Anh em psp OFW 6.20 (máy Hack ko được ) vô bàn luận

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tuanhuyen, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. patapon2910

patapon2910 Mr & Ms Pac-Man

Dạo này nhiều người bán acc PSN quá, chả biết kiếm chỗ nào bán uy tín

2. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Vấn đề ban hay ko ban chỉ là thời gian nên ko cần quan tâm làm gì, có acc down cho hết tiền rồi nó muốn ban thì kệ nó, có may mắn cũng giữ dc vài tháng là cao nên chấp nhận vậy đi :))

3. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

nũa đêm mà cũng lên mạng nữa hả?:( ko hiểu tại sao dạo này cái Media Go cài hoài mà ko đc.làm sao down game đây :((

4. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Bác ngockhanh đâu có ở VN đâu =))

Từ khi xài cái Media Go khó quá, mình chuyển sang làm thủ công =="

5. Koukaishi

Koukaishi Youtube Master Race

Hôm qua cái Media Go có bản update mới, down dc đến 51% rồi từ % này trở đi thì 1 tiếng lên dc 1%, mấy cái update này bắt buộc phải down trực tiếp từ Media GO à, ko có link down riêng ở ngoài hả các cậu ?

6. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

thủ công là sao co thể help me now:( đc ko ?

7. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Trong sony.com có đó :D nhưng mà update làm gì, ko up đâu có sao :)) Xài đồ lậu ghét nhất là mấy cái update, hên hên up xong nó ban luôn cái acc thì sướng :)

cậu sasuke đó có xài psp 6.20 hay psp go đâu =))
    Còn thủ công thì như psp thường thôi, nhạc, phim cũng thế, còn games thì copy trong phần PSP/GAME vào máy khác rồi vào account lúc trước dùng để download mấy games đó down lại (ko phải down lại, chỉ mở lên vào phần download, chọn game, sau đó down nhưng cancel ngay khi nó activating và hiện 0% :D) Cách đơn giản hơn là log in vào account trước sau đó vào Account Managerment rồi vào phần activation chọn Game xong ra copy games vào bình thường :)
    Mà tốc độ của media Go với down trực tiếp bằng psp có nhanh hơn đâu, mình thấy cũng vậy, toàn down bằng psp :))

8. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

nhà mình ở trên rừng trên núi lấy đâu ra cái Wlan ma down :(

9. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

chổ mình ở tụi nó thấy cái psp thì cứ tưởng cái DT Trung Quốc nũa kìa"ối zời ơi cái DT j to thế kia" .mình nói là psp thế ma tụi nó hỏi để làm j :(

10. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Ý của cậu là thế nào? Mình đang có một game trong máy với acc đã bị banned, giờ đây đang định mua acc mới nhưng ngại down lại quá, có thể áp dụng cách trên đc ko?

11. Koukaishi

Koukaishi Youtube Master Race

hehe cậu làm tớ nhớ hồi đó mượn cái PSP của thằng em lên Trường Quốc Phòng Thủ Đức, có 1 đám đi ngang qua thắc mắc " điện thoại gì to vậy mày " 1 thằng trong đám tỏ ra hiểu biết nhất phán 1 câu " mày quê quá, cái đó là playstation 5 đó " .... potay lun :|

12. patapon2910

Haizz Hôm mang đến lớp mấy thằng bảo máy gì mà vừa to vừa xấu, lại có ku so game ko đẹp = iphone nữa chứ, còn hỏi game mày bao nhiêu MB( hồi đấy có cái game RPG iphone 200MB thì phải) mình nói game 2Gb mấy chú choáng.
    Máy bây h toàn để nghe nhạc, chỉ có mấy game kute cho chị em phụ nữ trong lớp chơi =))

13. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Ý mình là copy games vào máy khác mà ko cần dùng media go, còn acc bị banned thì bó tay vì đâu có activate dc... Cách của mình xài dc nếu bạn lười down games, chỉ cần copy games vào máy mới, rồi vào mua lại những games giống như vậy, nhưng khi download thì cancel sau khi nó activating xong :D

Chỉnh sửa cuối: 24/4/10
  14. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

bạn ngockhanh0990 có cái game nào hay hay ko như Resident Evil3 của psx,máy game psx nũa mình thích chơi game psx lắm.cho mình với. rồi mình mua acc active .chứ down về lâu lắm :(( :((

15. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Mình toàn down game mới :)) chả bao giờ chơi psx hết.... mà speed của psn là nhanh nhất rùi...

16. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

zay bạn có game nào hay hay thì cho game đó :P cái nào bạn thấy hay la đc :D

17. patapon2910

Anh em ai có acc PSN chưa bị bann hok? share với ,mấy cái acc vừa mua cái bị ban cái bị change pass:(

18. crack001

crack001 Mr & Ms Pac-Man

ông o đâu tui với ông hùng tiền mua acc sài chung.tui bít chổ mua acc có bảo hành nè:D

---------- Post added at 19:15 ---------- Previous post was at 19:14 ----------

ah bạn ngoc khanh nói củng đúng down= psp củng nhanh 10MB/1phut:D cái này đc wa:))

19. patapon2910

ở HN, ông có Yh ko để tôi add tiện liên lạc thêm ông trum mapgame nữa là đc 3 người

20. my_ruoi

my_ruoi Mr & Ms Pac-Man

Các bạn có thể cho mình địa chỉ ngươi` nào bán $ nạp vào psn uy tín 1 chút được không , mình ở hà nội :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.