Anh em Có replay rape BỌn Rôm taiwan post vào đây đê..Lấy lại Tinh thần melee vn !!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Clarkkentxz, 25/7/10.

1. /<rat0s

/<rat0s T.E.T.Я.I.S

:))
    Bạn Love.dothuy đâu rồi :|
    Buồn bạn quá :(
    Orc class bị rape kêu orc dâm mà mất hút :(

2. DCMthangFly

DCMthangFly Youtube Master Race

topic này có độ tự sướng cao nhất =)) chắc mình phải mang em Prostitution of the moon vào đây làm mấy cái clip mát mẻ mới .

3. eSm.KnighT

eSm.KnighT Mr & Ms Pac-Man

Nếu là topic tự sướng thì em sẽ tìm lại mây cái Rep Dreadlord cho vui nhỉ.

4. _Mariah_

_Mariah_ Youtube Master Race GameOver

Love.DoThuy la mình đây bạn trẻ. =)), nick GG của bạn là gì thế, =)), mình éo biết classic orc nhưng orc dâm thì mình biết bạn ah. =))))))))))))))))))). muốn đánh thì cứ lên GG thường xuyên mọi ngày đi, gặp mình sẽ đánh tử tế, mình pm trước, =)). mình thì lênGG đều đặn 1 tuần 7...................................................................................................................................................................giờ thôi nên yên cmn nó tâm, lên 5h xem xxx 1h xem clip td, xem xong 1h rape dc bo 3 đấy =)).. dọa này chủ quán NET phê lắm , mình ngồi máy nào là y chang ngồi máy bên cạnh thỉnh thoảng ngó sang thôi, muốn gì thì mình ko tiện hỏi,

---------- Post added at 18:49 ---------- Previous post was at 18:46 ----------

ah đúng rồi......... nhớ éo lầm thằng ratos là BlueRose ,, vì hôm nọ bị nó talon hành orc. thêm 1 thằng nữa là =) thằng hôm kia có focus là.......................................... thamyeu123412 =))

5. nguyen_lien

nguyen_lien Mr & Ms Pac-Man

Mình hơi bị thik VS ORC dâm. orc dâm thich cù cưa. Đúng sở thích của mình. Cù cưa + Save GOLD + ExPand + Kill hero --->> rât là phê.

---------- Post added at 20:56 ---------- Previous post was at 20:54 ----------

Còn thể laọi của E.FOCUS. BM + SH + TC + Wyen + BLOODlust --->> Sợ vãi cả linh hồn . :((