Anh Hùng Đoàn : Binh đoàn dành cho GameVN

Thảo luận trong 'Xích Bích' bắt đầu bởi Casanova0505, 12/12/09.

1. -=Clone=-

-=Clone=- Donkey Kong

đang tính sang ngụy =((

2. snoopyy

snoopyy Liu Kang, Champion of Earthrealm ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Anh em GVN mình tập trung vô 1 G đi để có gì còn tám cho dễ nữa ;)).

3. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

anh em trong G GVN hay Anh Hùng gì đấy ... hnay rảnh nè ... hẹn mọi ng` ra wan' ngôi tán dóc đc ko ??/

4. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

F nào còn slot cho tớ vào với ::(

5. Caterah

Caterah Mr & Ms Pac-Man

bạn nào muốn vào G cứ pm cho RizaSnip - LongSat - coolwind - o0Kai0o :D

6. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

G này tên Jing vô giải quyết vấn đề chưa
    Caterah nick gì trong game đấy ;;)

7. Caterah

Caterah Mr & Ms Pac-Man

:) RizaSnip... mà cha Jing nếu có đọc đc tin này thì: :( rất buồn vì câu nói của ông, chúng tôi đã chò ông trong cả gần 1 tháng và thêm 3 ngày sau khi ông onl và chơi Aion... chúng tui nghĩ ông nên suy nghĩ cẩn trọng hơn về lời nói của mình... tui và mọi ng trong G thật sự thất vọng :(

hiện tại thì đang tuyển F cho FAM mới (kết nghĩa) anh em nèo bơ vơ thì cứ pm RizaSnip - o0Kai0o - LongSat :) chịu khó làm nv Fam với G là đc :D - àh chăm chỉ tám là điều tất íu nhá ;;)

8. YThienLongG4V

YThienLongG4V Legend of Zelda

=)) Sao hum bữa offline XB hum nghe ai nói gì về Anh Hùng Đoàn nhỉ =))

9. Tidus_XH

Tidus_XH T.E.T.Я.I.S

Thôi các bác Anh Hùng Đoàn đổi sang Ngụy về với Guild GAMEVN đi,cùng một nhà mà sao ta lại chia 2 làm gì ;)),guild Anh Hùng Đoàn vốn khởi đầu cũng tách ra từ GAMEVN mà...đổi sang Ngụy anh em lại về một nhà...có gì anh em GAMEVN tài trợ "chiếu thư" cho :P
    Nhìn lại khởi đầu xích bích của GAMEVN tất cả cũng vì lão Jing nên giờ anh em mới chia 2 như bây giờ...khi không tự dưng mang 1F tách ra khỏi Guild rồi lại tuyên bố guild Anh Hùng Đoàn dành cho mem forum trong khi guild của forum đã có và vẫn sống nhăn răng....ôi tất cả chỉ vì cái danh cái quyền thế =)) mà cuối cùng thì cũng có tồn tại được đâu...từ bỏ guild anh hùng đoàn như hồi bỏ GAMEVN
    Giờ đây lực lượng cả 2 guild đều chỉ xàm xàm chả có tiếng tăm gì tất cả chì vì cái tâm không tốt của một người...thiết nghĩ lãnh đạo 2 bên nên bàn chuyện này một cách hợp lý để tìm giải pháp tốt nhất có phải nên không
    Còn tại sao lại bảo guild anh hùng đoàn trở về GAMEVN chứ không phải GAMEVN sang anh hùng đoàn...vì cái tiếng là guild forum gamevn dù sao nó cũng hơn,như ở nước Ngụy dù số lượng mem chỉ xêm xêm 3F nhưng tiếng của guild GAMEVN vẫn rất to vì cái bóng forum :))
    Nước Thục đã đông người sẵn,nước Ngụy vắng vẻ nhất chỉ có Hoàng Gia là hùng mạnh mà gần đây lại dấy lên tin đồn Hoàng Gia thanh lý guild làm tâm tư các mem xao động...thiết nghĩ nếu 2 guild trở về làm một thì không chỉ nước Ngụy chuyện nắm trong tay Ngụy Thục Ngô có xá gì so với mem forum gamevn :)) (các bác thấy em giống thuyết khách không :)) )

10. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

thực sự rất muốn mời G Anh Hùng Đoàn về sát nhập lại với G GameVN
    đúng như lời bạn Tidus_XH ở trên đã nói vậy , điều này ko phải mình chưa nghĩ tới thậm trí là đề cập đến với chủ F nào đó bên AHD rồi , mà có vẻ ko thấy có cùng ý muốn lắm nên đành chịu

vấn đề chuyển nước chắc ko khó , vì lên cấp 40 hay 60 đều được game hỗ trợ free một cái lệnh bài chuyển nước mà , hơn nữa nếu ai đã lở chuyển rồi , G GAMEVN sẵn sàng hỗ trợ free lệnh bài , hiện tại trong G có một mem đang còn 10 cái lệnh bài thì phải

Slot thì ko thiếu , còn đủ cho 3F nữa + G sắp up cấp 3 , chắc chỉ 1 2 ngày nữa , đủ làm thời gian các bạn out G hoặc out F để sắp xếp lại đội hình

sẽ ko còn là 2 G đơn lẻ và yếu đuối nữa

Thật sự tất cả thành viên G GameVN đều rất muốn thực hiện được điều này
    Ko biết ý các bạn thế nào ^^

à mà Tidus_XH là tên nào trong G :-w khai ra mau

cách đây hơn 1 tuần có gửi tin nhắn cho tên JingCai này , kêu hắn vào game giải quyết vấn đề chủ G cho các bạn , mấy lần gọi hỏi thăm nhưng chả thấy ai trả lời :D :D

