Ảnh Nghệ thuật The Sims 2

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi FlowerLee, 9/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. be_thanh

be_thanh Youtube Master Race

@lyly_cua : ah` mình quên :D con sims đó là mình tự tạo nên không có link down sr bạn nha ^^!
    @themango2806 : hjhj cảm ơn bạn nha làm đi làm lại mấy lần mới thấy vừa ý nó đó ^^

2. lovesakura_1406

lovesakura_1406 Mr & Ms Pac-Man

3. MsPiPoo

MsPiPoo Mr & Ms Pac-Man

@BeThanh: ôi zời ơi, :| sims bạn đẹp mê hồn

4. huynhlanthanh

huynhlanthanh T.E.T.Я.I.S

be_thanh: sims bạn xinh quá :-o. Dòm có hồn ghê :x. Sims của tôi thua xa bạn òy :|. Share cho ah em đêy!! :P

5. Crystalsims

Crystalsims Legend of Zelda

Hehe, lần đầu post từ khimua máy mới, lần đầu xài Photoshop nên ko dc đẹp, sorry
    Bonus: thik cái rừng trúc hehe=))

6. RapGirl

RapGirl Lão Làng GVN

Mua máy mới thế nào mà hình dài thoòng vậy Cry :(( rap đã dặn rồi mờ...
    Hình của Cry đẹp lắm,nhìn nó teen teen :P rap cũng khoái cái background màu hồng lắm hhehehe
    Có 1 điều là trong mấy tấm hình đầu rap thấy có cái bàn màu trắng để trên bàn nhìn giống cái bàn BABY ANGEL LOVE MUSIC:-w chà chà...vậy thì phần còn lại của cái bàn biến đi đâu rùi???
    Mấy tấm sau thấy nó ép hẳn vào tường lun :D
    Rap thix nhất tấm cuối ^^ giống như chị em sinh ba,làm người mẫu thời trang hihih...mấy bộ đồ cũng rất cute

7. Crystalsims

Hic, mua màn hình 19' chơi nó bè muốn chết ko hỉu sao chụp = Fraps thì lại như thế này:((:((:((:((, hết bik có ai bik cách chỉnh lại dc ko chỉ Cry
    hehe, lo chọn pose mà wên đặt cái sofa với cái bàn đúng chỗ, thik cái của BabyAngelLoveMusic wá trời lun, thanks Cassandre hoài, cái recolor ko có màu hồng nhạt tiếc wá
    Ps:Cry cũng thik nhất pic đó hehe:Dvới lại mấy bộ đồ Rap up mà ^^

8. be_thanh

be_thanh Youtube Master Race

:D kì vậy nhà Thanh cũng 19' nhưng cũng chỉnh đc mà ^^
    @all : :(( sr mọi người người nhỡ bấm uninstall bản Apment nó làm cái vèo mất hết =.= cả download nên em khong share con pé môn đc nữa ùi :((((((((( ( đang cặm cụi ngồi down lại :(( )

9. vy_princess

vy_princess Mr & Ms Pac-Man

;;)quan áo đẹp quá down o trang nào vậy bạn

10. glacierkp

glacierkp Youtube Master Race

Tấm 2, 2 sims mỗi sim nhìn một hướng, không ăn rơ lắm. Background hơi rườm rà.
    Tấm cuối nếu để sim đứng giữa nhìn thẳng có lẽ sẽ hợp hơn.

