anh trai tớ đấy

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi c0ngchuapr0, 11/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ren_momo

ren_momo Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Bạn quá ư là trẻ con ( xem nhiều manga và phim Hàn quá =)) ) .Nghĩ mình có thể thây đổi được anh mình à? Không bao h,tôi khẳng định

NÓi chung đọc qua topic này bạn chỉ muốn chửi anh mình và muốn mọi người biết rằng mình rất "Thương " anh =))

Con trai lăng nhăng thử cảm giác mạnh là chuyện bình thường , con gái mà lăng nhăng thì éo = Sv, bởi vì con gái yêu thì yêu = trái tim , con trai thì = tình dục.

Anh bạn lăng nhăng nhưng vẫn muốn cưới Ly ==> Anh bạn vẫn yêu Ly hơn người khác ==> Kim trong bọc có ngày lòi ra,chuyện này để họ tự giải quyết chứ lời nói của bạn sẽ không thay đổi được gì đâu :|

Có khi sau vụ cãi vã bọn họ sẽ yêu nhau hơn hoặc bỏ nhau

Cách tốt nhất là ngăn cản những vụ anh bạn đi lăng nhăng = mọi giá .VD: nói xấu anh bạn nè ( trên 4rum là 1 Vd ) ,ném cái trang này cho anh cậu đọc , anh cậu sẽ thấy xấu hổ và...hoặc khi anh bạn đi chơi với con nào thì đưa bạn Ly ra đánh ghen =))

2. bupbenoiloan

bupbenoiloan Youtube Master Race

em iu chị muốn nghe cái kết của câu chuyện này:|

3. |\/|r.|<or

|\/|r.|<or Donkey Kong

dạo này thấy nhiều topic đc đào lên thế +.+

4. bupbenoiloan

bupbenoiloan Youtube Master Race

những pic lơ lửng trăng sao chẳng lẽ không có lời kết :| tớ muốn biết kết quả của người đàn ông bạc tín kia là thế nào? cô người yêu kia ra sao? gần giống với chuyện của tớ...

hừm:|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.