì thiếu hả bạn ?

2. calvados118

calvados118 Youtube Master Race

Cho nhau lối đi riêng đi. Chia tay rồi,nó muốn có ng mới thì kệ nó,mình không có quyền gì cả.
    Đồng ý là sẽ rất đau khổ,nhưng mà thôi,chuyện phải vậy thôi. Tập trung vào việc khác đi,ông bạn chả khác quái gì tôi cả,thậm chí tôi còn nghiêm trọng hơn. Nhớ nhớ mong mong,sau cùng cũng nhận ra cái giá. Đàn ông phải trải qua nhiều chuyện mới mạnh mẽ và nhận ra giá trị của chính bản thân mình. Không con này thì còn đầy con khác. Lo gì thiếu hả bạn ?

3. 1+1=2

1+1=2 Donkey Kong

đã chia tay + 7 tháng r thì bạn gái cũ của chủ thớt có ny mới cũng là chuyện bình thường thôi mà

4. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

tưởng thế nào,hóa ra chia tay những 7 tháng rồi =.=

5. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

nghe bài 1 cõi đi về của trịnh công sơn đi bạn. ngồi gnhe nhac trịnh là hết nhớ liền à.

6. Mr.YoungMan

Mr.YoungMan Mario & Luigi

^ Mình nghĩ là sẽ đau thêm rất nhiều :|