Bạn là fan ruột của Dungeon Siege II ư --> hay vào đây

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi TonyHawn, 6/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kenjiak

kenjiak Youtube Master Race

cho mình xin crack DSII v2.2NoCDEng đi.Mấy link ở trên die hết trơn rồi

2. Otacu

Otacu Donkey Kong

có cách nào kiếm đủ mấy bộ set kô các bác ..chả lẽ phải cày miết khúc nào đó hay sao..đánh mãi chả thấy mấy item+find magic đâu cả

3. thaitrung

thaitrung Legend of Zelda

chào các bác cho em hỏi trong trò này có nhiều items quá ko biết cái nào là xịn ráo, thấy cái nào đẹp là mang vào à còn nhiu là vứt shop, ai biết thì xin chỉ giùm cám ơn nhiều. nhân tiện cho em hỏi làm sao mà có mấy thằng đệ đi theo vậy chơi hoài mà có 1 con của mình tạo ra à (rõ chán)

4. Otacu

Otacu Donkey Kong

ăc..chơi 1 mình nghĩa là solo hả..kinh thật..lần đầu tui chơi nên thích đông vui..pt 6 người đủ các class dẫn theo 1 bầy đoàn thê tử vui thiệt..mà cho hỏi skill rể cây của fep1 NAt khi nào shop mới bán còn con dragon nữa

5. HoaHồngĐộc

HoaHồngĐộc Lang Thang Trong Quá Khứ

tao táng mày giờ
    ma DS2 đội mồ sống dậy giả vờ khách viếng thăm à ;))

6. yutaka_hikaru

yutaka_hikaru C O N T R A Lão Làng GVN

Skill thì đợi đủ lv hoặc là cứ login và loguot nhiều là nó ra . còn con rồng con thì làm quest của nó mới có :) ( thông cảm chả nhớ tên quest nữa :'>:p )

7. gacon5

gacon5 T.E.T.Я.I.S

Tặng các bác thêm 1 mod Erthos Struggle Map. Tính năng mod này:
    +Là 1 map độc lập có chứa tất cả các quái trong Dungeon Siege 2 được sắp xếp lẫn lộn nên nếu chơi mod này thì phải dùng thêm Mod MonsterLevel Adjustment Mod, Beta 4a để tạo cân bằng cho game(quái luân cân bằng với level nhân vật của bạn)
    +Mình thì không chiến map này mà mình chỉ cần tạo nhân vật bên map Dungeon Siege 2 save và load nhân vật này vào map Erthos Struggle Map để ẵm lấy mấy em đệ bên này được xuất phát với level 0 mang về đào tạo. Lấy xong chúng là ta lại save và lại load về map Dungeon Siege 2 để bắt đầu cuộc hành trình với những nhân vật mới. Map này có sẵn 4 em đệ level 0 và 1 số đồ đạc ngon nằm ở các ngôi nhà bạn chỉ vào map và đi tìm khắp hết cái làng là thấy hết chúng. Link:
    http://www.dungeonsiege2.net/ds2fun/map/erthos.php?home=http://www.uniquetrend.com/erthos/

8. CL()UND

CL()UND Donkey Kong

Có ai có bản DSII v2.2NoCDEng share cho tớ với,mấy cái link kia die từ 3 năm trước rồi,down chẳng đc.
    Gửi vào email cũng đc.
    Email của mình là [email protected] hoặc [email protected]

9. gacon5

gacon5 T.E.T.Я.I.S

10. HoaHồngĐộc

ặc ặc sao k chơi BW luôn đi
    BW mỗi world có thêm 3 phần nữa >> coi như x2 game DS2 ;))

11. UncleLong

UncleLong Mr & Ms Pac-Man

lại con mới hả bạn hiền ;)) sát gái quá nhỉ ;))

12. HoaHồngĐộc

tớ cũng có list nhưng không hay up lên GVN như bạn ;))

13. Gai_Maxx

Gai_Maxx Donkey Kong

...Chậc,hôm qua download bản Broken World...Cài vào, dô đoạn tạo Char xong thì ko vào game để chơi được...Chả hiểu làm sao nữa :(...

14. HoaHồngĐộc

bản BW chỉ là update
    phải cài bản kia trước đã ;))

15. Gai_Maxx

Gai_Maxx Donkey Kong

...Thì tôi chơi DS hết cả 3 cấp độ.Nhiệm vụ làm chắc cũng được hơn 95% (có mấy cái Q làm mãi mà chả xong ::()...Cũng Update lên V2.2 mà chả thấy có gì mới.Download cái V2.3 thì bị cái triệu chứng vào game ko được.Nếu cậu có bản Update của V2.3 thì share với :d...Xin cảm ơn và hậu tạ :D

16. duyslayer

duyslayer Youtube Master Race

Cho mình hỏi xíu, mình đang chơi 1 Human (tính đi đường mage), 1 Melee, 1 rang, 1 Nat, hiện đang ở lv 26:
    - Melee chiêu power cuối - frenzy có mạnh hơn chiêu dual 5 wave không vậy, hình như nó chỉ đánh được 1 mob thôi hả? Mình lỡ nâng cấp mà thấy hơi hối hận, chiêu 5 wave đánh được số đông lại charge nhanh hơn!
    - Rang đi theo bow hay throw mạnh hơn? Mà chiêu power cuối của throw mạnh hơn chiêu 5 rocket nổ không vậy? Nó có đánh được số đông không?
    - Nat có ai chơi power "nổ xác" không vậy? Mình thấy nó để chỉ số cũng mạnh đấy chứ. Cái chiêu circle of ice đánh mấy thằng trùm có tác dụng không? Hay chuyển qua chơi phép "trói" ổn hơn? Hai phép này có bị kháng nhiều không?
    - Long recharge là lâu hơn slow recharge hả?
    - Thằng Human còn 20 points chưa nâng cấp, mình đang chơi 02 phép là fire với chainlightning. Mà nghe nói về cuối phép lightning bị kháng nhiều lắm hả? Phép fire với death thì cái nào ít bị kháng hơn?
    - Những phép nào nên để trong autocast? Mấy cái phép curse giảm kháng để trong autocast ổn hơn hay để ngoài cast luôn trong trận chiến?

17. HoaHồngĐộc

18. Otacu

Otacu Donkey Kong

hiện tại hôm nay đang đi BW đến act 2 chap 4 đang đánh boss mini thì xuất hiện 1 tên có vòng sáng xanh dưới chân trên đầu???..kill nó cũng khá dể nhưng chả thấy quái gì rớt ra chỉ đc cục Mys stone gì đó có phải là đồ dùng để làm Q Mysrerious kô..ai cho mình xin cái link hướng dẫn Q đó đi h chả biết nó ở trang nào mà search nữa

19. duyslayer

duyslayer Youtube Master Race

@HoaHồngĐộc: Chi tiết thêm nữa được không bạn?

20. Gai_Maxx

Gai_Maxx Donkey Kong

...Có ai tốt bụng chả lời dùm cái này cái ::(...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.