Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. phong tuyen coc

phong tuyen coc Mr & Ms Pac-Man

Còn nữa chứ nhưng khó lắm, đó là sau khi đánh xong con hồ ly trắng lớn trong động đó, đi qua bên tay trái sẽ thấy một lối ra, kế đó dùng bay lên mặt trăng, rồi cứu một hắc y nhân trên ấy. Đi trở về nhân gian, cứu khoảng 8 người rồi đi lên mặt trăng lần nữa. Đánh thắng hết tất cả người trên đó thì đi xuống đánh thằng trùm. Cái kết thúc này không có cần ai phải hy sinh hết !!!

2. Tien_Ze

Tien_Ze Guest

Cho tui hỏi: khi tới gặp ông tiều phu thì ổng đòi cái gì nữa mới cho cổ mộc ngàn năm. Ai biết chỉ dùm nha.

3. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Trò nay tui chơi xong rồi,ko bít nó có ra phần 2 để chơi ko nữa chứ nó làm mình mất hứng quá,đang lúc gặp tụi hổ báo kị truy quân là đánh Trộng Đạt rồi mới ức chứ.Mà savi nè,chừng nào có phần 2 thì báo tui 1 tiếng nha.Tui đã gửi tiền lại rồi đó nhận được chư vậy?
    Giá gì đến trận xích bích rồi hẳn hết còn hay chứ đằng này mới tới gần dốc trường bản là hết rồi.Mà tui nghi quá,lúc đánh xong trọng đạt,màn hình đen thùi lùi hà,chỉ nghe nhạc thôi rồi cái đứng luôn

SM: he he, post nhầm chỗ rồi. Cẩn thận hơn nhé

4. birthmark

birthmark Youtube Master Race

Tui chơi tới chỗ mà bản hướng dẫn bảo :"Chạy đến cái thôn phía dưới thị trấn mà lúc trước con áo đỏ bị độc. Vào thôn rùi chạy vào căn nhà phía trên con phượng hoàng trước, sau đấy mới đến căn nhà kia. Nhớ kiếm đồ ẩn và dùng con hồ ly nói chuyện với con phượng hoàng lớn... Sau đó mới có thể chạy lên Di nguyệt Cung được (Nơi giam giữ GVK) và sẽ thấy cảnh đồng đạo võ lâm tụ họp cùng lên...."
    Nhưng mà không biết cái thôn đó nằm ở đâu,hình dáng ra sao ?
    có ai biết không chỉ cho tui với..

5. cube

cube Mario & Luigi Lão Làng GVN

bác birthmark ơi! bác thử qua http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=10044

có thể sẽ tìm được câu trả lời đấy, nhưng tôi lưu ý rằng bác nên xem kĩ đi vì từ trước tôi chưa gặp câu hỏi như vậy, bác cố vào hết tất cả căn nhà có thể vào xem có được không. chúc bạn may mắn

6. Harry_Potter

Harry_Potter Mr & Ms Pac-Man

Bạn hãy thử lại nhà của ông sư phụ thằng cưỡi kiếm xem sao

7. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

mấy bác giúp tui với đang cài disc1 đến image\combatman.img thì nó đứng rồi thoát ra ngoài bác nào biết cách khắc phục thì chỉ dzới

8. xp_virus

xp_virus

chắc disk hư rồi ! cách khắc phục là mua cái khác !

9. cube

cube Mario & Luigi Lão Làng GVN

trời ơi bác xp-virus ơi! tôi thấy bác hình như không hề sợ bị mất mp hay sao ấy mà bác post như đi chơi vậy, hèn gì mp của bác chỉ có 0 thôi, tôi thấy bác rất hăng hái ,cố gắng nhé.còn bác quangmach90 muốn câu bài hay sao mà post lên đây, đây là nơi bàn về SONG HÙNG KÌ HIỆP, mong bác có thể tôn trọng cho, cứ post bài mà không thèm nhỉn, đáng bị trừ điểm lắm đấy, level 22 rồi chứ ít ỏi gì, chấn chỉnh lại đi.

SM: Trong này anh em nhắc nhở với nhau và tự có ý thức là chính chứ không lấy trừ điểm ra dọa đâu em. Chỉ có trường hợp nào quá đáng quá mới trừ thui. Mà mọi người ở đây cũng ko quan trọng chuyện MP và HP. Em xem MP của anh thì biết.

10. sat_thu_4_mat

sat_thu_4_mat Mr & Ms Pac-Man

em đang đi tới chổ cái thằng có thiên phiên ngự kiếm giả làm thích khách nhưng đã làm đúng theo chỉ dẫn nhưng sao ko được

11. Harry_Potter

Lúc trước mình cũng vậy nữa, bạn phải làm đúng như trong hướng dẫn mới được, ngoài những chỗ đã chỉ trong hướng dẫn bạn không nên đi tới chỗ nào khác ở trong lâu đài đó hết, vậy mới đi được.

