anh trai tớ đấy

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi c0ngchuapr0, 11/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fire_in_snow

fire_in_snow Mr & Ms Pac-Man

Bảo với chị Ly rằng: "Chị yêu anh trai em nhưng hãy biết giữ mình" :)

2. NIZ

NIZ Blue Wind

Lời của bà chị Rắn các anh em nghe nhé \:D/

3. c0ngchuapr0

c0ngchuapr0 Mr & Ms Pac-Man

còn cm kiểu này cũng đủ hiểu cái loại người gì? gia đình liệt sỹ chăng? dị ứng với kái loại này

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Còn cm kiểu này thì cái topic này sẽ ko có ai vào góp ý nữa, và nếu như anh còn là Mod thì anh sẽ cho e 5p.Thử đặt mình vào vị trí bị xúc phạm xem.

À, chúng ta nên đi sát vào chủ đề topic.Cậu quote bài trước của mình khi mình đang cố tìm cách phân rạch ròi ra chuyện người yêu # em gái.Giờ cậu lại hỏi liên quan gì đến em gái.Thôi ta dừng =)
    Cái chuyện mình kể mình đã nói trước sẽ rất ít người "trong sáng" dám tin.Nhưng đó là chuyện thường thấy.Bình thường thôi ::)

5. IamClone

IamClone Donkey Kong

nghĩ cũng thấy buốn cười, em gái can thiệp thì kêu còn non, chưa biết đúng sai, bố mẹ vào giải quyết thì kêu là người già rồi, tư tưởng cổ hủ, lạc hậu. Anh trai của bạn ấy cùng lắm chắc cũng 25 tuổi, vậy là thấu đời rồi, không cần ai khuyên can nữa sao ? Hay cũng vì không ai khuyên can nên mới thành ra như thế ?

6. c0ngchuapr0

c0ngchuapr0 Mr & Ms Pac-Man

okie man! em chấp nhận mọi hình phạt kô cm ,''anh sẽ cho em 5p'' nhưng vui lòng đừng dùng tiếng lóng mà chửi trong pic của em ,với lại nếu thấy ''nghe con chủ pic nói đã ngứa mắt'' thì ai bắt cm ,:-w:-w

7. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Bình tĩnh nào...

Game thôi mà mọi người...^^

8. RongLuaHN

RongLuaHN Mr & Ms Pac-Man

nói thẳng với anh bạn là nếu anh mà như thế em sẽ nói với chị Ly. Bảo là anh ấy hãy đặt vào hoàn cảnh chị Ly, nếu giờ chị Ly cũng đi lăng nhăng thì anh ấy sẽ nghĩ ntn. Mình tin nếu là người anh tốt thì sẽ nhận ra điều này thôi.

9. [mask]mars

[mask]mars Dragon Quest Lão Làng GVN

Mình ko muốn thay đổi suy nghĩ của chủ topic , bạn lên đây là để nghe góp ý chứ ko bắt buộc phải nghe theo . Nếu bạn thấy nói với chị Ly sẽ cứu dc cuộc đời của chị ấy về sau thì nói đi . Chị Ly sẽ tự quyết định còn yêu anh bạn nữa không , bạn cứ làm điều cảm thấy là tốt nhất .
    Chúc bạn sớm ra quyết định đúng đắn nhất .

Giờ mình té đây, chém gió topic này đủ rồi :))

10. Wind To Heaven

Wind To Heaven Donkey Kong

nhưng mà cho hỏi đôi đó sau này thế nào, chứ mình vẫn thấy làm sao ấy :-? thời đại bây giờ thông tin bùng nổ (quá đúng câu :chuyện nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã tường 8-}) tin tức lan nhanh (đến cả bạn là người chả quen biết gì về họ mà vẫn biết việc đó cơ mà) chả lẽ 1 ng` đàn bà như thế ông kia ko hay biết gì ư ? :-? mà nói thật chỉ cần cái tin trc ngày cưới vẫn đi đêm với giai thì quá đủ để cả đời ở vậy rồi ...

11. makoto kimura!!!

makoto kimura!!! Mega Man Lão Làng GVN

Con em tớ đố nó dám động vào chuyện riêng của tớ, mà tớ cũng chả động vào chuyện của nó, nó cần tớ giúp thì tớ giúp, mỗi đứa 1 khung trời riêng, đã cần lần nó bàn với mẹ tớ search cho bằng được cái blog tớ, lần đó may là tớ dùng blogger, thay địa chỉ blog được, tớ quát nó suốt 1 tuần, về nhà là nó trốn mje lên phòng, bố mẹ giúp gì được,và cũng từ cái lần ấy mỗi lần tớ ngồi máy thì đố nó dám nhìn vào màn hình máy tính quá 5 giây :|, tớ thương em tớ, nhưng không chấp nhận để bất kì ai chọc cái mũi vào chuyện riêng tư của mình khi mà mình không cho phép, mà nếu kẻ đó là con em mình thì mình cũng dek sợ động chạm tới ai! ===> càng phải mạnh tay....
    Tớ nói thật là cái kiểu mách lẻo hoặc kể cho bố mẹ nghe, nó giống như mình đang đọc lén 1 cuốn nhật kí của người khác vậy!
    Mà anh cậu sở khanh với đứa con gái nào thì vẫn là anh cậu, và cũng đang dùng cái kinh nghiệm sở khanh đó bảo vệ cậu khỏi những thằng khác, đó là cái tình cảm anh em ruột, thế nên, chị Ly có thể ghét, hận anh cậu.... nhưng cậu thì không có quyền đó!

