[Archer's Range] Archer - Trường bắn của cung thủ.

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi Con Nít, 9/9/10.

1. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

ta đâu có ném gạch, ta đang chứng minh là build 1 hướng PvP khó mà PvE được. ta build thuần PvE nên biết mà :))

2. c4v3114

c4v3114 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi là trước khi reset skill tại lv 19 (để build theo đúng bài của bạn con nít) thì nên nâng những skill gì để train nhanh nhất(2 ngày lên 20 có đc kô nhỉ)

3. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

2 ngáy lên 20 bạn học cách build ở đâu mà lẹ vậy 2 ngày đã up 20 rồi à trời ơi với cung thủ tớ đảm bảo việc lên lvl 20 chỉ gói gọn trong 7h>9h theo cách chơi của tớ ( mà đó còn là gà)

---------- Post added at 18:59 ---------- Previous post was at 18:55 ----------

còn cái vụ build sao đánh cho lẹ theo cách build của tớ bạn up max air shoot max shootdow max doubleshoot( max hoặc bõ ko up) up chạy nhanh thừa điểm up cai skill bên trai bảng skill ấy nó có tác dụng lùi lại phía sau nhanh để tránh đòn ( không khuyến khích tăng chỉ nghịch thui) với cung thủ mình nghĩ ở lv ấy airshoot shootdow là wa đủ để train

4. c4v3114

c4v3114 Mr & Ms Pac-Man

Ý mình là bản OB sắp ra của VN cơ kô phải bản nước ngoài và cái chính là build như thế nào trước khi reset skill
    p/s: bạn mình có 3,4 thằng sẽ chơi chiến binh mà bọn mình rất ham hố khoản PvP cho vui ai chỉ mình cách ăn chúng nó cái sợ cái phản dam lắm mà mình mấy hôm nay toàn lăng xê cung thủ:-ss

5. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

chuẩn ở lv 1-19 thì bạn cứ build như con nít, train rất nhàn và dễ. spam shootdown liện tục thôi :)

6. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

bản VN cũng từ bản Nước ngoài mà ra chả có ji khác cả đâu bạn cứ build theo mấy lão thành cách mạng như con nít là wa ổn rồi

7. c4v3114

c4v3114 Mr & Ms Pac-Man

cám ơn các bạn nhé kô hiểu sao VN nhiều đứa chơi chiến binh thế chắc phải phát động phong trào kô nâng phản dam thôi

8. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

Paladin đặc trưng PvP là phản dam cái chiêu ấy ở nước ngoài mà sài thì nói thật lần sau chả PvP đựoc với ai vì cái skill ấy wa đáng ghét còn ở việt nam mình PvP cũng chưa gặp bác nào pala toàn oánh với myr thui
    nói chung skill ấy spam wa vớ vẩn mọi người vẫn ko khuyến khích sài vì thực chất ko cần skill ấy dòng knight (pala) đã wa imba về vụ thủ trâu máu nhiều + với clock, block cứ phải gọi là hix...

9. c4v3114

c4v3114 Mr & Ms Pac-Man

Vừa hóng đc tin tức là phản dam về việt nam còn 30% kô biết phải kô nhỉ(tu forum kiếm rồng đấy)

10. namjon

namjon Legend of Zelda Lão Làng GVN

IAH không sửa ở phiên bản nước ngoài thì VN vẫn thế. Muốn gì phải qua tay nó trước đã mới đến VN.

11. vumuoi

vumuoi C O N T R A

Maid set ở Vn soul craft được, ở SEA thì không \m/

12. I'm ggbond

I'm ggbond Legend of Zelda

lạ thế o.O nhưng vẫn hy vọng nó giồn sv SEA, ra OB sẽ cho trade cash :)

13. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

ủa SV sea nao cho trade cáh vậy sao tớ hông bik nhỉ
    í bạn là bán đồ bằng cáh hả chứ trade cáh không có chuyện này đâu

14. mappro3009

mappro3009 Donkey Kong

thì nói chứ gì nữa, nút vào coi mua hàng bên IAH nó là [TRADE]

15. baby_fatcat

baby_fatcat Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

chắc bạn ý tính trade= lệnh trade , để trốn thuế :))

16. congaudien

congaudien Mr & Ms Pac-Man

có thể cho mình hỏi...đừong cung và nỏ khác nhau ở điểm nào vậy ?? cái mạnh và yếu của mỗi đưởng ý ??

17. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

theo ý tớ thì
    giống thì trong PvE 2 con đều clear mán khá lẹ nhưng nỏ lv cao kill boss lẹ hơn cung phần train lv thì cung lợi hơn nỏ vì bản việt nam có update bản F7 cung có thể solo F7 còn nỏ thì không( phải co pt mới hoàn thành 50/50)

trong PvP 2 đứa đối đầu thì cung có tỷ lề thắng cao hơn 1 chút cũng tùy người điều khiển nhưng trong war nỏ được trọng dụng hơn vì nỏ có nhưng skill làm delay đối phương và lan rộng còn cung có xu hướng solo hơn

---------- Post added at 20:07 ---------- Previous post was at 20:03 ----------

theo mình thì:
    trong PvE thì 2 đứa đều clear màn khá nhanh nhưng nỏ kill bos lẹ hơn cung khi lv cao train lv thì nỏ thiệt hơn cung vì bản VN update f7 mà cung thì có thể solo F7 còn nỏ thì không(phải có pt mới hoàn thành 50/50)

trong PvP 2 đứa oánh nhau thì cung có tỷ lệ thắng nhỉnh hơn xíu tùy người điều khiển nhưng trong war nỏ dược trọng dụng hơn vì skill của nỏ lan rộng và có khà năng delay đối phương , cung có xu hướng solo nhiwwuf hơn

nỏ

18. congaudien

congaudien Mr & Ms Pac-Man

à à.. mình hiểu rùi.. thank bạn..nhưng tại sao nỏ không đi f7 dc vậy ??

19. Sniper_No1

Sniper_No1 Donkey Kong

nỏ không đi F7 solo được vì nỏ không có skill giữ chân hây stun quái như những char khác cung thì có 2 skill 1 là netbind( lưới nhện) 2 la freezee trap( Bẫy băng) để đóng băng quái

20. crazyman1212

crazyman1212 T.E.T.Я.I.S

Về lý do thì đúng như bạn Sniper đã nêu :), nhưng mình nhớ trên forum IAH cũng có người bảo nỏ có 1 skill tên là "Cursed hay Caused Bomb" gì đó có thể dùng trong F7 nhưng mình lại chưa rõ tác dụng:D, bạn có thể tìm hiểu thử xem ;)

Chỉnh sửa cuối: 19/5/11