11. Caterah

Caterah Mr & Ms Pac-Man

@tiverda: Hắn có trả lời rằng ko việc gì phải đổi chủ, vì hắn vẫn sẽ chơi... :( chả bik có phải vì sợ ai trong game hay là thách ai trong này việc gì để rồi... :-w Nhờ hắn và cũng một phần nhờ tôi mà mất đi những trụ cột quan trọng nhất của G Anh Hùng (lúc đó mà tôi dứt khoát lập G mới thì đâu có ra nông nỗi này :()

Thực ra bên mình có đến 3G trong đó lận... 1 là GameVN... 1 là Anh Hùng (bây giờ là Hào Kiệt) và 1 là Tiêu Dao... đều thuộc GameVN của ta cả... :) chỉ cần nhờ đến 3 cái tên này thì sức mạnh của chúng ta là như 1 rồi, việc lập thêm G... đc thông qua cả trong G rồi í chứ.... :)

Chỉnh sửa cuối: 6/1/10
  12. tungcat

tungcat Mr & Ms Pac-Man

Cho ta xin một chân đi:D:D:D:D:D:D

13. B.Boy

B.Boy Youtube Master Race

ặc ặc Hoàng Gia thành lý G à ? :-o ai đồn thế ? :(

14. kaizuki

kaizuki Donkey Kong

nghe câu này mà giật hết cả mình , ko phải là ko ủng hộ ho GVN nhưng mà muốn thóng lĩnh cả 3 nước thì mình nghĩa chỉ là 1 giấc mộng đẹp mà thôi. Thục nó đông và Ngô thì cũng chả kém Ngụy thì tính ra chỉ có HG là đáng tính , nếu GVN ko liên kết với HG thì khó có thể làm thành việc lớn

Tin HG giải tán mình chưa có dc nghe qua

15. Tidus_XH

Tidus_XH T.E.T.Я.I.S

Hehe ta là TiểuPhàm đây lão tiver
    _Caterah : Không chỉ mình mà tất cả mem guild GAMEVN đều hy vọng bạn và các lãnh đạo guild khác có thể suy nghĩ một cách nghiêm túc và đưa ra được quyết định rõ ràng đúng đắn cho tương lai của anh em trong forum :D

Hiện nay xích bích đã đi được 1 tháng,mọi thứ đã rất ổn định thiết nghĩ việc mỗi guild tuyển them mem mới chơi chỉ là việc phụ mà quan trọng nhất là những người chơi đã gắn bó một thời gian như chúng ta quy về một nhà...mình cảm giác như bây giờ mới thật sự bắt đầu vậy...thời điểm này những guild nào duy trì được sự ổn định và một lượng mem dồi dào sẽ nhoi lên và có tiếng nói,còn các guild nhỏ lẻ sẽ bắt đầu phân rã và từ bỏ game
    Mem forum gamevn từ trước đến nay đều luôn có tiếng nói trong các game online vì sự dồi dào về số lượng và sự nhiệt tình của các mem....sẽ thật là vô cùng đáng tiếc nếu chúng ta cứ duy trì tình trạng phân rã như hiện nay để rồi gặp nhau chiến trường với một số lượng mem xàm xàm của mỗi guild

16. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

GameVN mà đòi trùm mền thì được chứ đòi thống lĩnh e rằng kiếp sau thôi .Mới vào 4rum mới biết có cái bang này vậy mà đòi làm trùm cơ đấy .Chịu khó War bang + Ngũ trương nguyên nhiều vào thì may ra

Chỉnh sửa cuối: 21/1/10
  17. Caterah

Caterah Mr & Ms Pac-Man

:D ko gì là ko thể nếu anh em đoàn kết một lòng... :) cũng sắp update rồi hen anh em.!!

18. khaclinh

khaclinh C O N T R A

- Hoàng gia trước sau gì củng đi tong thôy, toàn rặc 1 đám con nít + SV. Chỉ được cái to mồm và ra vẻ quân tử, chính sách thì như ;));));)).
    - Ngụy quốc giờ như đám cát rời, Hổ báo là guild vừa lên với lực lượng đông như kiến và yếu như bún.
    Nói chung anh em Gamevn ta muốn xưng đế 1 cách quang vinh cứ theo Ngụy nhưng chả cần nhờ đến Guild nào khác nó mới "Xứng tầm" của anh em ta ^^.
    Hiện 6x, max 2vk đang tập thành 2vk nữa ... đồ loàng xoàng vì chưa đầu tư (giờ đầu tư uổng ^^). đang đi hoang ...
    P/s: nếu guild gamevn mình cải tổ lại, tạo tầm 5f thường xuyên online, hoặc online ít nhất 8h/ngày thì mình xin 1 chân ^^. Giờ chỉ cần tạo nên 1F pro, 1Guild nhiều slot cho F thế là đủ, muốn xưng bá chờ bản nâng cấp sau khi mà các class khác biệt rỏ rệt thík hợp để tiêu tiền thì chúng ta xưng bá ^^ ...

19. Caterah

Caterah Mr & Ms Pac-Man

:) con nít thì ko nói... nhưng mà còn SV... :| mình nghĩ chả cần phải coi ng khác làm gì, anh em mình trước đã... :-w nghe nói mấy cha trụ cột bên GameVN cũng bay vút đi đâu rồi... đã ổn định lực lượng chưa vậy anh em? :)

20. xaõemauthe

xaõemauthe Youtube Master Race

Ai cho Em vào Guild Mới Em tên NinJa hay online vào ban đêm