Anti-"Anti-FF"

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi wiwi, 26/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. englandarmy

englandarmy Mario & Luigi

He he tui từ nhỏ đến giờ chả thích kết bạn với ai cả ,khỏi biết nó tốt hay xấu nó chơi mình thì mình chơi hết lòng với nó luôn ,thấy o bạn bè thì chỉ có vậy thui trước mặt thì bạn bạn bè bè sau thì nói xấu ,bởi vậy trước khi quen biết thì nên nghĩ cách đối phó với nó khi lỡ bị phản bội he he,đa nghi thì tốt hơn đó ,ai muôn cãi thì ta chơi hết khỏi chấp thằng nào cả

2. Yuffie Kisaragi

Yuffie Kisaragi Fire in the hole!

ooppss .. em Bren đẹp lắm sao ... :))
    kinh đây :))
    chết cười... em là wái vật.. ko có đẹp mà :))
    hôm nào anh post ảnh chị nhà lên cho pà con xem đi nhẻ?? :))

3. englandarmy

He he dám o mày post hình của mày trước tao post sau he he,để tao đi oanh tặc vài cái topic nữa rùi kiếm chuyện sau nhe

4. Yuffie Kisaragi

ôi kinh đây.. em xấu.. post lên để cả 4rum đi viện à?? :))
    anh cứ post đi.. chị mà xinh hơn em... là coi như em nguyện làm đàn em... theo anh chị :))
    chắc chị xinh dữ lắm đấy.. nên anh mới theo chứ nhỉ?? :))

5. englandarmy

He he tao có theo ai đâu ,mày o đọc rõ là tao o bao giờ kết bạn với ai cả sao,chắc mày mù phải o,nếu mày muốn thì cứ chờ đó để tao tìm thời cơ chích tấm hình trước coi he he he còn mày thì post trước đi he he

6. Cress

Cress Legend of Zelda

YK nó xấu thật mà , cãi nhau làm chi cho nó mệt , rồi bà chị cũng chẳng hơn nó gì đâu , Anti FF đều là lũ đ..ê.. hết

7. quanhuy

quanhuy C O N T R A

này ăn nói cho cẩn thận nhé , anh mày cũng là Anti đây . Anti chính hiệu đấy nhé . không phải Anti nào cũng giống nhu cái tên Eng Army kia đâu . chỉ có mỗi mình hắn là như vậy mà đi đâu cũng tự xưng là Anti làm xấu mặt Anti mà thật sự hắn ta chả có Anti gì hết chỉ quậy topic mà thôi . đề nghị anh kia hay chấm dứt trò này . còn cress vừa mới tham gia diễn đàn không biết nhiầu thì đừng có nói bậy bạ đừng có chửi tụi này nhé . nếu không biết ai là Anti thật sự thì đừng có chửi bậy cần phải biết chính xác mọi việc trước khi post bài trong topic .

8. quanhuy

quanhuy C O N T R A

bây giờ tui rãng rỗi rồi đây hẹn ngày nào đó vô chơi cái bõ FF tiếp cho vui . chứ không gì làm thì chán chết . ai muốn chơi thì lên tiếng tụi này sẽ dắt vô quậy box FF một chập cho tên Gervie sợ để đời . ha....ha....ha
    còn bà cụ 60 YK thì đừng có cãi nhau với bọn cn nít nữa , già rồi mà còn ham vui cãi nhau với tụi con cháu làm gì cho mất mặt .

9. Cress

Cress Legend of Zelda

Hứ , Gervie mà sợ các anh thì quá là tôi sợ các anh rồi . Đề xem anh có quậy được không nhé , nói cho mà biết chỉ cần 1 ngo ngoeo là các anh lên bàn thờ cả đám rồi . Tốt nhất là các anh không nên quậy tung cái diễn đàn gamevn này lên .

( Những lời tôi vừa nói không phải là lời khích tướng hay đe doạ , mong mấy người đừng hiểu lầm )

10. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Lol , thằng Gervie đó ! Xin lỗi là nhắc cho nó nhớ coi nó có còn nhớ Akuma Group là cái đám nào hông , cái đám nào đã làm cho nó phải cuốn gói rời khỏi Viettech để rồi lê lết qua đây năn nỉ được làm mod ! Lol , đem thằng đó ra hù ai chứ hù tui thì rõ là sai lầm !

11. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Jenkins ko tốt ròi! [-x , "Anh hùng ko kể chiến công cũ" [-x , phải lạp chiến công mới cho đàn em biết chứ!

12. Cress

Cress Legend of Zelda

Cha chả , xúc phạm thậm tệ , hay là ông cũng lê lết sang đây để được xin làm mod như Gervie đúng không ? bạn hiền ơi đừng có suy bụng ta ra bụng người , như thế không tốt đâu , còn cái vụ Akuma gì đó tôi không được biết , thế nhé .

13. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Thoai...chán roài...sang bên FFFC chửi 2 bên tiếp! >:-D< :))

14. Yuffie Kisaragi

ặc ặc.. các cụ kinh wá :))
    em sợ.. xấu thì xấu chứ sao :))
    các anh chửi nhau hơi bị ác :))
    ai da.. buồn cười vãi :))

thôi thì theo AVAVT sang .... FFFC vậy :))

15. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Không phải kể lể dzì ! Chẳng qua thấy thằng ấy nó được anh em thần tượng nên nói dzài cái profile cho dzui cửa dzui nha` ay muh ^^ ! Hơn nữa , không biết dzì muh ý kiến kiểu đó dzới tui thì dzống như you đang suy bụng ta ra bụng người hơn đó ^^ ! Chuyện của thằng German Viettech ( Gervie ) thì ai muh hông biết ! Đi hỏi mí mod cũ chút là biết thôi :P !

16. coldboy

coldboy Dragon Quest

ho ho ho nếu nói đến thằng đó ở đây thì mắc công nó nói anh em mình nói xấu sau lưng nó hic hic hic tui vẫn ko hiểu sao trên gvn này nó quyền lực thế nhỉ?một thằng mod vô trách nhiệm với bất tài như nó mà "sống dai" thế nhỉ?(ruby với hong su vuong cũng bó tay)

17. englandarmy

He he tao vào đây đâu rảnh như tụi bây he he tao có nói tao là anti ff hồi nào he he he tao thích phá cái nào tao ghét thui chứ có nhập bọn với mày đâu he he he ,he he hồi đó đánh thuê cho bren thì mới là anti ff còn giờ thì o he he he thằng nào láo thì tao phá cho vui he he he

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.