Đầu tiên là đi tới chổ giam --> tới cánh cửa chổ gặp bà mẹ nuôi --> tới chổ giam.

12. xp_virus

xp_virus

tới cuối cùng mấy ông dẫn được bao nhiêu người về nhà của 3 ông sư ? tui kéo được 1 ông sư mập 1 ; 1 ông sư ốm ! 1 bà mẹ ; 1 đứa con nít ; 1 bà cô ( dì của xảo xảo ) ; 1 ông mài vũ khí ; 1 ông bán item ; 1 con trâu bự ; 1 đứa thần đồng muôi thú vật ! 2 vợ chồng trên núi tuyết ! đó ! nhiêu đó đó ! còn có ai giết được ông trùm trên mặt trăng không ? ông đeo mắt kiếng á ! sao đánh ổng mất có 1 giọt hà !

13. Tuansn

Tuansn Donkey Kong

Đoạn này hơi khó thiệt tôi đi theo hướng dẫn mà có thấy gì đâu... Nó cứ loạn cả lên đó

14. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

bác nào biết cach cáh luyện bí kíp võ công thì chỉ cho tui biết với nhé,chứ tui thấy có 3 uốn bí kíp nhung hẳng luyện được cuốn nào............

15. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Bác này hỏi lạ.....bác phải luyện cho mấy tuyệt chiêu cũ phải đạt đến mức cao nhất thì bác mới luyện được tuyệt chiêu mới.....nói chung là bác phải để dành mấy điểm kill nhiều nhiều lên rùi luyện 1 lần cho hết lun.....đó là trường hợp bác ko chỉnh nhá....còn dùng game hack thì tui ko nói đâu....

16. Harry_Potter

Trời nhiều vậy à! Mình chỉ có hai ông sư với 1 ông mài vũ khí ; 1 ông bán item thôi, U có thể chỉ cho mình chô thu mấy thằng kia không?

17. xp_virus

xp_virus

ok ! 2 mẹ con lấy ở căn nhà đối diện tháp có con rồng wấn lại đó ! dùng thằng đập đá đập cái đường ngang ! còn bà dì thì tới cái thành phố mà trong nhà đầu tiên có bà dì và tảng đá ( không mở được trừ khúc gần giữa games mới mở được ) còn con trâu thì lấy khi nhận nhiệm vụ đi cứu Giang vô khuyết trong cái hang phía đông á ! nhưng đánh xong thì đi ra ! khúc sau mới quay lại mời nó đi ! nhớ chọn đúng lựa chọn ! hình như là sự lựa chọn thứ 2 á ! thì tốt nhất save lại trước ! còn thằng nhóc thì tới bờ biển gần nhà mẹ con giang hạ ( lúc còn nhỏ ) cái thành mà có hoa đào bay tung toé á ! dúng con nhỏ bơi bơi ra ngoài biển vào cái đảo ! có 3 căn nhà ! sẽ có thằng nhóc trong đó ! còn 2 vợ chồng thì lên núi tuyết lấy bông sen thứ 2 ! ( lúc trước phải giành với 1 thư sinh mới lấy được ) rồi đó ! còn vụ tui hỏi trên mặt trang thì sao ?

18. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

to hoangduócu:chính vì tui không biết mới hỏi các bạn mà............nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã trả lời cho tui nhé......

19. xp_virus

xp_virus

nếu bác xài game hack thì khỏi phải nói ! luyện lên cấp cuối hết ! nhưng chơi vậy chả hay ho ! hồi đó tui cũng đâu có lãnh ngộ được gì đâu ? nhất là mấy chiêu mạnh mạnh mà giang tiểu ngư mà giang vô khuyết có đó ! tới mấy trăm tinh nguyên lận ! đánh đâu cho đủ ?

20. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

[-o< xài game hack á,tui có nhưng làm theo bản hướng dẫn đâu có được (không hiểu sao nữa)bác sửd man có thể chỉ cho tui biết chứ............
    cho hỏi:lúc tui đii đến đoạn thằng con trai của giang vô huyết thấy cảnh tù ngục là giang vô khuyết bị tra tấn rùi nó cải thành tên bịt mặt nhưng sao tui nói chuyện với cánh cửa lúc đầu,mà vào có con tiên nữ ấy sau quay lại cánh của giam thằng giang vô khuyết ấy ,mà sao không được vậy gì kì vậy ta...........mặc dù đã làm đúng như,vậy có cần phải hoàn thành nhiệm vụ nào không vậy chỉ tui với chứ mới chơi chút xíu mà mù tịt thế này thì uổng lắm,mong các bác trên diễn đàn này giúp đỡ cho nhé ,cám ơn trước luôn........... [-o<