Bàn luận kinh nghiệm, cách chơi pes 11

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi sevotinh, 2/10/10.

1. namhaitac

namhaitac Mega Man

bạn ko muốn thằng nào chạy lên thì chỉnh marking thằng CF hay AMF bên đối phuơng,nó sẽ hạn chế dâng cao

2. leoriovn

leoriovn Youtube Master Race

ko thể giải quyết vấn đề mức độ defense bằng marking đc.. rõ ràng 2 yếu tố đó là hoàn toàn khác nhau mà.. marking nếu đối phương chuyển chiến thuật liên tục sẽ khiến bị rối loạn đội hình.. đương nhiên marking có marking nhưng ko thể cả đội cùng marking đc..

3. otrum

otrum Youtube Master Race

Ông biển khỏi những topic của pes 3 cho tôi nhờ

4. bazzani

bazzani Fire in the hole!

chấp nhận set cái Player Suppor xuống càng thấp thì tụi nó sẽ hạn chế dâng cao !

5. archimede

archimede Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Thua liền 6 trận vì bị Messi với Ronaldo bên đội bạn rê điên đảo. Mình đá Chelsea, 4 thằng hậu vệ đều khủng mà đè vuông với X các kiểu đều bị nó đẩy bóng qua chán chả buồn nói. Nó toàn canh me chạy vào vòng cấm nhấn X vô tội vạ hoặc O đều dính thẻ+pen.
    Mà thằng bạn có trò cứ thấy mình chuyền là bấm O xoạc phá đường chuyền của mình, để pressing 20 mỗi lần có bóng bị 4, 5 thằng xông vào vây cướp :( Phải làm sao giờ :(

6. trungvd

trungvd Youtube Master Race

^
    lỗi hậu vệ là lỗi chung rồi bạn
    còn nếu bạn bị xoạc bóng thì là do chúng nó xoạc khôn, trách gì nữa =))

7. n0feeL

n0feeL Mr & Ms Pac-Man

để nó bắt bài rồi trách gì nữa , vụ hậu vệ dâng lên mình thường đỗ thừa và đổi đội khác đá :">

ai dịch giùm cái clip này với k đá trên PC k biết nó nói phím nào trên tay cầm :-?

[video]sZsoGQOnUqc[/video]

Chỉnh sửa cuối: 28/4/11
  8. MutantTurtle

MutantTurtle Youtube Master Race

Default mặc định nút D trên bàn phím tương đương nút O trên tay cầm.

9. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Nút sút chứ nút gì
    Cái này là sút 2 lực , sút cực căng và chính xác kể cả với những chân sút cực ghẻ
    Tuy nhiên vô dụng vì đòi hỏi cần phải đẩy bóng chạy

10. vysat88

vysat88 Youtube Master Race

Công nhận thật hơn trước

11. MutantTurtle

MutantTurtle Youtube Master Race

^ Và lâu lâu các siêu sao đỡ bóng như 1 chàng học việc ;))

12. kentny714

kentny714 Youtube Master Race

rất thật...mình cũng hay sút xa vào lắm...pes 11 này thủ môn chụp như phim...nhưg cầu thủ sút cũng lực ko kém :D

13. brunyng

brunyng Youtube Master Race

Minh đang đá bản PESVN 3.3 , cũng mới chỉ thắng máy ở top play thôi chứ còn gà lắm .
    Nhưng lúc đá mình hay bị bug không chuyền được bóng nếu chuyền chéo xuống ( ấn phải+xuống hay trái+xuống và chuyền thì thường nó không nhận lệnh )
    Có ai bị trường hợp này không nhỉ , gặp lỗi này bực phát cáu .

14. huyapt

huyapt Youtube Master Race

mình cũng gặp lỗi như bạn nhưng ko đá patch của PESVN toàn tự động update thôi,đá với com nhiều thấy nhạt nhạt,chúng nó toàn phá bóng ra biên thôi

15. Manchester Utd

Manchester Utd Youtube Master Race

các bác cho mình hỏi
    ra ngoài đá pes
    bác nào có kinh nghiệm đá penalty không
    giờ đá pen khó hơn so với bản cũ. Toàn văng ra ngoài hoặc chỉ dám sút 1 hướng (mình mới chơi)

16. brunyng

brunyng Youtube Master Race

Đá Pen theo kinh nghiệm của mình có 2 phần : lực sút và hướng sút , lực sút bạn ấn khoảng 1s , đừng giữ lâu , hướng sút cũng vậy , khoảng 1s thôi , nếu hướng sút bạn giũ khoảng 2s thì chắc đi ngoài .

---------- Post added at 20:36 ---------- Previous post was at 20:34 ----------

Vậy bạn làm gì với lỗi này , mình đá trên máy tính và đá bằng bàn phím ( ấn nút thay joystick mệt pà kố !!!)

17. loire89

loire89 Youtube Master Race

game play khác, lỗi nhiều =]] thất vọng :-j

18. nguoithichtruyen

nguoithichtruyen Mr & Ms Pac-Man

chuyền banh thì khi chuyền đúng thế thì bấm nhẹ nó vẫn chuyền mạnh còn khi chuyền xoay người hoặc bật gót thì phải bấm mạnh chứ ko nó chuyền yếu xìu à
    cái này chơi lâu nó quen thôi
    ngoài ra thì chuyền X mạnh cũng có thể sẽ tạo thành chọc khe cực kì hiệu quả hơn so với chọc khe tam giác vd như bác ở giữa mà bên ngoài vòng cấm đia(ko phải chệch ra biên) bác muốn chọc khe cho thằng ST giữa thì phải chuyền cách này mới hiệu quả còn chuyền tam giác thì nó lệch 1 bên lắm
    ngoài ra chuyền mạnh nhẹ còn thể hiện chuyền cho thằng gần hay xa mà cùng ở hướng mình chuyền
    cái bực nhất của cái chuyền này là chọc khe nó cứ nhắm thằng cao nhất ở hướng đó mà chuyền khá khó chịu còn thằng mình cho nó chạy lên thì ko chuyền thằng này(nếu có thằng khác ở hướng đó)

19. binhminh1511

binhminh1511 Youtube Master Race

Chào các bác!
    Em nghe mấy thằng bạn nó bàn luận về pes 11 hay quá, e cũng thử download về ở trang này http://www.binhchontructuyen.com/2011/03/pes-2011-download-tong-hop-link.html
    , e đã download đủ 28 path của nó, nhưng không biết bung ra thế nào cả, có bác nào có làm rồi hướng dẫn em với, thank các bác rất nhiều. Email của em là: [email protected] rất mong sự giúp đỡ, down về rồi mà không chơi được nóng ruột quá

20. Dont Ask

Dont Ask Youtube Master Race

các bạn chỉ mình các kĩ thuật qua người và rainbow flick với