11. RapGirl

RapGirl Lão Làng GVN

^^ Cry mua máy mới card màn hình có mạnh hok mà rap thấy hình hok đc rõ lắm.Cry phải nhớ vài mẹo chụp hình trong sim là: nên hạn chế chụp con sim ngoài trời dù ban ngày hay ban đêm :) dù có vào options chỉnh smooth cao nhất nhìn con sim vẫn cứ như lọt thỏm vào background ấy :) chụp lúc ban ngày thì càng tệ hơn vì ánh sáng làm mặt con sim sáng quá,chẳng mượt mà gì cả.Cho con sim đứng trong 1 căn phòng có 4 bức tường bao quanh là tốt nhất(đừng xây 3 bức tường như vậy ánh nắng vẫn lọt vào trong)
    Tốt nhất dùng camera mod down trên MTS2 zoom hết cỡ vào mấy con sim mà chụp hình như vậy chất lượng hình tốt hơn ^_^ dùng fraps để chụp thì càng tuyệt nữa,dù cho đứng trong phòng trời tối mà ko dùng bất cứ 1 cái đèn nào vẫn thấy rõ mặt con sim mồn một ^^ huyền ảo
    Chụp hình vào ban đêm thì càng tốt,mặt con sim sẽ không bị vàng như chụp ban ngày,còn nếu chụp ban ngày bị vàng cũng có thể dùng photoshop làm cân chỉnh màu sáng vẫn đẹp như bình thường hihih đương nhiên phải siêng+rành photoshop 1 tí
    Cho con sim đứng trước 1 bức tường toàn một màu thì vào photoshop dễ cắt hình hơn ^_^ giống như mấy bức Pinky của rap ấy
    Đúc kết từ kinh nghiệm chụp hình của rap :D

12. huynhlanthanh

huynhlanthanh T.E.T.Я.I.S

Sims xinh quá. Cute thiệt đó nha ;))
    Iu ghê vậy đóa!

13. iuSims2

iuSims2 Dragon Quest

3 chị em sing ba kute nhứt đó :x Bao tay rất jống Alex Russo, áo cũng very teen style :x

14. Crystalsims

Thanks nhưng cái camera đó tên là gì vậy??Cry xài Fraps + VGA 1G 9600 = như vầy đó:((:((:((, chả hỉu cái này nó mạnh ở chỗ nào, hay là chưa chỉnh độ phân giải lên cao nhỉ, chả bik làm sao nữa, mà cái chế độ quay của TS2 ko dc tốt, nhấn một cái là quay vèo, canh góc chụp khó quá=((

15. RapGirl

RapGirl Lão Làng GVN

Link down camera mod nè Cry: http://www.modthesims.info/download.php?t=97642&highlight=gunmod card vậy ổn rồi,quan trọng cách chụp hehe.Down về extract vào My Documents\EA Games\The Sims 2\Cameras

16. Crystalsims

Thế Rap bik cách nào cho cái hình nó ngang ra dc ko??? Chụp sao toàn như thế này thui, chán quá,=((=((=((, mà sao Rap canh ngay thẳng mặt con sim hay quá;))

17. RapGirl

RapGirl Lão Làng GVN

Cry cài cái camera mod đó chưa?Cài xong thì cỡ nào cũng quay đc hết.Sử dụng bằng cái nút ở giữa con chuột,ấn vào nút đó rồi xoay,xoay đc ngang,dọc,lên,xuống.Còn ấn tab là free hand,dùng nút W,A,S,D để điều khiển.:P Hi,mà trong lúc ấn tab Cry ấn phím (+) thì nó càng zoom gần nữa,zoom tới cực đại lun,tha hồ mà chụp

18. lyly_cua`

lyly_cua` Youtube Master Race

mình mới chụp mí cái hình cũng hok có nghệ thuật , nhưng thấy mấy bộ áo nì đẹp wé mà cho sims đi wa đi lại trong game hoài chán => chụp rùi up lên nhờ mọi ng` làm pts dùm (nhất là Rap zới Cry , Poo làm đẹp phết )
    mọi ng` làm giúp mình với để mình làm hình desktop í mà :D

mình thik style lấp lánh của Rap lém lém :)
    mà dạo nì thấy mọi ng` chụp kiểu nì nhiều nên mình bắt chước há :D
    p/s : Rap ơj giúp mình nha . hum trước mình nhờ ùi hjhj
    thank nha :-*
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    àh wên mình có lên picnik sửa chút chút

19. RapGirl

RapGirl Lão Làng GVN

Ý trời hình lyly chụp đẹp quá à :o vậy còn nhờ rap chi nữa.Hehehe nói vậy thôi để rap đem về nghịck pts thử xem hihihi ( chỉnh cho bớt răng cưa ) ^^

20. Crystalsims

Mấy bộ quần áo này cute wá, Cry thik mấy cái nhìu màu sặc sỡ như thế này lém, mà Cry mới học Photoshop có...30' xem qua loa trên mạng + 2 ngày phá từa lưa chứ có bik làm cái jì đâu hehe=)), để Cry chỉnh thử xem:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.