Bạn là fan ruột của Dungeon Siege II ư --> hay vào đây

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi TonyHawn, 6/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bigdra

bigdra Youtube Master Race

Cho tui hỏi tui cài game xong,vào bình thường nhưng sau khi tạo nhân vật xong thì nó báo lỗi như trên,không biết có phải do dĩa lỗi không ai bít chỉ giúp với,mua 4CD về chơi không dược tức wa'

Các file đính kèm:

2. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

có cách nào làm cho đệ lên lv nhanh ko vậy
    Tui đên lv 15 mơi nhân đệ. Thế là đi đánh nha tương lv 15, đệ lv1 quái đánh 1 hit là "về thành dưỡng sức"
    Chẵng lẽ phải chơi lại à ????

3. fengyun

fengyun Donkey Kong

Cái này à , lỗi map , rất may là thư mục của DSII nó chia ra nhìu cd , chạy setup chẳng qua là tổng hợp lại mà thôi , bạn cứ bỏ CD chứa file map vào rồi copy vào thư mục chứa map là mọi việc ok .
    Have fun !!!

4. fengyun

fengyun Donkey Kong

Ặc , sao ko có chờ nó đến lv 21 hay hai mấy rồi nhận , lúc đó hệ thống sẽ tự cộng lv cho đệ sao cho nó tương đương với lv của nhân vật . ( chênh lệch 20 lv sẽ tự cộng , an tâm đi ) . Cứ đi tiếp , vứt con đệ đó vô inn là xong , về sau lấy lại .

5. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

Em cày offline chán chê rùi h muốn chơi online, đánh lan thì chả biết đánh với ai còn muốn lên gamespy đánh thì hình như phải có CD mới được thì phải, có cách nào không giúp em cái.

6. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

Post bài hỏi mà đến cả nửa tháng rồi mà chả có ai trả lời thế này là sao hả trời zzzzzz.

7. fengyun

fengyun Donkey Kong

Bởi vì tui chưa thử cho nên chưa biết , mà chưa biết thì trả lời làm sao đc ?
    Hỏi các bro khác xem , nhưng thực sự mà nói trò này cũng ko cần đánh kiểu vậy đâu . Đánh online như thế tôi nghĩ chỉ có Diablo hay là sacred là đáp ứng đc thôi :D

8. human is me

human is me Fire in the hole!

Theo mình được biết thì lên mạng kiếm cái Image của CD gốc về , rồi cài Alcohon vào , lập ở đĩa ảo , xong chơi vô tư :D , vấn đề ở chổ phải kiếm được file ảnh của cái đĩa

9. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

Kiếm được ở trên mạng đĩa CD xịn mà không mất tiền thì đã tốt quá rồi, vậy hóa ra các bác cũng toàn offline ở nhà để chơi trò nè thôi à, chưa ai thử đánh online hay lan à.

10. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

minh` chơi hết sạch rùi mà có 1 cái chả hiểu gì cả >.< con ma mà cứ đi theo mình thỉnh thoảng có cai quest mà gặp nó là thôi chiu. nó ko cho mình nói chuyện là sao? có bạn nào biết con ma làm cái quái gì ko?
    -mình kiếm được 4 đồ của bộ warlock rùi.còn cái mũ và găng tay có ai bít nó hay rơi ở đâu không?
    -1/8 ra bản Dungeon Siege 2:broken world Hình như phần save của bản Dungeon Siege 2 mà mình đang chơi có thể chơi tiếp được ở bản này?

11. im_find_guanyu

Hình như có 1 cái Quest của Ranged tui ko hỉu lắm đại loại là ranged ( ko rõ là Vix hay thằng mà mình party với nó ở act2) nằm mơ thấy 1 cái rương chứa đồ , mình mà tmf được thì sẽ có 2 rương chứa đồ . mình đang bị full hòm và full toàn người cả bọn vì nhìu đồ set quá.
    -có ai rõ cái quest này ko giúp mình với !

12. fengyun

fengyun Donkey Kong

Cái này lạ à nha :-? ? Chắc chắn là ko có đâu :hug: , quest nằm mơ là quest của armen mà , nhưng ko có cái chuyện có 2 rương chứa đồ đâu , bằng chứng là walkthrough của gamefag , gamebanshee ... ko đề cập đến vấn đề này .
    Còn đồ set bạn cứ lựa lựa cái đồ nào khủng thì giữ lại , còn mới cái đểu đểu phi shop là tốt nhất ( điển hình là bộ Dryad----> bộ này char nữ mặc đẹp :'> nhưng yếu , thôi cứ phi shop cho đẹp ) .

13. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

Con ma này hình như chỉ đứng im chứ có di chuyển được đâu nhỉ, bạn làm 1 cái quest ở phần 2( lâu quá rồi nên tôi cũng không nhớ tên) lấy được 1 cái đồ có thể nói chuyện được với các hồn ma, mỗi khi muốn nói chuyện với mấy con ma đó thì phải khởi động cái item nè bằng cách chui vào cái Shirne. NÓi chuyện với bọn nó thì sẽ văng ra vài món item.

14. fengyun

fengyun Donkey Kong

phần lớn đồ set vàng đều rơi random hết , tùy theo cấp độ , có 1 số đồ mà làm quest sẽ có , hoặc mở hòm thì sẽ có .

15. im_find_guanyu

sắp ra bản DS2: broken world rùi . mình thấy bảo 1/8 sao ko thấy mấy bồ nói về chuyện này nhỉ? có ai bít cấu hình của bản này thế nào không ? chỉ sợ mạnh hơn nữa lại ko chịu được >.<

16. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Chơi được DS2 thì 99.99% là chơi được Expansion pack, bác yên tâm mà chờ.

17. HongThy

HongThy Mr & Ms Pac-Man

Cho này chơi khá hay nhưng có cheatcode , Thy thấy nhiều người chơi toàn là chỉnh cheatcode ko à

18. tuan237

tuan237 Youtube Master Race

mai 1-8 rùi anh em có ý kiến j ko? ở Việt Nam liệu hôm nào có bản EXP nhỉ ?

19. fengyun

fengyun Donkey Kong

Mong là sẽ sớm có như titan quest <--- cái này nhà mình ko chơi đc thật là bó tay :)

20. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

Hôm nay mùng 1-8 rồi nè đã bác nào mua được đĩa về chơi thử chưa, ngoài HN này em đi tìm chưa thấy, ai chơi rùi thì post bài sớm anh em thảo luận nhé.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.