Bạn là fan ruột của Dungeon Siege II ư --> hay vào đây

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi TonyHawn, 6/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Cám ơn,cái tôi cần đúng là trong nhà thằng Kynos đấy.Sao lúc đầu tui vào không thấy nhỉ.(Ông này ghi rõ thế,chắc lúc đầu làm quest sợ quên nên ghi lại chứ gì:D )
    mậu khùng:Về chỗ bọn Necromancer mà gọi hồn chúng nó về.
    hoangbazz:Kiếm đồ có chữ enchantable vứt vô đó thì nó cho ép:-/

2. mậu khùng

mậu khùng Youtube Master Race

Có thể chỉ rõ hơn không, cụ thể là nó ở đâu, làm thế nào.

3. AMOEX

Trên bản đồ hoặc rada của thành đó có cái biểu tượng hình ngôi mộ.Chạy tới đó rùi nói chuyện với lũ Necromancer thì nó gọi hồn đồng đội mình về.Nhớ là trước khi làm điều này phải thu dọn hết đồ của đứa đồng đội đã chết đó về mình(25% gold của cả party mỗi lần như thế).Nếu không thích thì hình như có cái phép hình cái thập tự cũng có thể gọi nó dậy được.

4. fengyun

fengyun Donkey Kong

nhớ là khi gọi hồn chúng nó thì drop hết tiền ra , tôi cũng ko nhờ cái thằng Necromancer bao giờ cả , toàn dùng phép reserrection thôi ( cái phép có hình cây thánh giá đó ) . Cái thằng đó nó toàn đứng cạnh cái teleport ở mỗi làng thôi .

5. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Em ko có thời gian chơi (Mum and dad ko cho).Vậy em mới phải xin save các anh chứ.Em cũng muốn tư chơi lắm nhưng thông cảm cho em chút đi (file như thế nào cũng đc nhưng có set xịn một chút và level từ 60 trở lên nhé)

6. AMOEX

Không có thời gian chơi mà lại xin lv60.Từ lv 60 đến lv 100 để phá đảo lâu hơn từ lv 1 -60 nhiều.Với lại "mum and đa ko cho" mà vẫn được quyền chơi lv60 ah?Hay là mom and dad chỉ cho chơi lv trên 60?

7. AMOEX

Mấy trang trước tui có nói đến cách chui vào trong Mysterious Cave.Hôm nay tui sẽ nói cách để lấy hết các món đồ trong đó:
    -Thằng đầu tiên có tên là Chris Gorki:Nó nói cái câu gì đó tui không nhớ,nhưng sau khi nói chuyện với nó xong thì hãy trả lời nó phía E 9 lần,S 3 lần,N và S 4 lần,sau đó là W N W 1 lần rùi bắn cái power của cung về phía W thì mình kill được thằng Chris Gorki đó rùi lấy được đồ của nó.(Cái này tui nghe nói như thế ko rõ lắm)
    -Sau đó là thằng Andre Mendez:Thằng này thì cứ trả lời bừa cũng xong.
    -Thằng Brian Frick cũng tương tự như thằng Andre Mendez.
    -Còn thằng Chris Taylor?Nó đang phang nhau bằng gối,vậy tốt nhất là đứng đợi nó 1 lúc(Khá lâu)thì nó cho mình cái Club
    -Sau đó đeo bộ Mysterious vào,đứng trước cái cửa gần đó rùi đánh"Requo furtivum ixo"--->Bộ Mys biến mất,thay vào đó là cửa mở,chui vào đó lấy nốt mớ đồ cuối cùng.
    Toàn bộ đống trên tui dịch bằng "vốn tiếng Anh sẵn có" nên có thể có nhìu sai sót.Các ông kiểm tra lại hộ nha:D

8. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Tui xin save thì kể tui.Xía gi đến ông mà chõ mõm vào.Mum and Dad ko cho chơi nhiều chứ ko cho chơi ah`.Đúng là stupid man

9. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Ặc, người ta đã nói rõ rồi còn gì. Có lòng tốt vậy mà còn...>_<. Game này level thấp sẽ phá đảo nhanh hơn, level cao cũng y như lúc bắt đầu nhưng quái vật sung hơn, lì hơn=>tốn thời gian để đi hơn.

10. fengyun

fengyun Donkey Kong

Khiếp vì 1 cái file save thôi cũng to chuyện , tôi ko chơi cái này nữa chứ ko tui cho luôn con lv90 , phá đảo luôn cả elite , chán , ko có cơ hội rồi . Còn giữ thì send luôn để pa nghịch cho sướng .
    Thôi ai có file save thì send cho bro ý đi , chứ bro này tôi thấy xin lâu lắm rồi đấy , amen .

11. hongngant

hongngant Mr & Ms Pac-Man

Nói hay lắm. Tôi cũng nghĩ thế. Để tôi gửi cho. Mỗi tội ko biết gửi.

12. hongngant

hongngant Mr & Ms Pac-Man

bạn cho mình bít mail mình gửi cho. mình gần 70 nhưng ko làm nhiều quest phụ đâu.

13. fengyun

fengyun Donkey Kong

Làm hết quest phụ mới thú chứ :D , có nhiều quest khó xơi lắm . Up lên megaupload or rapidshare cũng đc , rồi chèn liên kết :D , sử dụng cái đó thử xem .

14. mậu khùng

Ở Azunite desert có nhiệm vụ "a family's heirloom", tớ đã lấy cây kiếm gia truyền ở hầm mộ phía đông bản đồ rồi. hoàn thành luôn phần 2 rồi. Sao giờ quay lại vẫn thấy 1 ngôi sao bạc trên bản đồ, nhiệm vụ gì nữa vậy?:o
    Xin mấy huynh chỉ giáo nhiều. Đa tạ.

15. fengyun

fengyun Donkey Kong

? , cái này hay nhỉ , mới gặp lần đầu . Hay là do chưa gửi lại cái kiếm cho nó , mà ko gửi lại làm thế nào đc cái phần 2 nhey :-? Cái này tui cũng bó tay ?? Cái ngôi sao bạc mà bạn nói ở đây là nó vẫn hiện ở chỗ hầm mộ hay là chỗ đưa trả thằng kia cái kiếm .

16. mậu khùng

thật đó, vậy chưa gặp bao giờ hả? Sao bạc ở hầm mộ không hề biến mất. Ông đã uninstall nó chưa? Nếu chưa để tớ gởi file save của tớ lên coi thử nghen.

17. human is me

human is me Fire in the hole!

cái đó là bug của game , tui bị rồi . Làm xong nhiệm vụ mà vẫn còn ngôi sao T_T

18. fengyun

fengyun Donkey Kong

Có 1 lần khi chơi tôi trả lời hết quest xong vào lấy cái kiếm thì nó văng ra đến 3 cái lận ( cái này hay ) , chả hiểu cái gì :-/ ? Cũng có thể đấy là lỗi của game nhưng nó ko ảnh hưởng gì nhiều đến game , makeno .
    Còn file save tui uninstall thì mất , ko muốn chơi lại nên ko có :D

19. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Gửi hongngant email của em là:[email protected] gửi vào đó cho em nha.Cám ơn anh nhiều lắm

20. Zhao.Yun

Zhao.Yun Mr & Ms Pac-Man

Trò này chơi trên Xbox 2 được ko ta

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.