Bàn Luận Kiếm Thế Jx của Mod

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi binkins2, 31/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Merino92

Merino92 Youtube Master Race

MN lạy TLB -.-" cái này mới , gặp MN sét Mộc thì chỉ có khóc = tiếng mán ... đc skill 120 chứ gì , rồi sao nữa thằng MN sét Mộc nó thả dồn đamg thì chết mất xác chứ ngồi đấy mà kêu k sợ

2. ThươngNhựa

ThươngNhựa Mr & Ms Pac-Man

Tùy người cầm char thôi các bố, lại sắp vỗ ngực phái ta vô đối rồi đấy =))

3. Merino92

Merino92 Youtube Master Race

Kị hệ vẫn là kị hệ , chả qua là còn tùy trình pk hay k thôi -.-" thằng TVT mà pk ngu thì thua còn nó mà pk tốt thì MGK 50-50 , k phải MGK nào cũng k sợ TV đâu =)) cũng như MGK vs TLD

4. thienvinhnt

thienvinhnt Youtube Master Race

có ai bị dis ko,dis ra vô lại không đc.Chắc bảo trì rồi

5. namte111

namte111 Youtube Master Race

bảo trì rồi :))

vừa bắt đc 1 em pet 6skill thì bảo trì =)))

6. Ốc Tiêu Nhỏ

Ốc Tiêu Nhỏ Youtube Master Race

;)) thôi chú nên học thêm về bài kị hệ đi,mày bảo chưa thằng MGK nào sợ tld,mặc kháng vật thì cũng có thể đột tử,bảo tvc chưa sợ ma nhẫn,vào game tao với mày cùng thử,:-j nên nhớ kỵ hệ vẫn là kỵ hệ,mày có thể thử bằng cách đốt 1 ngọn lửa rồi tạt nước vào

---------- Post added at 11:49 ---------- Previous post was at 11:46 ----------

;)) bố nghịch tử phán như 5 độc đứng yên vậy,xin lỗi chứ bây giờ mình sang 5 độc đây,bố nghịch tử cầm vdk solo với mình cái!Nếu bác phán như thế thì chả còn gì để bàn,phái bố tướng à!VDK ở server này là cây đinh gì,nói thiệt dù ở VNG thì VDK nếu ngang đồ hay hơn đồ 5 độc 1 tí ăn nó cũng k phải là điều dễ dàng chứ huống gì ở đây!MGK ko ngán TVT,đúng mặc 1 sét kháng vật thì có thể hô to như thế,nhưng có thể đột tử là chuyện tất yếu!Bố nghịch tử nên xem xét rồi phán lại,chứ phán kiểu ấy thì dân chúng nó ;))

7. namte111

Mấy ông làm gì mà căng thẳg vụ khắc hệ thế ??

ở sv pri này thì khắc hệ ăn khắc hệ là dúng vì cứ lv 255 mà % kháng có 50% thì 1 2 hit về chầu trời à :|

nếu muốn chuẩn thì chơi KT của KS hoặc VNG í , cái í mới chuẩn :| và đuơng nhiê phiên bản hiện tại ở KT VNG thì 5dd khó mà có thể bật đc võ kiếm :|

còn bạn ốc tiêu nhỏ .. bạn quá coi trọg các khắc hệ rồi :|

8. Ốc Tiêu Nhỏ

ở phiên bản hiện tại bạn nói 5 độc khó bật võ đang,tại vì đồ còn thấp,nếu thử lên cao bạn sẽ thấy cái khắc hệ nó đau cỡ nào! ;)) có thể nhìn thôi,nhưng chưa phải chắc chắn đâu các bạn ạ!

9. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

gần tạm biệt nhok vs ED ;)) , cả GVN nữa , KT VNG ra sv mới là ta HĐ bên forum KTVNG thôi :D , tại acc bán nên chơi Private đc 1 tháng :) , h nó ra sv mới thì vào típ với anh em thôi , kì này ráng lên chí tôn nguyện vọng 190k tài phú @@ , acc trc có 170k đã bán rồi ....

---------- Post added at 12:10 ---------- Previous post was at 12:08 ----------

đồ cao thì tìm dùm mình thằng 5DD FF 8 9 dj :D , trải wa 4 sv rồi , cao nhất là ở phụng kiếm 340k tài phú , ko thấy thằng 5DD nào FF9 cả @@ , nếu solo với Võ kiếm ff9 mình bắt ver KTVNG hiện tại võ kiếm win đấy =]] . cỡ nào cũng chơi =]] , hit and run lấy damge của 5dd ko có tác dụng với võ kiếm , buff cóc thì cản dc 1s thôi ko tác dụng slow với lưu tinh đâu :D

10. Ốc Tiêu Nhỏ

Đây bác onl thì nói chuyện luôn đê ;)),bàn típ vụ kị hệ xem,bác xem được bao trận thằng 5dd với VDK bác thử nói tôi nghe xem nào,tôi đã xem nhiều trận rồi đấy!