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Chuyện này xảy ra cách đây 7 năm rồi.Và ông anh chơi rất thân với tớ kể riêng cho tớ.Ông ý là người trong cuộc nên chả phải nghe ngóng từ ai cả.Và cái ông chồng kia thì chả liên quan hay quen biết khỉ gì với ông này và bạn bè ông ý cả.Vấn đề ở chỗ đó

Hoặc có chuyện dễ tin hơn cũng đến từ ông này.Mỗi lần về VN ( ông này học cùng trường mình ) có thể alo cho 1 em ở Hải Duơng hoặc 1 em ở Nam Định.2 em này có người yêu rồi, là người yêu cũ của ông ý ( ông này là người mà mình kể bên topic "nhát gái" ).Alo 1 cuộc là có em bắt xe khách lên Gia Lâm, ông ý đón ở bến Gia Lâm , nghỉ ngơi nhà nghỉ đỡ nóng rồi tối bắt xe về bình thường ::)

Khi con người ta đã đến 1 mức nào đó rồi thì chuyện quan hệ kia nó chỉ là chuyện bình thường.Có thể nhiều người trong này ko tin, vì thấy nó quá hoang đường và mang tính chém gió.Nhưng tớ chơi với ông ý 5 năm nay..tớ biết ông ý như thế nào, và tớ biết ông ý làm đựoc như thế (theo nhiều góc độ và yếu tố) ...:))
    Đây là Box TS nên tớ nói theo kiểu TS, còn nếu bên TG thì có thể mọi người sẽ cho rằng có chút gió mát :-".Tùy thôi.Kể đến vậy thôi...tin hay ko thì tớ cũng ko ép đựoc :D.

13. [mask]mars

Chuyện con gái 1 ngày trước khi cưới còn ngủ với ng` yêu cũ chả có gì là lạ cả . Cái đó gọi là tâm lý , lúc yêu ko đc xxx , chưa biết cảm giác có nhau thế nào đã chia tay thì lúc sắp cưới đều muốn thử 1 lần , thậm chí điều đó là tốt vì sẽ ko còn cảm giác tiếc nuối nữa . Chung thủy với chồng hơn .

14. Wind To Heaven

Wind To Heaven Donkey Kong

cũng tại các cao thủ mình học hỏi thì chỉ tấn công 1 mục tiêu sau đó là rửa tay gác kiếm thôi ,nên ít gặp chuyện thế này ... cùng lắm chỉ đến mức lâu ngày gặp lại ngồi hàn huyên ôn lại chuyện xưa anh theo đuổi em ,rồi kỷ niêm thế nào ... (tiền bối của mình có đủ ở các thế hệ,các cụ ngày xưa,các cha các chú ,rồi cả anh em bạn bè quen biết ...)
    mà thôi ,đi xa quá chủ đề topic này rồi ,nhiều lối sống mới bây h nghĩ thời trai trẻ chơi cho đã cho biết để về già khỏi hối này mình ko hợp ...

15. thanhbuoi85

thanhbuoi85 Youtube Master Race

Sau này tao mong con vợ sắp cưới của mày cũng suy nghĩ như vậy nhé,bình thường thôi mà đúng k?Lúc đó đừng có tức mà cắn chim tự vẫn nhé

16. [mask]mars

Lúc nó đi thì nó nói cho tao biết hay sao mà tao phải tức mà cắn trym tự vấn .
    Ăn với chả nói ,lúc đầu tưởng con gái , ăn nói thế này thì con gái ở chỗ nào chứ , nếu là con gái thật thì càng vô duyên .

17. thanhbuoi85

tao có phải chủ topic đâu mà là con gái,
    thì tao chỉ nói thế thôi,mong mày gặp con vợ mất nết và khốn nạn như vậy đi,cho mang nhục với trời đất,tao chỉ biết chúc mày như vậy thôi

18. [mask]mars

ờ , cám ơn , tao cũng chúc mày như vậy . 2 vợ chồng hợp quá còn gì .

19. ren_momo

ren_momo Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Không nên cãi nhau :| .Tốt nhất là cái loại con gái :
    Không nên cưới 100% , hôm qua xem phim trên VTV1 thấy cũng có 1 con bé quay lại ngủ với người yêu cũ xong tự nhiên bỏ mịe thằng chồng chưa cưới luôn :))

20. thanhbuoi85

Mày nói gì tao chả hiểu,giải thích tao nghe.
    Tao thì có chết cũng ko bao giờ rước cái loại gái đó về nhà,còn mày thì chấp nhận mà,làm gì mà bật lại tao,chả phải mày nói con gái như vậy là bình thường sao,sao lại gân cổ lên như thế.Đàn ông mà bị vợ nó cắm sừng như vậy thì nhục lắm,còn ở đó mà nói được câu như vậy tao đúng là phục mày,mày hèn lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.