Arclive-Games Neogeo online

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi hongkhonnet, 14/5/09.

1. hongkhonnet

hongkhonnet Youtube Master Race

Chào pà kon hâm mộ game Neogeo một tin vui cho những ai ghiền game neogeo đây: Các bạn sẽ ko còn "cô đơn" khi chơi game một mình, hay phải tranh nhau bằng phím để chơi với một người nữa. Hay thời kỳ làm "bá chủ một mình" trong các game neogeo đối kháng nổi tiếng như kof, samurai showdown, Real Bout serial... đã chấm dứt khi các bạn bước vào thế giới game online dành cho hệ máy Arcade từ NEOGEO đến IGS, MAME... Còn gì thích bằng khi thể hiện tài năng của mình với các cao thủ võ lâm trong làng game đối kháng Trung Quốc, nhất là kof và samurai. Topic này dành cho các bạn yêu thích thể loại game online trên hệ máy Arcade tham gia cùng bàn luận cũng như hẹn hò giao đấu online các thể loại game đối kháng của neogeo. Hy vòng pà kon ủng hộ hết mình để khi vào game có thể gặp lại bạn hữ ở việt nam mà so tài cùng với kof china. Đây là trang chủ arclive: http://www.arclive.com.cn/. Để chơi được các game của arclive các bạn phải có một emu, có thể download nó trên trang chủ arclive. Sau đó xem đoạn video hướng dẫn đăng ký tài khoản ở bên phải trang chủ, rồi nhấn vào nút download để tải emu về dưới tên client và chọn rom mình thích và tải về để "chiến". Chúc các bạn thành công

2. www_pftmclub_vn

www_pftmclub_vn Fire in the hole! GVN Veteran

Cái này trong kof club đã có roài, lôi ra đây làm gì hả cha,???? down client về, đăng kí ngay trong game chứ cấn dek gì phải đăng kí ở trang chủ :)) :)). Có lập 2pic thì nhờ tui làm cho đẹp :)), thực ra MAME có SF thui, còn đâu NEOGEO hết, ss2 ko bít thế nào nhưng ss4 nó ngu lắm , có bọn tên la tinh nó hack save/load state :))

3. tstxxx

tstxxx Youtube Master Race

nền tảng này đã chuyển đến suparc.com
    sao lưu các tên miền arclive.co
    tên miền cũ đã là tắt máy.