Auto Target Mob dành cho người thích đánh tay - Nude Patch

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi HASAMSIEUSAO, 30/4/08.

1. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Cái này hình như phải dùng Client gốc mới hiện chữ khi refresh thì phải. Mình dùng Multi Client thấy ấn refresh mỏi cả tay vẫn ko lên chữ :| Mà ko dùng Multi client thì cắm Bot taxi làm sao? TT_____TT

2. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Chính xác là dùng cái Multi client inactive buff của holy ấn refesh sẽ ko đc. Vừa mới xem lại quả thật đúng như vậy ;)). Đã update bản dùng cho client của holydakhoa :D

3. iiixblackcatxiii

iiixblackcatxiii T.E.T.Я.I.S

Oh thx bác nhìu, hehe vậy là từ nay bớt khổ rồi. Thx bac pác nữa hi vọng 1 ngày nào đó bác sẽ thành mod box này ^^

4. molit

molit Youtube Master Race

@HSSS: Mình không tài nào refresh được nhân vật để chỉnh Distance. Đã down client của Holy và bản patch dùng cho Client Holy nhưng cũng không ăn thua, không biết sao nữa.
    HSSS có thể up cái file media.pk2 và client của HSSS đang dùng lên đây được không, up luôn file silkroad.exe cho mình nhé

5. lqphuc

lqphuc Mr & Ms Pac-Man

Xin hỏi khoảng cách này tính ra sao? Như sro-bot và ultra ko? 1 trong ultra hay sro bot thì tương đương bao nhiêu của cái này vậy?
    Thanks

6. ArmyLHQ

ArmyLHQ Youtube Master Race

Có ai chỉ giùm mình với:whew: sau cái auto select mở hoài mà nó đều ra dưới dạng notepad::( . nó chạy bằng chương trình nào trong win vậyL-). ai biết chỉ giùm em nhé:x thank

7. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Mình ko dùng Client Ìn ác tì của Hồ ly mà HASAM :) Chỉ là Multiclient tự chỉnh sửa thôi :) Client của HASAM đang dùng có phải Multi ko? Có gì up dùm cho bà con dùng, mỗi người 1 client thế này ko được là phải :))

8. iiixblackcatxiii

File .rar là file nén , cài winrar vào nó đọc rồi extract ra -.- h này mà còn có người ko bít đến file loại này.
    CÁi autotarget này mỗi lần vào game đều phải làm lại để nó xác định char hả bác, có cách nào lưu lại đc ko?

9. iiixblackcatxiii

Ngại làm lại ko phải vì nó khó mà vì trong file có chứa trojan.Generic.153207 và bitdefender chém chết ngay lập tức nên lần nào làm cũng phải tắt bitdefender. Chơi dao có ngày dứt tay nên mò lên google xem coi trojan này có nguy hiểm ko thì :
    Trojan Generic (or Trojan.Generic, TrojanGeneric)is a Trojan program that can contain a malware program or it can perform actions that user doesn't even notice. Trojan Generic acts very aggressive and can even destroy users computer system, steal personal data. Sometimes even antivirus programs can not delete this Trojan. Trojan Generic can look like it is desirable but actually it contains very something harmful. Trojan Generic can allow other computer users to get full access to users computer system through a security hole. Trojan Generic should be detected and deleted as soon as possible for your own safety.

Nó đc xếp hạng max danger lv 10 lun và remove hard -.- nên hơi sợ, bác HSSS vào trấn an em phát. File này bác lấy từ nguồn đáng tin cậy ko vậy. Em ko có ý nghi ngờ bác share virus chỉ muốn hỏi cho rõ . Thx

10. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Ok đã up cái client inactive của Holy lên, dùng kèm với auto select mới up nhé :D

File này đc lấy từ nguồn tin cậy, vì nó đc viết = AutoIT nên chuyện 1 vài soft AntiVirus nhận nhầm là chuyện bình thường.

