Anh em vào chơi Sever Tru Tiên Zizon - Đã Update giao diện Tru Tiên III

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi Cô Hàng Xóm, 26/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

chắc bạn ấy chọn PA 2 =)) [​IMG]

2. Junk

Junk Youtube Master Race

;)) 1 phiếu phương án 2 .

3. hit.1995

hit.1995 Youtube Master Race

1: Làm mất chức năng kt 20
    2: quy định đồ 14 ai lên 15 dame = 0
    3: đồ ko vứt ko bán thì dupe kieu ji ?
    => kt 20 - thừa

---------- Post added at 21:41 ---------- Previous post was at 21:38 ----------

Cần thiết thì chỉnh rương đồ 70 ô, đố thằng nào ma hack dc ;)) như thế co phải la ko cần rs ko bạn

4. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

Tình nói mà thấy bạn gặp khó khăn trong vấn đề đọc chữ và hiểu chữ . Nên chán chả buồn nói với bạn [​IMG]

5. hit.1995

chu ko phải bạn ko đủ trịnh độ để nói w mjnh ah ;))

---------- Post added at 07:55 ---------- Previous post was at 07:50 ----------

mình con sợ bạn ko hiểu mjnh dag nói ji, vi mjnh thấy bạn toàn làm GM phụ trog game ;))

6. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

người ta hỏi cái gì thì trả lới cái đó đi cứ đi loanh quanh hoài à ;))

GM chính hay phụ cũng là GM miễn sao có lòng với SV là được đỡ hơn mấy thằng GM chính ko có lòng với SV :))

với bài post của bạn thì có thể thấy bạn đã chọn PA 2 =))

Chỉnh sửa cuối: 3/7/11
  7. hit.1995

Bạn cố tinh ngu, hay là ngu thiet ? sống chung w hack để no lam ji cm no và tìm cách để vo hiệu hóa nó là ai điều hoàn toàn khác nhau? ko hiểu hay là cố tinh ko hiều? đo là nhug fuog án tui dưa ra để khắc phục hack, mà noi nhảm cạ ji thế? thíu hiểu biết như bạn thì tui có nói cung = 0 !

8. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

À ờ nói hay phết , GM phụ với GM chính hay Admin phụ , admin chính thì liên quan cái vẹo gì trong này mà đem ra nói.
    _ Tôi đã ghi rất rõ thậm chí in đậm đến lần thứ 2 rồi mà bạn vẫn éo hiểu tôi nói cái gì cố tình tìm cách né
    _ Thế bây giờ tôi hỏi lại bạn vói hết tầm lòng thành kính vì sự hiểu biết uyên thâm , vĩ đại của bạn rằng
    - Nếu bạn làm đủ mọi cách như bạn nói . Và sever bạn vẫn bị hack , bị bug rất nhiều lỗi được Hacker khai thác ( ví dụ như tìm được dây chuyền vip từ đánh boss chẳng hạn ) thì bạn chọn cách nào sau đây
    1 . Reset sever ?
    2. Sống chung với chúng nó . hack, bug kệ cmn ,ta vẫn vui
    _ Chọn 1 or 2 không có lằng nhằng đôi co làm cái vẹo gì nữa [​IMG]

9. QuanTu66

QuanTu66 Donkey Kong

khuyến cáo là bạn nên rời 2pic trước khi tự biến mình thành một thằng ngốc nhé

10. mrleovn

mrleovn Youtube Master Race

ơ buồn cười qá.có phải chỉ có 2 phương án là Reset sv và sống chung với hack đâu?
    Tui thấy ông hit1995 nói cũng có lý,nếu như đồ chỉ giới hạn 15,rồi thì free 13,cho tụi kia lên 15 hết đi
    thời gian còn lại war, ctc.=)) Có sao đâu? Tự dưng đưa ra 2 phương án làm gì?

11. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu câu tôi im đậm .
    Thế tôi hỏi bạn? bạn làm sever chống hack đủ kiểu giới hạn đồ , khóa set linh tinh nói chung sever của bạn khá hoản hảo + thêm phần xử lí xuất sắc của bạn hít hit kia. Nhưng vẫn bị người khác tìm ra bug , và cái bug này còn nguy hiểm hơn cả hack dup . Thì với cao kiến sáng vời vời của bạn . bạn sẽ làm gì ?
    1. Reset Sever ?
    2. Sống chung với chúng nó ?
    À ờ bạn có nói " đâu chỉ có 2 cách đó đâu " nên tôi nghĩ bạn chọn phuơng án này
    3. Dẹp mẹ cái sever đi và chơi offline cho nó oách [​IMG]
    P/s : Chốt một câu với 2 bạn gặp khó khăn với đọc hiểu ngôn ngữ Tiếng Việt trên rằng> Tôi và chúng ta đang bàn luận về việc khắc phục xử lý thiệt hại do hacker, buger gây ra chứ éo phải biện pháp phòng tránh như 2 bạn nói. Hãy cố tập trung hết trì óc của mình để suy nghỉ , hiểu những gì người khác nói trước khi nói ai một điều gì đấy
    Thân ái và Quyết Thắng [​IMG]

12. hit.1995

Chẳng biết trong đầu đang nghỉ cái gì? ông nói sv đã làm dc hết tất cả mọi thứ thì cái wai' ji lại còn để đánh bos ra dây chuyền víp là như thế nào hả Trời? Ông nói là cai sv anti dupe 99,97% Thế ông làm thế quái nào mà để nó add kt vào data là thế quái nào? như thế là đã làm tất cả những ji có thể của ông rồi mà vẫn bị hack đó hả? Ông đưa cho tui 2 phương án là 1 là Rs sv, 2 là sống chung với hack? Mình chỉ chọn 1 trong 2 cái đó khi ko cónu755 lựa chọn nào khác, chứ vẫn con sự lựa chọn tốt hơn là mắc cái quần gì faj chọn 2 phương án sàm xí mà ông đưa ra ( Buồn cười ) Trong khi đó sv vẫn con add dc kt vào data mà dám nói là anti hack dupe 99,97% thì tui củng chào thua ! Có phải là 99,97% của cái hiểu biêt của GM và = 70% của GM khac chăng !??????

