Bản đồ những điều huyền bí trong GTA SA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi minze, 5/8/05.

1. alinthaynui

alinthaynui Mr & Ms Pac-Man

Tin mừng nè, hôm bữa mình chơi thấy trên núi cao hay đua xe đạp đó, ở chỗ khu rừng đang đạp xe dạo chơi thì thấy 1 bóng đen sau cái cây !!! Mình vừa xuống xe định chụp 1 pô thì nó đi khuất vào cái cây, chạy lại thì nó biến rồi !!!
    Hừm, liệu đó có phải BigFoot không nhỉ ?
    Còn hồn ma mẹ CJ thì tìm khắp khu Groop Street Home đúng 00:04 thì có thấy đâu !!! Mò đi mò lại load đi load lại tìm thì vẫn không thấy gì hết !!!

2. CrystalMan.exe

CrystalMan.exe Legend of Zelda

Ai post cho em cái mod đó đc ko . thanks trước.

3. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

Bạn muốn Mod j`???????????????????????????

4. CrystalMan.exe

CrystalMan.exe Legend of Zelda

mod để làm xuất hiện mấy cái huyền bí đó ! thanks .. :hug:

5. haingan_phan2

haingan_phan2 Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay vừa mở máy lên . Đi dọc theo đường ray xe lửa khi ra tới khúc quanh Thì bất ngờ nhửng chiếc xe chạy loạn xa tông vào chiếc tacxi như điên :o . Nhìn lên đồi thì thấy 1 bầy Zombe hình như là 5 con đứng giửa đừơng . Vừa tính xuống xe chụp hình cảnh tưọng đó Thì bị chiếc xe khác tông đích làm văng xuống biển ::( .May là trong lúc chưa bị đụng chụp được 1 em đăng tiềm cách mở cửa xe :-s Vừa chụp được xong tấm hình đó thì bị xe tải chết tiệc tông vào hix::( Văng xuống biển làm bơi như điên mới kiếm đuoc cái bờ leo lên :D Vừa leo lên chạy lại chổ cũ thì ko thấy mẹ gì hết ::(

sau đây là hình chụp được 1 em bé Zombe:p < http://img214.imageshack.us/img214/8666/untitledwc3.png /></a>>>

Mấy bác lick giùm . em ko up lên được chắc tại mang lag :whew:

6. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

Làm văn hay lắm nhưng rất tiếc xạo quá nên đâm ra nói giảm nói tránh rồi.

7. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

Mod đó thì không có, mà có thì tui cũng không biết=((
    @haingan_phan2:
    mịe nghe văn bác tưởng thật đang hí hửng mở Pic lên thất vọng tràn trề..........X(
    Zombie nỗi j`, cái thằng cha đấy là thằng nông dân về vùng quê như Angel Pine gặp limit luôn.............còn vụ xe cộ đâm như điên vào nhau thì quá đơn giảnm chỉ cần lái 1 cái xe ra chặn giữa đường cao tốc thì chúng nó đâm nhau loạn xị ngậu luôn, đây nè:
    X( X(

8. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Cái vụ tai nạn này thì đâu có gì lạ ! Đem chiếc xe ra đặt giữa đường cao tốc chặn, bọn lái xe khác chỉ biết căm đầu mà chạy vào thôi chứ có chịu né đâu. Hậu quả là xe cộ tan tác nhiều, đôi khi mình đi bộ cũng bị cán là chuyện bình thường, bọn này chạy xe như điên!

9. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

hô hô thế mà chú haingan_phan2 thấy lạ;))
    mà ở đây có ai biết cái hồ nước mà bọn lái xe chuyên lao đầu xuống...tự tử chưa???:D
    Hôm qua tui vừa khám phá ra...hôm nào psst ảnh...........................

10. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

Post ảnh đi mới tin được chứ nói vòng quơ hoài chán quá!biết nào xạo hay thiệt chứ mà mấy bác thấy thì nhanh tay chụp rồi up lên đi thế mới công bằng.

11. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

tui nói thật...........tại cho mượn mất USB rồi..........mai tui post cho xem

12. lonely_hero

lonely_hero Mr & Ms Pac-Man

Bác nào cho em xin cái ảnh của con quái vật hồ lốc nét cái(Nhìn cả thân hình con quái vật), không cần những tấm chỉ nhìn được bóng để em chứng minh với con em là quái vật là không có thật.
    NHANH LÊN NHA===>THANK

13. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

không có.....................về mà chứng minh đê.............................................mau mau kẻo tui lại post lên bi jo`................:D

14. Mozzila†hunder

Mozzila†hunder Dragon Quest

Lỗi này: Sau khi em phang Sawoff Shotgun bọn cảnh sát lên 5 sao. Bắn thêm 1 lúc nữa rồi chạy về save => Hết sao rồi mà 1 số thằng cảnh vẫn bắn như điên. Lúc đấy em để off cái hudmode rồi nên ko xác định đc có sao hay ko, nhưng cứ thử nhìn 3 cái thằng gần mình là thấy, đi bộ bình thường=> 0 sao
    Cảnh đẹp
    Lại 1 lỗi nữa:ở nhiệm vụ lấy máy bay trực thăng để đi cẩu xe tải, nếu dùng Jetpack lại gần khẩu minigun ấn Enter nó thành ra đang cầm khẩu Tec9 ::( Mission Failed

Các file đính kèm:

Kích thước:
      40.6 KB
      Đọc:
      193
      Kích thước:
      100.5 KB
      Đọc:
      185
      Kích thước:
      74.3 KB
      Đọc:
      181
  15. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

1.chịu
    2.Lỗi BUG
    3.Không hiểu bạn nói j`...............................:D

16. Army_Young

Army_Young Mr & Ms Pac-Man

Không biết có bác nào để ý chưa , hôm em ra ngoại ô làm NV , đang đi thấy ven đường chỗ bãi cỏ gần sông ( or biển gì đó ) có 1 đứa con gái đứng cầm máy ảnh bấm tanh tánh , bấm xong ẻm í đi thẳng xuống biển và ... teo :| .Em tưởng chỉ 1 mình ẻm đấy , chạy ra lấy cái xe lại thêm 1 chú đội mũ nhìn rất giống thợ chụp ảnh cũng làm cảnh tương tự ... hài thế :D

17. super chicken

super chicken Legend of Zelda

Ủa,mà sao R* cho cj biết bơi mà dân nó lại không biết bơi nhỉ :D:D......Vui thế

18. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

chuyện thường ngày ở huyện..................cầm khẩu súng ra chỗ bờ biển nào có nhiều người đi lại rồi bắn linh tinh dọa bon nó cũng chạy xuống biển ngỏm hết lượt.........................................:devil: :devil:

19. Army_Young

Bác là bác bắn nó dĩ nhiên nó có lý do chạy , đây em chả làm j , đứng xem nó chụp , nó chụp xong nó cứ thế ... lao ra biển với bộ dạng rất thanh thản ... hehe . Hôm qua em buồn cười vãi luôn , đang đi trên phố , bấm còi tin tin , tự nhiên 1 con trên phố hỏi có muốn tí thời gian vui vẻ không ? em Y ngay =)) ... roài đi ra chỗ vắng vắng , chúng nó xập xình buồn cười vãi =)).... kakaka ... thế là fát hiện ra thêm 1 điều là chú CJ cũng có thể đi bắt cave =)) ... mà buồn cười hơn nữa là em được chiến " Free " chả mất đồng nào =)) Đêm ngồi chơi mà buồn cười quá cười rũ rượi :))

20. Army_Young

Àh thêm nữa là em lấy cái xe chữa cháy ấn số 2 đi làm nhiệm vụ kiếm tiền nhiều như rác , không bít máy em lag hay sao mà có 1 con ô tô nó cháy ở trên trời ... :| em thề luôn lúc đó là lên lv8 mà không biết làm cách nào để chữa , cẩu nước lên mà không với tới được , fi lên chỗ cao cũng chịu , đành xuống xe làm lại từ lv1