---------- Post added at 12:12 ---------- Previous post was at 12:10 ----------

Đó là do bác chưa thấy,bác sang liễu kiếm thì biết ;))!Tôi đã từng cười vì thằng 5dd hỗn thiên quầy thằng vdk ff7 8 đến kết thúc thì anh kia lại bảo hết phụ trợ!Chắc bác cũng hiểu,mà tôi đã xem nhiều trận chứ k phải trận ấy ko,Win thì là điều tất nhiên,thắng thua là chuyện bt,chừng nào bác bảo win 100% thì cho bác nói lại :-j!

11. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

wa VNG test ko ;)) bắt 100% võ kiếm thắng , đưa lý thuyết nè , Chấp MTCC của võ kiếm ( phế ) luôn nhé

5DD : 12x , 11x , 7x , 6x , 9x đa số 1 pha combo liên típ hoặc 6x để cuối cùng

12x 5dd theo kiểu hĩt and run
    còn võ kiếm thì
    12x + 6x + 9x thôi , nếu 5DD buff bùa cốc thì VK sẽ choáng 1s , ko tính slow 4s của 5dd khi vdk dùng auto xài MTTC vào 5dd nhé , nếu 5dd hít run thì nhắm chạy đua lại võ kiếm lv 140 max 4x ko ? , khi bị 12x trúng bảo damge time ngũ hành tăng lên ( có choáng nhé ) + slow 100% ms của 5dd , đã slow + time choáng tăng lên thì việc còn lại là xúc thôi , 5dd chạy dc tớ bỏ KTVNG mà chuyển sang game khác đấy :) , hiện tại có 12x vẫn chưa thấy 5dd win dc võ kiếm nhưng phái thứ 2 mình chơi ở sv mới vẫn là 5dd :) , vì cập nhật lần này 5dd khá imba :)

FF6 nói làm gì :-j bạn đem ff6 từ 15k tài phú -> 36k tài phú so với 1 vdk 36k tài phú -> 180k tài phú àk :-? , mình chưa thấy , và chưa bao h cầm võ kiếm bại trận đâu , hiện tại có bạn mình cầm võ kiếm 60k tài phú bên ưng kiếm nè @@ , cần thì mình mượn acc test với bạn =]] , FF6 ko nói lên đc điều gì còn win thằng ff 78 thì xem trình độ pk của thằng 78 ra sao đã :) m chứ ko thể phủ nhận 1 mặt dc

Chỉnh sửa cuối: 6/1/12
  12. Ốc Tiêu Nhỏ

Ai k biết hút sinh + nội của VDK nó điếm cỡ nào,nhưng nãy bác phán 1 câu 100% win thì tôi thấy ;))!Tôi đã từng cầm 5 độc tôi biết cảm giác chứ,ông nói thế là k đc,lý thuyết ông đưa vào thực hành lại là 1 chuyện khác ấy mà!thôi tôi k tranh cãi,nhưng thử 1 lần đi rồi ông biết ;)) chứ lý thuyết chả có thêm đame nào trong game đâu

13. namte111

Thật sự ở phiên bản KT VNG hiện tại bjo 5dd muốn ăn đc võ kiếm qả hơi xuơg bạn à nhưg k phải là k ăn đc nhé !

còn về sau , VNG update KT lên bản 4 thì lúc đó 5dd mới thật sự tỏa ság :D

---------- Post added at 12:31 ---------- Previous post was at 12:30 ----------

Tiện thể dã vào đc sv pri chưa :D đi bắt pet típ

14. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

dưới 120 tôi ko dám dùng 100% đâu =]] , còn 130 max 12x rồi thì câu 100% lại áp dụng cho tôi thôi =]] , chả lẽ chưa kiếm dc đúng đối thủ 5dd ? ,

15. Ốc Tiêu Nhỏ

;)) bác thử hô to 100% bên box kiếm thế vng đi,rồi bác sẽ thấy,nhiều người sẽ mời bác sang để giao lưu đấy,nói thiệt chỉ có thể đây,nhưng bác bước xa hơn tí nữa sang kia thì bác sẽ thấy thế nào!Nói bác đừng buồn,nhưng thật sự bác hơi cao quá rồi,sự thật thôi

16. Nghịch Tử

Nghịch Tử T.E.T.Я.I.S

:) , 100% với 5dd hiện tại bên box ngũ độc cũng chả ai xoắn đc nữa bạn àk :-j . còn về việc update thì chắc chắn là ko thể rồi :) , còn hiện tại bác kiếm dùm 1 ng` dj :Z , mình test cho xem :-j . Dựa trên lý thuyết lẫn thực hành 5DD ver hiện tại ko có vé rồi , đợi update rồi nói típ :) . h box 5dd đang xôn xao về vụ updateđấy :S

17. hathao

hathao Mr & Ms Pac-Man

Vào game lên đảo mà đánh nhau :-? ngồi chửi nhau hoài :(

18. hupipapa

hupipapa Mario & Luigi

lại bảo trì rồi thì phải, 30 char

19. thienvinhnt

thienvinhnt Youtube Master Race

chắc nó lag đó,hồi trưa cũng bị 1 lần y như rứa............,còn thiếu 80 điểm nữa là ff10,đừng kêu bt nha:((:((

20. minzues

minzues Youtube Master Race

bản patch sv này là gì thế send e với :D .... e chơi free kia nhưng bjo nó đang bảo trì

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.