Anime Expo 2008 sẽ được tổ chức ở cả 2 miền:TPHCM và Hà Nội

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi kurenai_tsubasa, 18/7/08.

1. nai_tinh

nai_tinh Mr & Ms Pac-Man

Ớ :'> mem lì là mem chịu ăn chơi thác loạn đến giây phút cuối trc khi tắt thở đếy =))
    website nhóm thì chưa có , còn địa chỉ hoạt động thì hiện đang trú ẩn bên acc :'>:'> http://accvietnam.vn/diendan/chu-de/83571/xem.htmx?st=0&Mà bạn xin địa chỉ hoạt động của nhóm làm j đếy ạh ... xăng đang lên,đừng đốt nhà chúng tớ tội nghiệp =)) weo còm >:D< có ghé nhớ hú trc 1 tiếng để tớ cbị trà nc =))

2. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

Có lẽ là do ... :-s
    Thế này nhá ... tớ thấy rất nhiều cậu chuyền nhau cái máy ảnh bằng cách quăng xuống nền rồi cho nó trượt tới chỗ cần đến >"< ... trầy mặt kính là cái chắc, chưa kể có thể trầy nốt ống kính. Nghĩ sao bác? ::(

3. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Toàn đại gia muh, hư thì thay, mất mua cái mới :'>

4. kurenai_tsubasa

kurenai_tsubasa Fire in the hole! Lão Làng GVN

ai còn hình nhớ post lên nha,có hình chương trình coslay buổi tối thì càng tốt,đang chờ coi mấy cái đó.Cái chuyện mất máy ảnh,di động thì fes năm nào chả có:D

5. refrain

refrain Godslayer Κράτος

Nhìn mấy cái hình tiếc vãi. Cả ngày hôm qua cấm túc ở nhà cả ngày. Lại còn cúp điện nữa chứ :((

6. Valmar

Valmar Youtube Master Race

Tớ nói trong sáng là nói họ không tham lam.. nhưng ở trường hợp cậu nói và trường hợp tớ nói chủ nhân mấy món đồ đó là thuộc 1 trong 2 dạng
    1 là không biết quý trọng những gì mình có
    2 là họ quá ngốc nghếch

@Nai_tinh: vậy cho mình hỏi bạn là thành viên nào trong nhóm đó.. hôm đó bạn hóa trang nhân vật nào vậy ? (nếu có), hỏi xát định lại là nhóm đó thuộc nhóm Făng teo à? Đừng lo là tớ không đốt nhà các cậu đâu.. cùng lắm thì cho san lấp mặt bằng thôi

7. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Ấn tựong màn trình diễn Girl from hell trên nền nhạc ...Silent Hill 4:'>,mình đi từ 6 giờ sáng để dọn gd đến trưa thì đuối quá phải về.Mua được 2 cuốn AB,1 cuốn của Seed thì ngon còn cuốn kia là FF 20 years bọn Tàu nhái làm lởm kinh,coi 1 hồi lòi ra hình thằng Vergil Devil 5 Cry 3 to tổ bố =)).Các bác up típ hình đi ,hình càng to càng tốt,thẻ nhớ máy của tui bị virius nên chép hình vô PC ko được +__+

8. Valmar

Tớ cũng tính mua cuốn FF 20 years đó.. nhưng nghĩ kỹ thì thôi vì đã biết mấy tiệm đó ở đâu rồi thì lúc nào thích thì tới mua.. chả gì vội.. may là không mua không thì hố to rồi

9. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Còn tớ thì mua cuối Art book FFVII cũng tốt,có info đầy đủ về các game FFVII ,cuốn này có thêm cả hình FFXIII ,Versus và Agito nữa =)) tuy biết là hàng China,nhưng chất lượng tạm ổn,DVD thì toàn trailer.

Hôm qua đi cũng có chụp tạm 1 số tấm,up hết lên blog rồi đây: http://blog.360.yahoo.com/blog-_XI8lxsidKhP_G2t__588wO9P8zER6w-?cq=1&p=17

Cùng đang chờ 1 số tấm buổi tối đây,tại mưa to quá nên ko chụp nổi

p/s: có ai biết tựa bài mà bạn gái cuối cùng hát ko? bạn gái mà đc nói là đoạt giải 1 Anime Karaoke Contest ấy

10. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

:|, về cái vụ "trong sáng", tớ ở từ sáng đến tận tối thì nghe thông báo mất đt đến mấy lần =)), nào là nokia 5,6 gì đấy =)), rồi nokia chiếc lá, nokia nắp trượt, sony w810i =)), với thêm 1 cái bóp hồng và 1 cái có hình anime nào đấy =)), có 1 cậu để wên giấy tờ trong WC, thế là bị thủ tiu lun =)) (<~~ chắc ai đó vào WC mà thíu giấy nên...=)))

Mà ko chỉ có vật tư trang ko thôi đâu nhé =)), sáng đang lựa đồ tự nhin thấy pạn kakashi chạy ngang, miệng la om sòm "Mất cún hentai rồi" =))=))=)), chạy đi kím cứ như marathon ấy =))