Đây là kết quả quét bằng trang VirusTotal: http://www.virustotal.com/analisis/d38a4de63974ec98f212fd9b98d02992

11. trongky

trongky Youtube Master Race

kha kha cảm ơn bác HSSS nhiều lắm lắm... bác nào còn bản bot 1.8 cho mình vói

12. molit

Đã làm được rồi nhưng mình vẫn thắc mắc muốn hỏi HSSS là vì sao client gốc lại không dùng được mà phải dùng client của Holy. Mình làm với client gốc thì không thể nào refresh được nhưng với client của Holy thì được

Có gì không hiểu mà ko tìm hiểu được nó cứ tức thế nào ấy, mong HSSS trả lời ^^

13. nothingrealy

nothingrealy Youtube Master Race

Thanks HSSS rất nhiều! Mình đã làm được.
    Việc target gần là do bấm Refresh không lên chữ gì cả. Nguyên nhân là do sử dụng client Volbot của Holy, hôm nay down bản AutoSelect dành cho HolyClient thì thấy sử dụng được.

Kinh nghiệm:
    - Nếu đã tự chỉnh sửa Client thì nên down Client chuẩn về, sau đó dùng AutoSelect 1 thì được.
    - Nếu sử dụng Client của Holy thì down bản AutoSelect dành cho HolyClient.
    - Chỉ khi nào bấm refresh ra được chữ tàu gì đó, sau đó bấm Enable thì mới target xa được ^^.

Thanks các bạn nhiều!

14. HuangZhongVN

HuangZhongVN Youtube Master Race

đã test .. target nhanh và chuẩn. Zhong chơi blade STr dùng con này với SRObot cực tuyệt. khắc phục được cái lỗi bot nó ngu ngu. Song có lợi thì cũng có hại. sau đây là một số bất lợi :
    - Dễ bị dis .. hình như nó ko tương thích hay sao ý mà sao lâu lâu bấm vào đó dí ngay tắp lự (nhưng đa số sẽ chạy êm đềm, nhưng lại hay ngắt kết nối T_T)
    - ko lưu được trong thanh skill f1,f2,f3 .. mỗi lần vào game trước khi chạy volbot phải nắm mà kéo xuống
    - ranger ko thể chỉnh sửa .. khoảng cách tối đa có thể target khoảng 3 bước chân (STR ko sao chứ, bow và int hơi mệt à nghen ^_^")
    ps : Hasam giúp rev fix cái lỗi runtime eror 28 : out of target của revbot với. đã làm đủ trò. fix config file, cài lại win .. vẫn vậy :(( đau khổ .. ko có cái auto select của ông chắc té luôn .. cảm ơn hấm rất rất nhiều

15. nothingrealy

nothingrealy Youtube Master Race

Lâu nay toàn xài RevBot, Hôm nay sử dụng lại HaxCrax 3.x (1, 3, 4) + SRBot 1.17 thấy đứng im, chẳng hiểu sao nữa :|. Có bạn nào giúp mình với.

Có một điều thú vị: Xài Volbot + AutoSelect trên train nơi quái nhiều (VD Động, STT) không cần kết hợp bot nào khác thì chả khác gì bot cả :)).

16. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Mình làm được rồi nhưng không hiểu sao nó taget được vài con là bị dis. Chắc là làm sai ở bước nào đó. Mình Refresh mỏi cả tay nhưng vẫn k thấy cái chữ Hàn nào cả vẫn trắng tinh. Được mỗi cái vẫn có cái icon trong game.

Cho mình hỏi bạn chút: Cái Path này nó sửa Media.pk2 và sửa cả sro_client hả bạn? Nếu vậy mỗi lần mình thay đổi sro_client thì lại phải path lại à.

17. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Tui dùng file patch multi client của SK để patch client bên KSRO, tình hình là auto select lên chữ nhưng cũng chỉ cách 3 bước chân là cùng, ko cách xa được.

18. NhoMt

NhoMt Dễ Thương

Còn cái 15s mới pill HP đc 1 lần của EU thì sao? tớ tin cái này do Client sử lý, chỉnh đc ko nhỉ? mọi người nghiên cứu cho EU pill HP như Asian coi .. =)) lúc đó có cái hay để nói .

19. molit

Mình dùng client gốc với cái Autoselect_1 thì lại không làm được bạn à,chỉ có dùng client của Holy và patch tương ứng thì được, bạn có cách gì không???

Làm được cái này thì JoyMax vỡ mặt =))

20. GaNhaQue

GaNhaQue Youtube Master Race

ai chỉ dùm mình cách sử dụng VolBot dc ko?

Thanks!