---------- Post added at 21:01 ---------- Previous post was at 20:48 ----------

Wa ông nói hay wa vote 1 cái =))1 cái sv bỏ tâm huyết ra và làm tất cả mọi Thứ mà vẫ bị hack =))) vãi chưỡng ông rùi đấy =) làm tất cả mọi thứ với sự hiểu biết của ông? hay tất cả mọi thứ với sự hiểu biết rộng của ng khac? ông đã bao h bug map chua? ông đã bao h hack chưa? mà ông biet cách phòng và khắc phục sv thế ông? Ông nói người ta ko hiểu ong đang nói về cách khắc phục Hack dupe bunger chứ ko phải cách phòng? Xin lỗi nha trước khi ông nói câu này thì ông hãy tự nhn2 lại chính mjnh đi, xem mjnh co hiểu ng ta nói cai ji ko rồi mjnh hãy nói. Làm ơn đọc kỷ những phương án tui dưa ra dùm cái rồi hãy quăng bừa nhé? Còm nếu bạn ko hiểu mấy phương án tui dưa ra là phong ngừa hay giải quyết, thì đừng có tỏ vẽ Nguy Hiểm nữa =)

13. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

Nói thế tôi chịu bạn rồi bạn là thánh. Khổ không cùng đẳng cấp nó vênh quá.
    Thế xin hỏi thánh . VTC có phải là một sever khá hoàn hảo dư thế không ? Tại sao nó vẫn có hack bug. Với một trình độ siêu việt sánh ngang thầnh thánh của bạn , bạn làm một cái sever cho tôi và anh em box mở rộng đầu óc về một Admin , GM hoàn hảo dư bạn cái. Mở cái mồm là thế này thế kia. Bạn có chắc tất cả những gì bạn làm đều tuyệt đối đến 100% không ? Làm hộ xem phát
    _ hack KT 20 cứ phải phang vào cái data mới làm được à ?
    _ Nói đi nói lại , nói nữa bạn cũng éo có biện pháp khắc phục thiệt hại do bug, cheat hack làm ra . Bạn to mồn nghĩ ra được cái biện pháp chống hack bug, bạn nghĩ bạn là thánh , bạn nghĩ ra cách chống mà bọn hacker, buger nó không nghĩ ra cách chống lại cách đó à. To mồm
    _ Một lần cuối nói với tất cả chân thành với bạn là làm thế nào để khắc phục hậu quả do hack gây ra chứ không phải biện pháp phòng chống . Nếu không có xin lượn đi cho nước nó trong [​IMG]
    Một câu thôi : Bạn Thật Là Nguy Hiểm

14. hit.1995

Thế sao bạn ko hỏi thằng VTC là no chọn cai phương án nào của bạn ;)) hỏi no là VTC me làm ăn như kít h mày chọn 1 là rs, 2 là kệ mẹ bọn hacker, 3 là mày dẹp cai sever luôn đi. Xem no trả lời thế nào nhé =)

15. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

Thôi nói thế là tôi hiểu cái trình độ của bạn rồi !
    _ Chốt câu cuối cùng dư lày :
    1. Bạn có biện pháp nào khác khi hacker , bug đã tràn ngập sever bạn hay không !
    2. Bạn có khả năng làm ra một sever hoàn hảo khộng thể hạck cũng như bug không
    _ có thì giả nhời , không có thì phắn ngay và luôn khỏi lằng nhằng mất thời gian của tôi với bạn lắm rồi [​IMG]

16. hit.1995

Tôi ko việc ji phải mất thoi gjan w bạn, bạn la cai ji ma noi tui phắn dj thế =)) thế bạn nói bug là bug cái ji, hack là hack cai ji mới dc, chỉ nói hack + bug chung chung thế thì chúa hiểu ah =))

17. MrKhanh09

MrKhanh09 Mega Man

Khi nào bạn giả nhời được 2 câu trên thì tôi tiếp không có thì phắn cho nước nó trong [​IMG]

18. hit.1995

Nếu như ông chỉ biết nói chặn họng và bắt bẻ người khác mà ko hiểu ng khác nói cạ ji thj og mới chjnh' là người nên tạnh đi =) nhug biện pháp cơ bản thi tui đả nêu ở trên, còn muốn hỏi ji thì phải nói chinh xác hack ji, bug ji, còn néu ko biet hack ji bug gì mà hỏi để hcan85 họng ng ta thì nên tạnh đi, ko lại làm mất danh của mjnh =)))

19. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

ơ mà khổ quá người ta đã chọn PA 2 rồi cơ mà cứ phải comment làm cái gì nhỉ

@hit bạn muốn biết bug gì và hack gì để làm gì vậy để fix à , nhưng mà bạn ko phải là Perfect World và bạn cũng ko có nguồn của data or Server nên việc fix bug là ko thể =))

20. hit.1995

Dạ em xin trịnh trọng kinh thưa chị anh mỹ là trước khi làm gì. Hãy đọc kỉ hướng dẫn trước khi phăng bừa ! Mr Khanh hỏi tôi làm gì khi co hiện tượng hack bug, và tôi noi lại chính xác là hack ji và bug ji ! Đúng là nguy hiễm thế cung cmt làm cai quái ji thế nhỉ? Chứng tỏ chăng?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.