Ah, nhắc mới nhớ, vẫn còn nhớ mặt bác nào đấy xách cún FF 20 years ;))

11. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

@ Valmar: tớ nghĩ là họ lắm tiền nhiều của thì đúng hơn. Đúng là hư thì mua cái khác xịn hơn, có dịp xài đồ mới :-"
    Bác kurenai_tsubasa đưa hình lên kích cỡ bự bự xíu đc ko ^^

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    (cô bé ấy đc chụp ké hơi nhiều nhỉ? ;)))
    Mấy tấm ảnh Fashion Show tớ zoom tè le lên rồi mà vẫn còn xa quá ... zoom hết mức thì xấu ảnh đi
    P/S: về quá gấp vì cái chuyện ko đâu nên ko có mua cái gì đem về hết ::(
    Cái quyển sách đạo cụ ấy à? :))

12. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn iu con gái của ba nhất...

Họ mất đồ thì khó tránh được người lấy đồ của họ, người lấy mới đầu đâu có ý định lấy đồ của họ.. nhưng vì họ quăng, hở... thì mình không lấy thì người khác lấy.. cái này gọi là người bị mất đồ đã tạo tội lỗi cho người lấy đồ

Nếu Yoh đã nói là họ la oái oái lên khi mất đồ chục lần (mà tôi nhớ khoản 5 lần thì phải) thì tức là họ quá ngốc nghếch.. cho dù họ nhiều tiền mà họ muốn mua cái mới thì cần gì làm mất.. cứ việc bỏ tiền mua cái mới.. cái cũ cho ai đó thể hiện đẳng cấp cao hơn.. chứ mất về mua cái mới, đi với bạn bè.. nó hỏi cái máy ảnh cũ của mày đâu... trả lời rằng tao đi chơi bị mất.. nên mua cái mới nè... bạn bè bên ngoài họ nói mày giàu nhỉ..? bên trong họ chửi thằng ngu cho chết..

13. ZzRubiaszZ

ZzRubiaszZ Mr & Ms Pac-Man

hix hôm wa xém nữa em làm mất cái thẻ xe , may mà kiếm được ko thì khỏi về ::(

14. Triệu Mẫn

xuất trình chứng minh, giấy phép lái xe, cà vẹt, bảo hiểm ra

15. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Hôm qua đi đến lễ hội thì có 1 điều làm tôi cảm thấy bực mình

Tôi đi cùng thằng bạn. Khi vô cổng dĩ nhiên là phải soát vé, soát xong thì xé đi 1 phần và đưa cho mình 1 phần (Dĩ nhiên, thằng bạn tôi cũng cũng thế). Sau khi vô đó 1 lúc thì 2 thằng có tý việc phải đi ra ngoài (Tầm 5'). Đến khi đi vô lại thì thằng bạn tôi với tấm vé xé rồi vẫn được vô còn tôi thì "Mua vé khác đi anh" => ??????? (Lưu ý là tôi và bạn tôi đi cùng nhau nhé).

Nếu như người sóat vé bắt cả 2 đều phải mua vé lại thì tôi còn có thể hiểu được và vui vẻ mà mua vé khác. Đằng này 2 thằng đi cùng nhau, với tấm vé đã bị xé rồi bạn tôi vẫn được vô còn tôi phải mua vé khác. Điều này làm tôi cảm thấy như bị phân biệt đối xử vậy (Tôi và bạn tôi ko ai mặc cosplay hết nhé)

Hi vọng những lần tổ chức kế ko có những chuyện như thế này nữa

Xin lỗi về sự bất tiện

Ngoài vụ đó ra thì lễ hội này hơi bị hay :D

16. Triệu Mẫn

Cho hỏi lúc đó bạn của cậu có đưa vé đã xé, còn cậu có đưa tấm vé đã xé của cậu không? bản thân tôi lúc chiều ra ngoài 5 phút cũng xuất trình vé mới (tui mua 1 cặp khi lúc ban đầu) khi vào nè

Đang nói về cô bé nào vậy/

17. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

@kenji: chắc là do nó nhìn nhầm, tưỡng ng` bên kia xé vé rồi chăng =)), tớ đứng chờ thèng bạn ngay cửa, cũng thấy vài pố vào mà nó kiểm ko kịp =)), thế là vào thẳng chả cần dzé =)), trong số đấy có 1 ông tây nữa :))

Mà nhắc mấy ông tây mới nhớ, lúc sáng có 1 nhóm mấy pố tây vào xem đc 1 tí, tới màn diễn kịck thì mấy ổng vừa đứng lắc đầu vừa cười dạng như "ko đỡ đc" :)), lát sau thấy mất tăm lun =))

18. Valmar

không đỡ được là sao/ .

19. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Có sao ko ::(
    Thế mới quái chứ
    Chắc tại tớ mặc quần sooc tên bị tia =))=))=))
    Rút kinh nghiệm lần sau mặc quần dài vậy ;;);;);;)

20. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Sao ko xài vé Vip ra vào cho nó oai =))