assassin's creed 2: TP Villa nên RENOVATE gì

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi tholao, 20/11/11.

1. tholao

tholao Youtube Master Race

theo các bạn thì nên Renovate những cái nào đầu tiên và quan trọng nhất và kèm theo ý nữa là nâng cấp cái nào thì ở hòm chứa tiền của mình sẽ thu đc nhiều tiền hơn. ban đầu chỉ có đc 1250 f . ít quá

2. F22Raptor

F22Raptor Youtube Master Race

bạn khỏi lo mình nói thiệt AC2 mình chơi được tầm nữa game rồi tiền vù vù ấy ^^
    nâng cấp thì cứ bình thường mà nâng ( mình chơi lâu rồi nên ko nhớ lắm ) nhưng hình như thấy nâng cái Bank lợi đó bạn ạ

3. zero_vietnam123

zero_vietnam123 Youtube Master Race

mình đang chơi assassin's creed 2 , đến đoạn giết xong 9 thằng thế mạng , giết thằng mục sư trên giàn thiêu ! sau đó đc hướng dẫn quay trở lại nhà chú ezio ! gặp đứa em gái claudia ! đối thoại với nó , nó cho xem quyển sách , thấy mình mới dc 20% complet , hì hục lấy tiền đổi để nâng cấp vài cái cửa hàng trong thành đó, với 1 thằng khác cũng trong phòng đấy thì complet dc hơn 30% , đến đó thì chịu! hết sạch tiền !

mà pages codex mới dc 15/30 , ko biết tìm thêm thế nào , cũng ko biết sao để hoàn thành cái mission này !
    mong các bro chỉ giúp :(

4. Soul_of_Kalimdor

Soul_of_Kalimdor Legend of Zelda GVN Veteran

cứ từ từ, đâu rồi có đó, chú ý nhất là vào cửa hàng thuốc, lò rèn, tiệm vải, cho income cao, đồng thời cho mình giá rẻ khi mua đồ.
    kiếm codex phải chăm đi mở view point, mở nhiều view point sẽ thấy nhiều codex để kiếm. còn nếu lười thì nhiệm vụ gần cuối sẽ là đi tìm codex, nó cho mình cả bản đồ luôn, khỏi xoắn

5. zero_vietnam123

zero_vietnam123 Youtube Master Race

thanks bạn ! hôm nay mình đã nâng cấp được tất cả các cửa hàng , tuy nhiên khi xem sách vẫn chỉ dc 75% , ko biết còn phải làm gì để làm dc nhiệm vụ tiếp theo nữa zzz

---------- Post added at 17:17 ---------- Previous post was at 17:03 ----------

chính xác là có cái phòng bên cạnh để nhận mission nhưng nó lại ko cho mình vào ! ko hiểu sao zzz

6. Soul_of_Kalimdor

ấn esc, đọc mission, lên đây hóng tiếp

7. ftft

ftft Mr & Ms Pac-Man

AC II mà có Kill Streak hoặc Gọi Đệ thì game sẽ hay hơn gấp nhiều lần ? tiếc là nhà sản xuất không kịp đưa vào...

8. Soul_of_Kalimdor

nói như sh!t. Nếu thế thì các game sẽ chả bh phát triển đc theo cái kiểu ra cái là đầy đủ các thứ người chơi muốn, phải phát triển dần dần mới hiểu đc người chơi muốn gì, cứ nhét cả cục vào mồm người ta ăn k nổi lại còn nghẹn chết