BackStreet Boys FanClub ^o^

Thảo luận trong 'Âm nhạc' bắt đầu bởi Gai_Maxx, 5/1/06.

1. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

có ko có thì đaư tên đây lên gôgle tui search nó ra đang thèm nghe nhạc BSB nghe mấy bài cũ sao mà nghe hoài ko biết chán nhỉ

2. Master_Cheif

Master_Cheif Youtube Master Race

em cũng nghe nhạc của BSB, em thích nhất bài Show me the meaning of being lonely

3. nonghongviet

nonghongviet Mario & Luigi

còn tui thì hầu như những bài cũ như : I want it that way , More than that.... nghe hoài vẫn thấy nó hay hơn khối bài bây giờ

4. KuDo_Qv

KuDo_Qv Youtube Master Race

BSB hot từ thời mình còn bé học cấp 3 giờ nghe lại vẫn hay :D
    <br>

5. nonghongviet

nonghongviet Mario & Luigi

bây giờ có mấy bài hay phết ví dụ như : Downing , Incompte, ....nói chung là rất đc nhưng ko bằng ngày xưa nghe mấy bài cũ vấn phê :;)

6. annick

annick Youtube Master Race

xin chào toàn thể huynh đệ có mặt ở cái topic tạm gọi là dành riêng cho fan của Backstreet Boys, mình.. phải nói sao đây nhỉ, mình thích nghe nhạc BSB từ khi học lớp 8 và tới bây giờ chưa có 1 ca sĩ hay nhóm nhạc nào có thể thuyết phục được mình như BSB! với lại cho mình đính chính 1 tí hihi drowning là bài cũ mà đâu ohải bài bây giờ đâu nà!

7. LinhMoi22

uhm thì có ai nói bài bây giờ đâu ::( BSB mấy bài của nó giống như mấy bài hit nhưng tui thấy hiện giờ mấy thằng Mỹ ít nghe mấy bài của BSB lắm chắc có lẽ nó lỗi thời rồi riêng tui tui lại thấy mấy bài đó nghe đĩnh thiệt :D ko hiểu lổ tai của tụi nó sao mà ko chịu nghe mấy bài này (ý tui nói là mấy thằng thanh niên bên Mỹ bây giờ đó) chứ mấy người trung niên cùng thời với BSB thì ko nói nữa họ là fan ruột của BSB rồi

8. annick

annick Youtube Master Race

hì hì ai không thích nghe thì kệ người ta, mình có quan điểm của mình uhm dc làm quen với người cùng đam mê với mình như các bạn ở đây đúng là thú vị!
    thường thì giới trẻ bây giờ thích nghe rock hơn, những dòng nhạc inh ỏi, điên tai nhức óc có vẻ hợp với họ hơn (họ cho là thế mà)...thật tiếc cho phong cách và âm nhạc của BSB, họ thật đã là ông vua 1 thời...hix hix
    với mình BSB vẫn tuyệt vời!

9. Ginte

Ginte Mr & Ms Pac-Man

Đúng là 1 thời BSB hay kinh dị, nhưng khi thau đổi chút chút thì lại tụt ầm ầm. Những bài hát của BSB ở những album đầu đều hay cả, ko có bài nào thuộc loại tệ

10. LinhMoi22

ngay cả mấy album sau cũng là mấy bài hit đó chứ chẳng hạn như imcomplete đứng trong bảng top trong MTV rồi đó chứ ::(

11. lucnhien89

lucnhien89 Mr & Ms Pac-Man

Sao dạo này ko nghe thị trường nói gì về BSB nữa vậy kà ?
    Giờ nhóm đang làm gì nhỉ ? hem bít có típ tục cho ra album nữa ko ? i mean ... Kevin đi rùi ... chắc việc ra album sẽ chậm lại hén ????

12. LinhMoi22

chắc cũng vẫn cuối năm nó cho ra album thôi mong quá mấy bài của nó toàn là bài hit ::)

13. Ginte

Ginte Mr & Ms Pac-Man

TRong album đánh dấu dự trở lại của nó chỉ có 2 hits tui thích thôi àh, Never gone và Incomplete thôi, clip đẹp nữa. Mong sao nó tạo nhìu bài hay hơn

14. LinhMoi22

nhưng đối với tui mấy bài còn lại nghe cũng d09u7o75c chứ đâu phải là dở ::( cứ nghe rồi thấm nhuần thôi ::):D:D:D:D:D:D

15. Ginte

Ginte Mr & Ms Pac-Man

chắc vậy như bài Sexy back của Justin, nghe cỡ hàng trăm lần mới thấy nó hay

16. LinhMoi22

justin à ?? nghe bài sexy back của nó cũng được chứ ko hay cho lắm ::( mà dạo này nhạc pop sao mấy bài khó nghe thế nhỉ qua rồi cái thời mấy bài hit pop ::(

17. JohnCena05

JohnCena05 C O N T R A Lão Làng GVN

1 - Hai cha này tầm bậy :| :|
    + Bài I Still chứ hok phải Incomplete đứng trong bảng xếp hạng MTV :| Đứng hạng 4 trong 2 -3 tuần gì đấy :D
    + Never Gone đâu có clip :| :| Hình như Album Never Gone 2004 chỉ có bài Incomplete và I Still là có clip thui mà :| :|

@LinhMoi : Về đi ,chui vào đây spam à ;;)

18. LinhMoi22

uhm công nhận ko biết nhiều như ông :)) nhớ lộn có được ko :)) nhưng với tui bài incomplete hay hơn tất cả :))lâu rồi ko thấy ông tái xuất giang hồ ::) chơi PT lên lv nhiêu rồi

19. Ginte

Ginte Mr & Ms Pac-Man

@JohnCena05: dù cho người ta có nhớ lộn, nhầm lẫn chút thì làm gì ghê thế, làm như mod ko bằng, tui nhơ là đâu cho mấy vụ chỉ trích ở đây đâu, làm như mình hay lắm dữ á

20. JohnCena05

JohnCena05 C O N T R A Lão Làng GVN

Này , tui có đụng chạm gì tới ai đâu L-) L-) Tui chỉ chỉnh sửa tí thui mà :o Không hề xúc phạm tới chú nhá Ginte :-s Còn Mod hả ;)) Hok dám nghĩ tới ;))

@LinhMoi : Lv 75 , nghỉ cả tháng trời nay rồi ;))